[Funland] Ký ức của một Ofer về đời lính, về đồng đội, về những trận đánh ở chiến trường K, về quá khứ và về cuộc sống hiện tại.

Nam "Chẫu"

Xe buýt
Coi như em có lý, nhưng như vậy nghĩa là em vì việc nhỏ với một người ko quan trọng đối với em mà không tới gặp các anh angkorwat , Nam "Chẫu"
Nếu vậy thì thật không công bằng với các anh ấy và không công bằng với chính em!
Lý trí lên nào!

Có những hiểu lầm hay bất hoà mà gặp gỡ, trao đổi cùng nhau nó sẽ được hoá giải
OF từ thời ký đầu có rất nhiều thành viên vì nhiều lý do mà "mổ trâu, mổ bò" với nhau, nhưng khi gặp gỡ ở một cuộc offline, đa số mâu thuẫn đều đc hoá giải. Đó là một trong những lý do mà dù ở xa, nhưng anh vẫn duy trì các cuộc offline cho thành viên OF tại Hà Nội.
Nhiều người, nhiều nhóm qua những cuộc off còn kết thân với nhau nữa đấy
Cám ơn các bác đã quan tâm, theo dõi thớt. Về vụ ọp trưa nay, cũng giống như các vụ khác trước đây hay sau này, theo em, đó là cuộc gặp chung của nhiều cụ mợ trên OF, thớt này của em chỉ là cái cớ thôi.

Thế nên, bác trên bảo "không công bằng" gì gì đó thì em không dám nhận. Việc mợ dưới có tham gia hay không, với riêng em hoàn toàn không vấn đề gì, và đó cũng là việc cá nhân của mợ ấy. Các bác khác thấy thế nào thì em không rõ nên cũng không dám có ý kiến.

Tính em hay thẳng, thấy gì nói nấy, nên nhiều lúc cũng bị thô lỗ, bất lịch sự, có gì không phải, các bác bỏ quá cho.

Cảm ơn anh! Em đã chuẩn bị tinh thần đi gặp hai nhân vật chính cùng anh và một vài người em biết. Nhưng, em xin phép không đến. Có hai lý do:
1. Gặp mặt là sự kết nối cao hơn việc bình luận ở đây. Nhưng có thành viên lớn tuổi, em đã gặp rồi và bình luận, mà theo em, là không được lịch sự. Nên em không đến.
2. Em không gây hiềm khích hay làm bất cứ hành động nào thiếu tôn trọng thành viên. Riêng chủ đề này, em rất chăm chỉ đọc/tương tác. Em đã làm trong khả năng của em. Em không đến được, em đã nói rõ lý do từ ban đầu. Cũng đồng thời chia sẻ với bác Angkorwat. Anh cũng là người hiểu chuyện, em nghĩ anh sẽ thông cảm cho em.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Hò hẹn mãi cuối cùng Red_Mer không đến
Chỉ tiếc mùa thu hoa cúc đã đi rồi

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Hò hẹn mãi cuối cùng Red_Mer không đến
Chỉ tiếc mùa thu hoa cúc đã đi rồi
Gọi tên nhau như đọc điếu văn í nhỉ?! 😁

Em xong việc muộn. Mình có duyên, kiểu gì sống đến 80 năm cuộc đời chả gặp nhau,:D.

Cuối tuần vui vẻ nha!

hd-vt

Xe container

Em xong việc muộn. Mình có duyên, kiểu gì sống đến 80 năm cuộc đời chả gặp nhau,:D.

Cuối tuần vui vẻ nha!
=)) =)) =))
Abcxyz (có tý chữ tránh bị bóp cổ). :D

angkorwat

Xe điện

Cuối tuần vui vẻ nha!
Hôm qua hơn 4h chiều mới tan trường mợ ạ.