Lắp đặt những thiết bị gì thêm cho xe Hyundai County

httgara

Xe hơi
Các cụ có nhu cầu ủng hộ em, bên em nhận lắp đặt ổ khóa ngả ghế cho xe Hyundai County (Ổ lò so), check lỗi động cơ điện, thay thế cảm biến các loại, bảo dưỡng gầm, sơn tân trang... xe County. Bên e sửa chữa xe Hyundai County ạ

leochau

Xe đạp
Dạ, đã cụ nào lắp tủ lạnh và màn hình trên xe COUNTY rồi tư vấn em vị trí lắp đặt tủ lạnh cho em nó ở chỗ nào để thuận tiện nhất ạ, và lắp cái tủ lạnh đó hết bao xiền, ở đâu......em xin cảm ơn trước.
Cụ tham khảo kiểu lắp cái Power này thế nào?? Riêng e thì thấy không ổn lắm.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ tham khảo kiểu lắp cái Power này thế nào?? Riêng e thì thấy không ổn lắm.
lắp thế này trông bí bách lắm bác ơi,lắp cái nhỏ hơn ở trần phía trên taplo đẹp hơn

leochau

Xe đạp
em sợ nhất là county của mấy ông việt nam đóng, 4 ghế một hàng, chật ních mà lỗi đi cũng chật luôn
County VN hay Hàn Quốc cũng vậy thôi bác ah, tiêu chuẩn mình từ bên kia mà. Có điều là 2 option cho bác chọn: ghế 2-2 hay ghế 1-3.
Theo như bác nói "4 ghế một hàng" --> đó là option ghế 1-3, loại này chuyên dùng chở khách du lịch vì rộng rãi, ghế to, ngồi thoải mái.
Ghế 2-2 thì có đường đi ở giữa --> ghế nhỏ ngồi ko sướng, dùng để chạy tuyến.
Dù Option nào thì cũng bố trí 29 ghế mà bác.
Riêng em thì em thích loại 1-3 hơn...^ ^

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
County VN hay Hàn Quốc cũng vậy thôi bác ah, tiêu chuẩn mình từ bên kia mà. Có điều là 2 option cho bác chọn: ghế 2-2 hay ghế 1-3.
Theo như bác nói "4 ghế một hàng" --> đó là option ghế 1-3, loại này chuyên dùng chở khách du lịch vì rộng rãi, ghế to, ngồi thoải mái.
Ghế 2-2 thì có đường đi ở giữa --> ghế nhỏ ngồi ko sướng, dùng để chạy tuyến.
Dù Option nào thì cũng bố trí 29 ghế mà bác.
Riêng em thì em thích loại 1-3 hơn...^ ^
xin lỗi bác nhé.quê e chạy tuyến toàn cu tý ghế 1-3 thôi.ghế 2-2 thì là của xe đời 2006 về trước.giờ ai mua loại đấy nữa

leochau

Xe đạp
xin lỗi bác nhé.quê e chạy tuyến toàn cu tý ghế 1-3 thôi.ghế 2-2 thì là của xe đời 2006 về trước.giờ ai mua loại đấy nữa
E ko tranh cãi làm j, khi ra 2 option thì ý đồ của nhà sản xuất là vậy, nhưng còn việc bác mua về và dùng thế nào là tùy mỗi người. Còn loại ghế 2-2 thì bây giờ xe này vẫn còn đầu tư rất nhiều không phải là 2006 về trước như bác nói đâu. 10 xe là hết 8 xe ghế 2-2 rồi (theo số liệu e thống kê đầu năm đến giờ) ...

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
E ko tranh cãi làm j, khi ra 2 option thì ý đồ của nhà sản xuất là vậy, nhưng còn việc bác mua về và dùng thế nào là tùy mỗi người. Còn loại ghế 2-2 thì bây giờ xe này vẫn còn đầu tư rất nhiều không phải là 2006 về trước như bác nói đâu. 10 xe là hết 8 xe ghế 2-2 rồi (theo số liệu e thống kê đầu năm đến giờ) ...
oh thế bác cứ ở đấy mà thống kê nhé.ai nói cái j đâu mà đã bộp từ ko tranh cãi vào đây :))

luckyboy

Xe container
trong em mua Cu Tý về nó toàn lắp ghế 2-2 :D

police013.57

Xe đạp
Kụ nào cho hoi? 1 laza ko săm xe nay nhiu??

httgara

Xe hơi
lắp thế này trông bí bách lắm bác ơi,lắp cái nhỏ hơn ở trần phía trên taplo đẹp hơn
Em cũng đồng quan điểm cụ....hơn nữa em thấy quả giá đỡ tivi của bác lắp vào làm mất hết mỹ quan của không gian xe

cuong_travel

Xe hơi
Hic em thấy các cụ toàn nói về nội thất nhỉ :) . Em thuê cu tý nhiều và cty hiện cũng có vài em ý kiến em thế này các cụ thấy có được không ợ .
Thứ nhất cụ chủ cần điều chỉnh bộ nhíp ( riêng em Đồng Vàng thì em không nói ) còn hầu như cu tý bây giờ các nhà máy toàn lắp nhíp dầy đi vừa cứng vừa xóc .
Thứ 2 : Chụ các âm cách nhiệt cái nắp máy
Thứ 3 : Quan trọng nhất vẫn là điều hòa và sấy
Thứ 4 : Cụ lắp thêm quả đầu DVD và một cái loa Sup + bộ âm ly để cắm mic là ok rồi có điều kiện thì lắp thêm màn hình ko thì cũng ko sao .( Khách đi du lịch có HDV nên rất ít khi dùng đến nhạc nhẽo )
Thứ 5 : Chế lại cốp sau ( nhiều cụ không để ý mùa hè khách đi biển hay có hải sản mang lên nó quện vào mùi điều hòa thì ko ngửi được ợ )
còn nhiều thứ thứ nữa nhưng em nghĩ những cái trên quan trọng hơn hết . Đấy là ý kiến nhỏ của em có gì không phải các cụ đại xá cho ợ :)

mio17h8

Xe hơi
Hic em thấy các cụ toàn nói về nội thất nhỉ :) . Em thuê cu tý nhiều và cty hiện cũng có vài em ý kiến em thế này các cụ thấy có được không ợ .
Thứ nhất cụ chủ cần điều chỉnh bộ nhíp ( riêng em Đồng Vàng thì em không nói ) còn hầu như cu tý bây giờ các nhà máy toàn lắp nhíp dầy đi vừa cứng vừa xóc .
Thứ 2 : Chụ các âm cách nhiệt cái nắp máy
Thứ 3 : Quan trọng nhất vẫn là điều hòa và sấy
Thứ 4 : Cụ lắp thêm quả đầu DVD và một cái loa Sup + bộ âm ly để cắm mic là ok rồi có điều kiện thì lắp thêm màn hình ko thì cũng ko sao .( Khách đi du lịch có HDV nên rất ít khi dùng đến nhạc nhẽo )
Thứ 5 : Chế lại cốp sau ( nhiều cụ không để ý mùa hè khách đi biển hay có hải sản mang lên nó quện vào mùi điều hòa thì ko ngửi được ợ )
còn nhiều thứ thứ nữa nhưng em nghĩ những cái trên quan trọng hơn hết . Đấy là ý kiến nhỏ của em có gì không phải các cụ đại xá cho ợ :)
Cảm ơn cụ tư vấn, cụ cho hỏi thêm chút là cách nhiệt cái nắp máy thì bằng cách nào vậy........

beck_vn

Xe tăng
Cảm ơn cụ tư vấn, cụ cho hỏi thêm chút là cách nhiệt cái nắp máy thì bằng cách nào vậy........
Cụ mua cái chống nóng ở ngoài các cửa hàng ý. Về cắt ra bật nắp máy lên dán vào là ok mà

udic2010

[Tịch thu bằng lái]
Em ở quê, mới đầu tư mới mấy em Hyundai County thay thế cho mấy em Chorus và Coaster cũ rích trước đây, mục đích là phục vụ ma chay, hiếu hỷ, du lịch, ăn chơi nhảy múa.......cho bà con chòm xóm. Hiện em đang tính lắp thêm một số thiết bị trên xe để tăng tính tiện nghi và cũng để câu khách nữa......các bác ai đã sử dụng xe County và đã lắp thêm những thiết bị gì trên xe tư vấn thêm cho em với. Em xin cảm ơn.
cụ này máu nhề đang kinh tế khó khăn mà cụ đầu mấy em hyundai ccouty mà nghe nhẹ nhàng quá mấy em của cụ hoàn thiện cũng gần chục tỷ đó ah,vậy mà cụ lại phải hỏi anh em có khi các cụ off phải hỏi cụ kinh nghiệm mới đúng

Chỉnh sửa cuối:

kiet_ac

Xe tăng
cụ này máu nhề đang kinh tế khó khăn mà cụ đầu mấy em hyundai ccouty mà nghe nhẹ nhàng quá mấy em của cụ hoàn thiện cũng gần chục tỷ đó ah,vậy mà cụ lại phải hỏi anh em có khi các cụ off phải hỏi cụ kinh nghiệm mới đúng
hả!? County nhập từ bên hàn quốc về VN full option đời đầu 2012 luôn chưa đến 1,2 tỷ .Hoàn thiện chiếc xe xong gần chục tỷ !? gắn cái gì thêm vào xe mà đắt thế ... mâm mạ vàng thay inox, vô lăng ốp vàng thay vân gỗ lun ah cụ !?

udic2010

[Tịch thu bằng lái]
hả!? County nhập từ bên hàn quốc về VN full option đời đầu 2012 luôn chưa đến 1,2 tỷ .Hoàn thiện chiếc xe xong gần chục tỷ !? gắn cái gì thêm vào xe mà đắt thế ... mâm mạ vàng thay inox, vô lăng ốp vàng thay vân gỗ lun ah cụ !?
cụ ko đọc kỹ sao cụ chủ nói là mấy em nên em mới bảo gần chục tỷ đó chứ em có bẩu 1 em đâu

beck_vn

Xe tăng
Cụ ý chắc gõ nhầm thôi mợ kiệt.