Lấn vạch phân cách đường Tràng Thi

hanhlexus

Xe tải
Các bác ơi! Em vừa dính quả đè vạch ở đường Tràng Thi và bị tóm gọn
không biết anh lái xe xuống mất bao nhiêu????????????????

Các bác lưu ý nhé,:70:

sontt

Xe buýt
100 khìn cho các kiểu lấn vạch.
Em hôm trước cũng vừa mất 100 ở ngã tư Trân Hưng Đạo, Phan Chu Trinh.

May mà hôm đấy được ngắm thỏa thích con Aston Martin bù lại.

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
các chú đói vì đèn xanh đèn đỏ có đếm lùi nên bây giờ tóm cả các lỗi vặt. tuy nhiên, dừng đỗ đúng vạch cũng là 1 việc tốt ạ, cho giao thông đỡ lộn xộn. chỉ tiếc là các bác 2 bánh chưa có ý thức cao và cũng thường được châm chước hơn.

Land

Xe tăng
2. Phạt tiền từ 40.000 đồng đến 80.000 đồng đối với người điều khiển xe vi phạm một trong các hành vi sau đây:

a) Không chấp hành hiệu lệnh, chỉ dẫn của biển báo hiệu, vạch kẻ đường, trừ các hành vi vi phạm quy định ở điểm a, điểm b, điểm c khoản 3; điểm g khoản 4; điểm a, điểm b khoản 5; điểm d, điểm e khoản 6 Điều này thì bị xử phạt theo các điểm, khoản đó;

Chia bùn nhá

sontt

Xe buýt
Không, lỗi của em không chỉ là đè vạch mà lấn hẳn sang làn bên kia và vượt.

100K theo em lần đó là rẻ. Lần trước ở ngã tư Giãng Võ - La Thành gặp xxx rắn, mất chẵn 1M.

sontt nói:

100K theo em lần đó là rẻ. Lần trước ở ngã tư Giãng Võ - La Thành gặp xxx rắn, mất chẵn 1M.
Em giống hệt bác, ngã tư Tràng Tiền + Hàng Khay, 1 chú xxx chạy ra định vẫy gậy dừng xe, em liền cười rất tươi, chân đạp nhẹ ga tăng tốc, vẫy vẫy tay rồi chỉ xuống phía dưới, ý là xem cái biển của tớ cái...chú lừng khừng dúi dúi cái gậy cười toe toét, còn em thì dzọt lẹ, quen biết gì đâu. hihihihi

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
sontt nói:

Bác cứ phá giá thế này thì chết dân, bảo sao năm nay không đạt GDP. 2-300K đã là quá nhiều mà bác còn mừng tuổi lên tới tận 1M!:'(

Kiểu này ông nào đi xe đẹp giờ hồn.

sontt

Xe buýt
Dưng mà em tố dần từ 200 lên 400 rồi 500 xxx vẫn không chịu cứ đòi giữ xe em, thôi thì vả cho cái 1M cho nó nhanh, em là em sợ nhất bị giam xe. Đi sơn lại cũng mất dăm lần chỗ đấy.

Đấy, các bác không muốn em phá giá thì ai quen biết xxx cứ cho em cái alô, lúc nào bí em gọi, chứ em chả quen biết ...éo ai cả. Hay sợ cũng phải.

Với xxx thì em chịu, nhu thôi, không cương được (Trừ phi là lúc nào đi xe các bác nhé, hẹc hẹc hẹc)

bes

Xe lăn
Bác sontt tiêu tiền ác nhể, em lái xe 6 tháng bị phạt mất 300K mà cứ tiếc tiếc là.

sontt

Xe buýt
1M thì tiếc gấp 3 lần đấy.

Mà hôm đấy đúng là đen (bị 113 bắt 1 lần, CSGT 1 lần và lần cuối cùng bị một bác xe đạp chở nước gạo về nuôi lợn quệt cho cái nữa vào ^^^)

Đời có số mà, hôm nào đen là tèo.

pvc

Xe buýt
born free nói:
Em giống hệt bác, ngã tư Tràng Tiền + Hàng Khay, 1 chú xxx chạy ra định vẫy gậy dừng xe, em liền cười rất tươi, chân đạp nhẹ ga tăng tốc, vẫy vẫy tay rồi chỉ xuống phía dưới, ý là xem cái biển của tớ cái...chú lừng khừng dúi dúi cái gậy cười toe toét, còn em thì dzọt lẹ, quen biết gì đâu. hihihihi
em cũng bị giống bác nhưng mất 100k. thằng em em lái nhưng em phải trả tiền, thế mới đau :( :( :(
lần sau em thư chiêu của bác xem sao

Mourinho

Đi bộ
100K là hợp lý rồi! Đi trong phố mà, ai đứng mất thì giờ cò kè làm gì bác, cốt là xong việc, phắn cho nhanh thôi mà.............

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
em 1 lần rẽ trái nơi có biển cấm, đúng giữa trưa mà vẫn có 1 ông chưa chịu đi ăn với đồng đội, dúi 50k đi luôn, ông ý còn chưa kịp nói gì em đã nhảy lên xe phắn.

suncom

Xe đạp
60k thôi các bác, theo luật. Nhưng mất công ra kho bạc rồi lại về lấy giấy tờ.

Em ủng hộ đi đúng làn, quen dần đi nhưng phải loại dần các phương tiện thô sơ và xe máy ra khỏi làn xe ô tô. Không có thì tắc đường suốt.

classic

Xe hơi
sontt nói:

Lỗi này chỉ phạt từ 100.000 đến 300.000 thôi bác ạ. Khi nó viết biên lai sẽ là số trung bình nghĩa là 200.000 bác ạ. 1M là nó lừa bác rồi. Mẹ cái thằng sao mà láo thế không biết. Sao bác không đọc cái 152 ý. Xe em lúc nào cũng có một cái, dính cái là mang ra chơi nhau với các anh ngay.

Chỉnh sửa cuối:

Carfinancing

Xe tải
Awake nói:
các chú đói vì đèn xanh đèn đỏ có đếm lùi nên bây giờ tóm cả các lỗi vặt. tuy nhiên, dừng đỗ đúng vạch cũng là 1 việc tốt ạ, cho giao thông đỡ lộn xộn. chỉ tiếc là các bác 2 bánh chưa có ý thức cao và cũng thường được châm chước hơn.
Đè vạch ở đây thì em cũng bị dính rồi và mất 100K không biên lai, nhiều người bị vì chính xác đây là 1 cái bẫy chứ không phải là thiếu ý thức, vạch liền nhưng rất ngắn và bị bóp nhỏ lại, bác nào đi cắn đuôi xe trước rồi kẹt đèn đỏ thì dính là cái chắc nếu chưa biết trước địa hình.
Bác lè xụt đưa trường cái bẫy này lên đây là quá hợp lý !
@classic: Bác kiếm cái 152 ở đâu thế bác, em cần cái lắm lắm vì máu em nóng mà em hay bi quay quắt quá, có món này chắc đỡ hơn chút ít. Thanksss(b)