[Đã bán] Kính thực tế ảo

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
12,000,000 VNĐ

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Em là người luôn đi sau thời đại, thấy cũng có lâu rồi nhưng giờ cu con em nó thích 1 cái nên chiều cậu tý vì ko mua cũng ko sao nhưng lại để ông con tụt lùi công nghệ như ông bố thì thiệt cháu quá, Bố cháu chỉ sợ cháu dùng hại mắt nên cứ đắn đo, giờ cụ nào bán món này để cho cháu 1 cái trải nghiệm ạ, cũ cũng dc vì em nghĩ cả thèm chóng chán thôi, em muốn mua dòng chất lượng và có độ nét 1 tí cho đỡ hại mắt, nhưng cũng ko cần cái mấy chục củ đâu ạ :D
Cụ nào thừa ới em nhé, em cần mua luôn

MUNo1

Xe hơi
Cái này mua trên shopee mấy trăm thôi mà cụ. Cụ lên đó mua cho nhanh gọn lẹ.
Nhưng e khuyên thật, đừng mua, mấy hôm vứt xó phí tiền. Đeo đau mắt lắm.
Mấy loại xịn của Samsung thì em ko biết :D

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com

haidongtay

Xe điện
Cụ thích nghịch cái này qua em tặng cụ, nguyên hộp, có cả 1 tay điều khiển.Mỗi tội cái da viền xung quanh kính để lâu nó mủn hết rồi. Kính và dây đeo còn ngon
Của em hệt như cái hình dưới

buihai

Xe buýt
Em là người luôn đi sau thời đại, thấy cũng có lâu rồi nhưng giờ cu con em nó thích 1 cái nên chiều cậu tý vì ko mua cũng ko sao nhưng lại để ông con tụt lùi công nghệ như ông bố thì thiệt cháu quá, Bố cháu chỉ sợ cháu dùng hại mắt nên cứ đắn đo, giờ cụ nào bán món này để cho cháu 1 cái trải nghiệm ạ, cũ cũng dc vì em nghĩ cả thèm chóng chán thôi, em muốn mua dòng chất lượng và có độ nét 1 tí cho đỡ hại mắt, nhưng cũng ko cần cái mấy chục củ đâu ạ :D
Cụ nào thừa ới em nhé, em cần mua luôn

Cụ mua hẳn bộ Gear VR của Samsung cho tử tế cụ ạ, làm con Note 8 về cắm cũng ok

vuabai0212

Xe tải
Hàng xịn e kb nó ntn chứ mấy cái loại rẻ rẻ thì thôi đừng mua cụ ah.để e nói như này cho cụ hiểu, màn hình đt cụ đang nhìn thấy nó mịn nó nét lắm đúng ko? Mầu sắc hình ảnh đẹp buốt mắt và khi cụ lắp nó vào cái kính vr ( nó giống như một cái thấu kính phóng to gấp 5 gấp 10 lần ấy) thì cụ sẽ nhìn thấy các điểm ảnh ngang dọc như kiểu xem ti vi màn hình cong ngày xưa ấy

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Cụ thích nghịch cái này qua em tặng cụ, nguyên hộp, có cả 1 tay điều khiển.Mỗi tội cái da viền xung quanh kính để lâu nó mủn hết rồi. Kính và dây đeo còn ngon
Của em hệt như cái hình dưới

Vâng, em cảm ơn cụ, em định kiếm cho cháu nó cái hịn hịn tý cho đỡ hại mắt cụ ạ

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Cái này mua trên shopee mấy trăm thôi mà cụ. Cụ lên đó mua cho nhanh gọn lẹ.
Nhưng e khuyên thật, đừng mua, mấy hôm vứt xó phí tiền. Đeo đau mắt lắm.
Mấy loại xịn của Samsung thì em ko biết :D
Em cũng thử 1 cái của SamSung, mờ lắm cụ ạ, đau mắt thật, em ko dám cho cu cậu thử luôn

vipbin

Xe tăng
Website
protexvn.com
Hàng xịn e kb nó ntn chứ mấy cái loại rẻ rẻ thì thôi đừng mua cụ ah.để e nói như này cho cụ hiểu, màn hình đt cụ đang nhìn thấy nó mịn nó nét lắm đúng ko? Mầu sắc hình ảnh đẹp buốt mắt và khi cụ lắp nó vào cái kính vr ( nó giống như một cái thấu kính phóng to gấp 5 gấp 10 lần ấy) thì cụ sẽ nhìn thấy các điểm ảnh ngang dọc như kiểu xem ti vi màn hình cong ngày xưa ấy
Cụ mua hẳn bộ Gear VR của Samsung cho tử tế cụ ạ, làm con Note 8 về cắm cũng ok
Cảm ơn 2 cụ, em cũng thử Samsung rồi, lắp cái 12PRM hoặc 8+ ko vừa, lắp cái 7 vào thì vừa nhưng nhìn mờ vì ảnh nó bị vỡ nhòe lắm, đau mắt thật các cụ ạ, dự án này chắc thôi, ko có lỡ hỏng đôi mắt bọn trẻ con mất

Trạng thái
Thớt đang đóng