[Thảo luận] Lái xe máy bằng chân!!! Thể hiện hay điên?

boy_xedap

Xe điện
Có gì mà ghê, nó luyện tập thì phải khác chứ, cũng như các bác chưa biết đi xe, luyện tập thì lái xe bằng hai tay, nó luyện được nó lái được bằng chân. Có ý chí và nghị lực để tập luyện hay không thôi. Nó luyện được rồi thì lái = chân hay bằng tay là như nhau. Thế giới người ta còn có người luyện tập để chơi ghi ta bằng chân, khó hơn nhiều.

lexus_ldn

Xe tải
Em thấy bị các cụ chửi cũng xứng đáng thôi. Với lại em thấy em này mặt mũi và lời nói cũng đơ đơ thế nào ý. Nó ko quý mạng sống của nó thì mặc xác nó, nhưng nó phi cả ra đường thế kia là coi thường cả mạng sống của người khác nữa. Mà nhất là lại hay đi trên đường 5 là tuyến đường tử thần, nhỡ lúc nó gặp viên đá, hay gặp xe trước bất ngờ rẽ vào đầu xe nó, nó ko phản ứng kịp đâm vào xe kia, rồi tất cả ngã lăn ra trước mũi một em Container thì có phải là nó hại đời người khác ko. Một số cụ cứ bảo nó tập thành thạo, thành thạo gì chứ. ngón chân nó có bám chặt được vào tay lái đâu mà thành với thạo. Còn rồ dại kiểu này thì có ngày chết ko toàn thây thật chứ ko phải đợi các cụ rủa đâu.

durian

Xe máy
em thấy con mụ này còn hơn cả điên. hình như mụ còn lôi điện thoại ra bấm nữa mới ghê. chắc bữa nào bị té mụ mới biết chừa

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
con này thế là xong ếch chết tại miệng, con xe chắc ăn cắp ko giấy tờ biển đểu bị thu roài.Theo đoạn video đã đăng tải, cô gái này đã “biểu diễn” xe máy bằng chân và không đội mũ bảo hiểm. Thiếu tá Phạm Khánh Lâm, Trưởng CA thị trấn Trâu Quỳ cho biết nhân vật chính này đã được xác định là Kiều Lan Anh (SN 1989) có hộ khẩu tại tổ Thành Chung, thị trấn Trâu Quỳ.

Chiếc xe Lan Anh điều khiển là xe
Honda Air Blade màu mận chín cũng đang được CA trị trấn Trâu Quỳ phối hợp Phòng CSGT – CATP xác định chủ sở hữu. Theo tường trình của Lan Anh với cơ quan CA chiếc mang BKS 30H8 – 4513 này được cô mua trên mạng với giá 10 triệu đồng cách đây khoảng nửa tháng là xe không giấy tờ. Qua xác minh, cơ quan chức năng cũng tìm ra BKS 30H8 – 4513 mà chiếc xe đang sử dụng không phải do cơ quan có thẩm quyền cấp theo luật định.

nhatminhsm

Xe buýt
Con này bắt nó lại,cho đi tù chổng mông.......!!!!!!!!!

Biết tin con này đã bị CA hỏi thăm và có thể đối mặt với mức án phạt cao nhà cháu thấy mừng, vì cháu cũng hay đi đường 5 biết đâu có ngày gặp nó đang biểu diễn mà gặp tình huống không xử lý kịp thì có khi lại vạ lây thì chết. Cần phải phạt thật nặng bọn này vào. Với tất cả tình huống không phù hợp khi tham gia GT chỉ được phép thể hiện ở những nơi không làm ảnh hưởng đến người khác, có như vậy mới không làm cho mọi người lo khi ra đường gặp phải những kẻ điên như này.

zhao

Xe tải
phạt có 6 triệu thôi - tháng sau nó lại biểu diễn vì nhà nó có tận 12 triệu cơ ...

thrang

Xe tải
hành động này có thể so sánh với hành động ngồi trong 4B 1 tay vần vô lăng một tay mò cua bắt ốc ......... có cụ nào trong pic này thế k đấy :-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Hình thức xử lý con dở hơi chưa học bơi này là cho các cụ OF mỗi người sử dụng 1 ngày rồi sau đó cho nó tự xử theo 2 cách:
- Tự lao đầu vào cột điện
- Nhảy từ trên cầu Chương Dương xuống sông Hồng
ko cần tự xử đâu cụ ạ em này chết vì già

ztchuvn

Xe máy
em này tuổi trẻ tài cao, cả nhà em ý được nhờ :D

dunno

Xe hơi
Có gì mà ghê, nó luyện tập thì phải khác chứ, cũng như các bác chưa biết đi xe, luyện tập thì lái xe bằng hai tay, nó luyện được nó lái được bằng chân. Có ý chí và nghị lực để tập luyện hay không thôi. Nó luyện được rồi thì lái = chân hay bằng tay là như nhau. Thế giới người ta còn có người luyện tập để chơi ghi ta bằng chân, khó hơn nhiều.
Em éo hiểu cái tay với cái chân mà cụ bảo như nhau được là dư lào. Giả sử cụ lái xe đi song song với nó mà có hòn đá hay chiếc xe nào đó chắn phía trước thì không hiểu nó phanh kiểu giề, chắc lúc đó nó nhờ xe cụ làm phanh luôn hix

dunno

Xe hơi
Trần tình của 'cô gái lái xe bằng chân'

"Sau khi bị cảnh sát lập biên bản, em không đi xe bằng chân nữa vì biết phạm luật. Nhưng em quen đi bằng chân, giờ phải đi bằng tay sẽ hơi khó và ngượng", Lan Anh, nhân vật trong clip "cô gái lái xe bằng chân" cho biết.

Cô gái 21 tuổi này đang sống cùng gia đình ở Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Thời học phổ thông, Lan Anh cho biết, từng mong ước vào trường Sân khấu Điện ảnh nhưng sau lại thôi vì “nhiều lý do”. Cô đang vừa đi học vừa đi làm thêm để không phụ thuộc bố mẹ.

"Trước đây em thích nghịch xe và có năng khiếu đi xe máy bằng chân nên mới làm vậy, không phải là do ảnh hưởng phim hành động hay phê thuốc", Lan Anh giải thích.

Lan Anh cho biết, chưa từng có ý thức tập luyện cách lái bằng chân mà hoàn toàn do năng khiếu. Lần đầu tiên cô để chân lên đã điều chỉnh được tay ga.

Theo Lan Anh, từ lúc biết đi xe đến nay, cô có hai lần bị ngã nhưng đều là những lần điều khiển bằng tay. "Dù đi rất chậm, chỉ 40km/h và 20km/h nhưng em vẫn ngã. Lần đó em bị xây xước phần mềm khá đau", cô hồn nhiên chia sẻ.

Sau khi bị cảnh sát lập biên bản, thông báo về gia đình và nguy cơ bị thu bằng lái xe, "quái xế" này tỏ ra lo lắng: "Em sẽ không đi xe bằng chân nữa vì biết vi phạm pháp luật. Nhưng quen đi bằng chân, giờ phải đi bằng tay sẽ hơi khó và ngượng".

Sáng 29/5 sau khi VnExpress đăng clip "cô gái lái xe bằng chân", nhiều độc giả đã gửi tới tòa soạn những clip đi xe bằng chân và thông tin liên quan đến người được cho là nhân vật chính.

Trên blog của mình, Lan Anh viết "chỉ thích nghịch xe chứ không thích thể hiện vì vốn dĩ đã quá nổi rồi". Lần theo nickname của Lan Anh, VnExpress.net đã tìm ra một loạt clip cô gái lái chiếc xe Air Blade màu mận chín bằng một chân đi trên quốc lộ 5, cầu Vĩnh Tuy hay trong một khu đô thị mới... Trong nhiều đoạn clip còn được lồng những đoạn nhạc đầy phấn khích.

Ngày 4/6, công an huyện Gia Lâm đã xác định "cô gái lái xe bằng chân" là Lan Anh, trú tại thị trấn Trâu Quỳ. "Quái xế" này đã bị mời đến trụ sở cảnh sát để lập biên bản. Sắp tới, Lan Anh sẽ bị xử phạt theo quy định.

Thế mà trên blog nó còn thách xxx thu bằng đấy cá cụ ạ

cuongdiaoc.com

Đi bộ
ko cần tự xử đâu cụ ạ em này chết vì già
Troài, làm sao mà chết vì giá được. Em ấy đang được các bác công an "rèn rũa", chắc vài hôm nữa là ngoan ngay thôi.

OmegaO9

Xe container
Người OF
Nếu như ở nước ngoài, có thể cô bé này sẽ kiếm được tiền và nổi tiếng với trò Xgame chẳng hạn.Các cụ chớ nên nhìn nhận ở góc độ tiêu cực về cô bé này, em thì em cũng trải qua cái thời mà tối tối lại rình lấy xe máy của nhà ra quảng trường tập bốc đầu rồi,nếu không có năng khiếu thì không thể nào thể hiện được đâu và cô bé này có tố chất giữ thăng bằng rất tốt, hơn nữa tinh thần khá vững. Nhưng đúng là chỗ thể hiện thì đúng là không nên, ngoài đường có biết bao tình huống khác nhau xảy ra, chỉ cần cô bé đó đang đi mà chèn vào viên đá nhỏ thôi, rồi ngã ra đó và phía sau có chiếc xe tải thì có phải là oan gia cho người ta không.3:-O

Giang5555

Xe đạp
Mục này xưa như Diễm rồi!
Con nhỏ đó đã bị CA hỏi thăm rồi, và có giải quyết khâu hành chính!
Nhưng luật không thấy nói đến vấn đề này nhỉ? Lái xe máy bằng chân! hjhj

buicongchuc

Tháo bánh
Con điên này đã bị CA HN bắt lâu rồi!

Ob3xuT

Xe điện
cái tiêu đề của bác đúng cả hai ạ^:)^ em chỉ có thắc mắc là con này là gái đú hay cave thôi:> thường thi cave lại không có Airblade:(
Thế cụ lại nhầm rồi, cave giờ còn đi cả SH để mồi khách cơ (cũng từ lâu lắm rồi)
p/s: Cụ chủ đào mộ cái con bé này từ lên làm j thế, nhạt quá, gần đây lại có 1 vụ nữa đấy