Làm chụt bạch lắp máy đuổi chụt - Báo cáo KH cấp OF

vvhai

Xe tải
Nếu như khi Cụ lắp em "Mèo xinh" vào trong xe, Cụ cứ để nguyên hiện trạng xe mà không làm vệ sinh khoang máy (tức là vẫn có mùi nước tiểu chuột, *** chuột...) thì kết quả sau khi lắp "Mèo xinh" vào sẽ chuẩn hơn. Xe em để ngoài bãi, không ngày nào là chuột không vào ị, tè và tha đồ ăn vào, nhưng có lần em tự vệ sinh, làm sạch khoang máy thì sau đó khoảng 1 tuần không có hiện tượng chuột vào, tất nhiên sao đó nó lại vào. Cho đến bây giờ em đã thử mọi phương pháp nhưng đều bất lực. :77:

TanKiemVuong

Xe đạp
E có một lần lên xe đề xông nghe ục một cái. Chạy ra mở nắp capo thấy 1 chú chuột chết lăn trong lồng quạt. Chết tươi ... kiểu chấn thương sọ não chắc vì ko chạy kịp bị cánh quạt quật vào. Kể từ đó đến giờ ơn giời xe em hết chụt :21: :21: . Chắc bọn chụt vào nghĩ chỗ này có ma nên chúng nó ko vào nữa. E thề.

DinhHaiChau

Xe máy
E có một lần lên xe đề xông nghe ục một cái. Chạy ra mở nắp capo thấy 1 chú chuột chết lăn trong lồng quạt. Chết tươi ... kiểu chấn thương sọ não chắc vì ko chạy kịp bị cánh quạt quật vào. Kể từ đó đến giờ ơn giời xe em hết chụt :21: :21: . Chắc bọn chụt vào nghĩ chỗ này có ma nên chúng nó ko vào nữa. E thề.
làm mình nhớ hồi xưa có con dơi hay bay vào nhà. một hôm không để ý mình bật quạt trần, con dơi bay ngang qua bị chém một phát ngọt ngay thành hai mảnh văng hai hướng máu be bét, y chang Quan Công chém Nhan Lương

coccach

Xe máy
Em có cách phòng chuột hiệu quả cự kỳ, bảo đảm thành công 100%. Các cụ cứ lấy vôi + bột ớt + thuốc chuột. Bắt được em nào thì các cụ lấy kim may bao chấm vào hỗn hợp trên rồi ... đâm vào nó. Đảm bảo chết. Em té.:))

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Nếu như khi Cụ lắp em "Mèo xinh" vào trong xe, Cụ cứ để nguyên hiện trạng xe mà không làm vệ sinh khoang máy (tức là vẫn có mùi nước tiểu chuột, *** chuột...) thì kết quả sau khi lắp "Mèo xinh" vào sẽ chuẩn hơn. Xe em để ngoài bãi, không ngày nào là chuột không vào ị, tè và tha đồ ăn vào, nhưng có lần em tự vệ sinh, làm sạch khoang máy thì sau đó khoảng 1 tuần không có hiện tượng chuột vào, tất nhiên sao đó nó lại vào. Cho đến bây giờ em đã thử mọi phương pháp nhưng đều bất lực. :77:
Nhà e thấy ý bác cũng đúng dưng mờ ko chịu đc bẩn bác ợ. Kinh lắm, có dịp đi rửa được khoang máy là rửa ngay, chứ mà cả ngày ngồi trong cái toilet chụt đi chơi thì kinh :21:

Với cả, rửa khoang máy rồi thì có dấu hiệu chụt vào cái là biết ngay ko thể nhầm lẫn, chứ mà nhà bác bắt e ngồi phân tích xem cục mứt chụt còn tươi hay lâu rồi thì e chiệu.

Hy vọng cũng tràn trề là chụt sẽ ko vào nữa nên nhà em cứ là rửa khoang nuôn. Mấy hôm rét này vào hay không biết ngay ý mờ bác.

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Kính các bác!

BÁO CÁO số 05: MẮC VÕNG NGÓNG NÀNG.

Dạ thưa, mấy hôm rét rồi, e hồi hết cả hộp, dưng mờ mừng quá, chưa thấy chụt nó vào.

E xin báo cáo ngắn gọn cho đỡ tốn đường truyền ạ

E-Cat nhà em vưỡn phun sóng phì phì

Khoang máy xe e đã đỡ sạch, bụi đã vào, dưng chụt ko thấy

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Sắp ổn áp rồi :P:P:P 20 ngày mà vẫn OK là em lên kế hoạch nhâp về hầu các bác (b)

Golden_way

Xe buýt
Em có cái bẩy chuột mua ở Big C, bẩy dc 1 con rồi từ ngày đấy đến giờ chả con nào thèm vào mặc dù lạc rang rất thơm.
ko biết mang món này ra treo ở xe liệu có hiệu quả ko nhỉ ......................:^)

Biết Lái

Xe buýt
bác ơi! Con vợ 2 bác có cái gì đỏ đỏ đới? :102:
Còi hú hở bác?

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
@ vietvoiz: Bác còn chổn bị nhập cái gì không, e lại làm chụt bạch cho :21:

@ Golden_way: Ơ, bác tính quá chuẩn, dưng mờ lắp cái bẫy chuột vào khoang máy cũng mệt nhể.

@ Biết Lái: E phải thông báo bác ngay, đấy ko phải mấy đuổi chụt đâu nhá. Cái còi báo động của e ý mờ.

Golden_way

Xe buýt
@ vietvoiz: Bác còn chổn bị nhập cái gì không, e lại làm chụt bạch cho :21:

@ Golden_way: Ơ, bác tính quá chuẩn, dưng mờ lắp cái bẫy chuột vào khoang máy cũng mệt nhể.

@ Biết Lái: E phải thông báo bác ngay, đấy ko phải mấy đuổi chụt đâu nhá. Cái còi báo động của e ý mờ.
100% seller đang PR hàng
nói cho mau rổ rá thế nào Hạt giẻ em mua luôn về test trực tiếp luôn
bật máy lên đưa cho gần vào lồng bẩy chuột xem nó có nhảy cẩng lên ko
Nếu nó còn mò lại E-Cat hít thở thì bó tay chấm cơm
luôn

Tít và Mít

Xe tải
Muốn dụ chuột vào, và để OTK cái máy của bác Vietvoiz, các bác phải cho vào miệng vợ 2 vài miếng thịt nướng thơm mới đúng chứ??? Vài hôm lại thay mới. Nếu sau 2 tuần không thấy là rút ví ra thôi. (b)

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
100% seller đang PR hàng
nói cho mau rổ rá thế nào Hạt giẻ em mua luôn về test trực tiếp luôn
bật máy lên đưa cho gần vào lồng bẩy chuột xem nó có nhảy cẩng lên ko
Nếu nó còn mò lại E-Cat hít thở thì bó tay chấm cơm
luôn
Ấy sao bác cứ làm mối quan hệ của nhà em với nhà Vietvoiz trở nên xôi thịt thế :21:

Nhà Voi mà thuê đc e làm seller thì hơi tốn tiền đới? E đc nhà Voi tặng, bắo lắp thử xem dư lào. E tung hê lên đây, các bác nào quan tâm, từng bị chụt phá như e thì ngó nghiêng, nếu ổn thì có phương án để giải quyết lũ chụt. Nếu ko đc e bắt đền nhà Voi.

Thử nghiệm kiểu bác cũng khó đới, nhiều loại máy đuổi chụt, mới dùng, chụt nó chạy khiếp vía, dưng mờ về sau, nó quen rồi, nó lại ứ sợ. Cái máy này mới, bọn sản xuất nó khoe là thay đổi tần sóng ngẫu nhiên nên chụt ko quen đc. Thía mới phải thử nghiệm.

E ứ phải nhà chụt học, nhưng mà cái bãi xe e gửi, về lượng chụt thì nhất nhì Hà Nội, thế nên thử nghiệm có thể chính xác hơn. Bác cứ bình tĩnh ná :)

Scopetrung

Xe hơi
Bác chủ thớt làm em ngóng quá, em dài cổ rồi.
Thôi bác đi mua lấy mấy con chuột sống về, nhốt vào lồng, để cái Em-cat của bác vào một góc lồng, nếu thấy chuột không dám mon men đến em-cat thì là ổn.
Sau đó bác nói giá rổ em-cat để anh em còn châm cứu:21:

duongtm

Xe tăng
Ấy sao bác cứ làm mối quan hệ của nhà em với nhà Vietvoiz trở nên xôi thịt thế :21:

Nhà Voi mà thuê đc e làm seller thì hơi tốn tiền đới? E đc nhà Voi tặng, bắo lắp thử xem dư lào. E tung hê lên đây, các bác nào quan tâm, từng bị chụt phá như e thì ngó nghiêng, nếu ổn thì có phương án để giải quyết lũ chụt. Nếu ko đc e bắt đền nhà Voi.

Thử nghiệm kiểu bác cũng khó đới, nhiều loại máy đuổi chụt, mới dùng, chụt nó chạy khiếp vía, dưng mờ về sau, nó quen rồi, nó lại ứ sợ. Cái máy này mới, bọn sản xuất nó khoe là thay đổi tần sóng ngẫu nhiên nên chụt ko quen đc. Thía mới phải thử nghiệm.

E ứ phải nhà chụt học, nhưng mà cái bãi xe e gửi, về lượng chụt thì nhất nhì Hà Nội, thế nên thử nghiệm có thể chính xác hơn. Bác cứ bình tĩnh ná :)
Bác nói nhà Vòi còn cái nào thì lắp thử lên xe em luôn đi, anh em mình cùng làm chuột bạch nhể :21: :21: :21:

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Hic, hay đới, giá rổ em mèo này bi nhiêu hả bác.(b)(b)(b)

Ferrari_F350

Xe tải
Bác ơi sợ là đuổi đc chuột lại thu hút một mớ các mợ mèo thì chít:21:

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
NHÀ VÒI ĐÂU????

Vào đây này, vỡ thớt rồi :21:

Giá rổ các bác cứ nhằm thẳng nhà VOI hỏi ná, hình như bây chưa có, nhà VOI cũng muốn e thử nghiệm okie đã mới dám nhập về thì phải. Nói chung là sợ tây nó lừa, lôi e ra test mờ.

aduaatong

Xe hơi
ko ổn đâu bác vòi ơi, chuột bạch trên mỗi 1 xe thì kết quả ko khách quan, em sẵn sàng làm chuột cho bác đây:^)