LA 250 - La già mà chẳng già

Tupji

Xe tăng
.
Bác nói thía kh sợ anh em hội LA ném đá cho vỡ đầu à?
chắc tại bác chạy xe phân khối lớn hơn hoặc dòng si po nên thấy LA kh bốc. Em toàn chạy 50cc nên thấy LA bốc. Năm 96 e đ mua xe. Leo lên chiếc LA chạy vào đường Trườn Sơn, kéo thử 1 phát lên 100km/h, sướng quá về chồng đủ 4 cây sjc mang xe về luôn kh cần trả giá. Về sau xe tã quá để lại cho thằng em giá 10 tr. giờ lại thèm LA.
1. Bác xem lại chữ ký của em, chuẩn đới bác ạ.

2. Bác nói bốc là em nói về độ bốc ( ví dụ nhẹ nhàng như FX , RGV 120....), chứ dòng xe cruiser thì làm sao mà bốc. Chứ 100km/h thì hiện nay tuyến AH1A Hà nội - Bắc ninh iem cũng kéo được 80 km- 100km/h ( không biết là thật hay ảo vì iem không tin vào đồng hồ contermet của LA nhà iem ạ )

3. Em cũng chơi từ xe đạp lên dream lùn của thái sang novo đời đầu tới LA thôi ạ.

4. Đá thì iem bị họi LA ném cho tơui bời từ mấy tháng nay rồi ợ, có ném nữa cũng vo sờ tư đê.

Chỉnh sửa cuối:

pategan

Xe hơi
Giờ tưởng tượng LA già phi như nhìn thấy người mẫu Giêm Phônda ở tuôie 60 chạy bộ :) mặc áo ba lỗ vừa chạy vừa nâng 2 quả cam xuống hạng thành mướp cho khỏi văng ra ngòai :)

Với cái máy 30 tuổi chạy lên đến 70 là cam nó lịch kịch kô đồng bộ tụt hết hơi rồi ý chứ ^-^

comando

Xe tải
Oéo mợ, có nhà bên này rồi mà ko biết, cứ chui vào trong cái xó post bài, lạc hậu quá các cụ ạ, thôi nay lại ra phố nhớn rồi, làm cái quán nước chè cũng đủ ăn Tết, trà nóng đây:-bd

comando

Xe tải
Các Cụ cứu em với:
Chẳng là con LA già nhà em nó chẳng bị sao cả, mọi thứ nó vẫn ngon, các cụ bẩu em làm sao cho nó hết ngon để em còn giải ngân cái. Box kỹ thuật nó phải thế.....:-bd

rgvmen

Xe container
cụ cứ đổi LA cho cụ Tupji là có dịp giải ngân ngay :))

rgvmen

Xe container
Chúc các cụ nghỉ tết lành mạnh, em lại phải đi đây, éo hiểu tết để làm cái gì nhể :((

hacantub

Xe đạp
Chào các cụ ợ
Loanh quanh thế nào em lại tìm được cái thớt này,
Chẳng giấu gì các cụ, vợ 2 nhà iem cũng là cái mụ LA già này đấy ạ,
Iem mới cưới hơn một năm nay, lúc mới về, cứ gọi là dầu mỡ nước nôi chan chứa, âm thanh thì rú rít rõ to, em tính lại thích thì thầm nên cũng đành lòng tọng cho nó quả pít tông + lòng cốt 0, côn số biên em xào lại hết, còn mỗi gian cam cò chưa đụng. Tạm thời cũng khá thì thầm e lệ rồi các cụ ợ.
Hôm trước tự dưng mất điện đem ra bác Sơn trọc thay nguyên bộ điện mới, đến giờ em nó lai giở chứng rên rít ko hiểu ở đâu, lại còn bị bệnh ko sạc được bình nữa. Cụ nào biết tại sao chỉ bảo để em chữa cho con vợ nhà em mấy, khổ quá cơ...
Iem nà iem sẽ đa tạ các cụ ạ....

rgvmen

Xe container
Chào các cụ ợ
Loanh quanh thế nào em lại tìm được cái thớt này,
Chẳng giấu gì các cụ, vợ 2 nhà iem cũng là cái mụ LA già này đấy ạ,
Iem mới cưới hơn một năm nay, lúc mới về, cứ gọi là dầu mỡ nước nôi chan chứa, âm thanh thì rú rít rõ to, em tính lại thích thì thầm nên cũng đành lòng tọng cho nó quả pít tông + lòng cốt 0, côn số biên em xào lại hết, còn mỗi gian cam cò chưa đụng. Tạm thời cũng khá thì thầm e lệ rồi các cụ ợ.
Hôm trước tự dưng mất điện đem ra bác Sơn trọc thay nguyên bộ điện mới, đến giờ em nó lai giở chứng rên rít ko hiểu ở đâu, lại còn bị bệnh ko sạc được bình nữa. Cụ nào biết tại sao chỉ bảo để em chữa cho con vợ nhà em mấy, khổ quá cơ...
Iem nà iem sẽ đa tạ các cụ ạ....
bác yêu cầu bảo hành đi, đo kiểm xem cục nạp còn sống không, nếu chết thì thay, nếu sống thì đầu jack cắm bị move rồi, thay jack mới hoặc đấu thẳng luôn, any way bác Sơn trọc là bác nào em không biết, đâu có phải cứ tên là Sơn trọc là cả Hà Lội biết đâu, he he :))

trau keo

Xe tăng
vào những lúc năm cùng tháng tận, em đã có chú LA của bác minh chuyển từ sài gềnh ra, các bác cho em gia nhập hội LA, có gì các bác ới em
về tổng thể chắc không có gì phàn nàn với một em LA, về máy móc vì lần đàu em đi LA nên không thấy có vấn đề gì ( cái này chắc phải bao giờ off các bác có nghề đi thì mới biết ), có mỗi cái xích là hơi trùng chắc ra giêng phải thay quả này ( vì đã tăng hết cỡ rồi ), vì có cái nữa là chắc thời tiết sài gềnh nóng nên các bác không để ý đến cái le lắm , chứ em thấy ngoài bắc mình le là quan trọng lắm nhất là những ngày này

moonlight

Xe tăng
A nhô a nhô, chúc mừng năm mới cả nhà!!!!!!!!

Tupji

Xe tăng
chúc mừng năm mới, chúc cả nhà vạn sự như ý.

comando

Xe tải
Chúc mừng năm mới cả nhà nhé

Phát tài, phát lộc

rgvmen

Xe container
welcome bác dkadoption :))
Chúc mừng năm mới , chúc các anh trym ngày càng to, càng dài càng dai càng dẻo để đi đâu thì cho em út bám càng với nghen :))

moonlight

Xe tăng
welcome bác dkadoption :))
Chúc mừng năm mới , chúc các anh trym ngày càng to, càng dài càng dai càng dẻo để đi đâu thì cho em út bám càng với nghen :))
Cái quan trọng nhất thì sót: NGÀY CÀNG CỨNG!

rgvmen

Xe container
Em chỉ chúc các bác to dài dẻo chứ cứng là phần em chứ, thế nên mới bám theo :))

comando

Xe tải
Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều
Tiền bạc rủng rỉnh thoải mái tiêu
Gia đình hạnh phúc, bè bạn quý

Thanh thản uống bia mỗi buổi chiều

thienson

Xe hơi
Chúc mừng năm mới

Nhân dịp năm mới con mèo
Em chúc cả nhà La già ta sức khoẻ dồi dào...;)
Bởi iem ở vùng sâu vùng xa nên chỉ vào đây hóng hớt các bác thôi chứ không ọp ẹp gì được:D