Lập hội chờ xe Honda CRV LD dài cả cổ

cibor

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Bác F4 dùng nghệ thuật PR tốt quá, nói cứ lấp la lấp lửng làm anh em đoán già đoán non. Vậy bác cho em hỏi, nhà em đặt xe từ tháng 5 ở Honda Mỹ Đình liệu có được ưu tiên trong tháng 9 không để em còn biết mà chuẩn bị tiền? Cần phải lắp thêm gì nữa để đẩy nhanh tiến trình lấy vợ 2 đây?

@cuong1711: con nissan QQ bản LE 4wd T2 em hỏi bên Kylin giá em nó vào khoảng 58-60k đấy. Con này được đấy nếu bác thực sự kết!

@mrtran1201: Hàng Mẽo hay hàng Nhật thì có còn 1 con màu vàng cát ở showroom gì đối diện trung tâm hội nghị quốc gia í, em nó hình như là $62,000 --> cụ nhà em hỏi.

@upa_chjn: Em thì nghe nhiều người nói Honda Đài Loan thế này thế kia nhưng em nghĩ là hàng Đài Loan thì khá tốt, em làm việc với bọn Đài Loan 2 năm, chúng nó vác hàng gì sang cho chúng em xài đều ổn cả. Công nghệ bên ấy thì chủ yếu do Mỹ chuyển giao và được phát triển thêm nên phải nói là ổn. Trở lại em CRV, em 2.0 mà bên mình hay nhập về cho giá rẻ, cạnh tranh hơn hàng 2.4 LD chứ bên Đài Loan cũng có sản xuất CRV 2.4 đấy! Bác vào đây tham khảo nhé: http://www.honda-taiwan.com.tw/products_info_crv_specs.html

Hiện showroom Hoàng Huy 183 Bà Triệu cũng có CRV Đài Loan 2.4 đủ màu, full option, giá em hỏi thì là $63.500. Con này hàng đẹp đấy nếu ổn thì múc luôn được.

Với các trường hợp ký hợp đồng giao xe trong tháng 9 trở lại thì các cụ chuẩn bị nhận tin vui từ sale nhé :D tuy không nhiều nhưng chắc cũng đã thể hiện được phần nào sự chia sẻ khó khăn của HVN!Hy vọng các cụ sẽ hiểu và thông cảm cho sự khó khăn của bọn em đang trải qua... :">

Chỉnh sửa cuối:

cibor

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Chúc mừng bác cưới vợ 2. Bác cưới em nó ở đâu, màu gì, giá bao nhiêu ạ?

Sau quá trình chờ đợi mỏi mòn không được, sáng nay em đi múc con CRV nhập khẩu từ TW rồi, hi vọng ko dính lỗi gì

programervn

Xe tải
Màu xám (thuốc súng) bác à, giá 59.5, em đi xem nhưng chẳng xem được gì, cứ thế múc thôi :D

Quych

Xe máy
Năm nay làm ăn mua bán gì cũng khó khăn nhở.
Tháng 11 năm ngoái em mua CRV LD còn được khuyến mại 37 triệu, ký hợp đồng xong sau 2 ngày là có xe.

_F4_

Xe tăng
Bác F4 dùng nghệ thuật PR tốt quá, nói cứ lấp la lấp lửng làm anh em đoán già đoán non. Vậy bác cho em hỏi, nhà em đặt xe từ tháng 5 ở Honda Mỹ Đình liệu có được ưu tiên trong tháng 9 không để em còn biết mà chuẩn bị tiền? Cần phải lắp thêm gì nữa để đẩy nhanh tiến trình lấy vợ 2 đây?

.
Em thề là em có nghệ thuật PR gì đâu cụ,căn bản trên OF cũng có rất nhiều cụ làm sale HonDa nên em chỉ dám thông tin chừng mực 1 phần nào đó để tránh ảnh hưởng đến các đồng nghiệp khác giống như em thôi!Chắc chắn là các sale sẽ gọi điện báo cho các cụ trong ngày 1 ngày 2 thôi,chứ em đưa nó lên thì dễ thôi mà cụ!Cụ thông cảm giúp em với :D
Cụ ký xe từ tháng 5 thì chắc chắn đang nằm đầu danh sách được lấy xe đầu tiên trong loạt xe HVN cung cấp cho các Đại Lý rồi ạ,nhưng chắc chắn thì cụ xác định tư tưởng là tuần đầu của tháng 10 đi ạ,chứ tuần cuối của tháng 9 thì em ko dám chắc chắn!Còn lắp thêm gì thì chắc chắn là cụ lấy xe còn được lắp thêm ý chứ không như cụ nghĩ đâu!hỵ hỵ :D
PS : Nếu các cụ cần biết chi tiết hơn về KM có thể pm or sms riêng cho em,em sẽ reply khi nhận được!Do lần trước em cầm đèn chạy trước công nông công bố về giá cả bị HVN nhắc nhở nên các cụ thông cảm giúp em với :D

Chỉnh sửa cuối:

soto

Xe đạp
@f4. Nếu tôi đặt xe CRV trong tuần này khoảng bao giờ mới nhận được cụ!

HVB

Xe tăng
em đang thắc mắc là CRV đang chuẩn bị hết dòng hiện nay, để sang thế hệ mới, và nhiều bạn bè em vừa bán vội CRV trc khi thế hệ mới nó ra vì sợ để nó ra thì xuống giá. Vậy sao CRV ở VN vẫn hot, phải đặt hàng và chờ dài cổ thế ạ?

anhdungkcx

Xe hơi
CRV ở vn vẫn còn hot lém, cụ cứ yên tâm đi 3 năm vẫn có lãi mờ

kutukura

Xe tải
R4 được đấy chứ nhỉ, sao mọi người chê xấu nhỉ.

_F4_

Xe tăng
em đang thắc mắc là CRV đang chuẩn bị hết dòng hiện nay, để sang thế hệ mới, và nhiều bạn bè em vừa bán vội CRV trc khi thế hệ mới nó ra vì sợ để nó ra thì xuống giá. Vậy sao CRV ở VN vẫn hot, phải đặt hàng và chờ dài cổ thế ạ?
Để em bảo KAT gọi điện cho anh giải thích nhá ;))
Vấn đề ko nằm ở chỗ HOT mà là nhà máy nó ko có giao xe cụ ạ :-s

HVB

Xe tăng
Để em bảo KAT gọi điện cho anh giải thích nhá ;))
Vấn đề ko nằm ở chỗ HOT mà là nhà máy nó ko có giao xe cụ ạ :-s
hihi, anh phì cười.
hóa ra anh với Mít cùng cquan luôn, hôm rồi mới biết ^^

cibor

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Hôm qua thấy Honda Mỹ Đình gửi phụ lục hợp đồng đề nghị gia hạn thời hạn giao xe lên tháng 11 mà nhà em đăng ký từ 9/5/2011. Chã biết bao giờ giao được??? Chán mớ đời!!!!

cuong1711

Xe đạp
Thật vậy sao? Tin của cụ làm em sốt hết ruột. Không biết tình hình ben honda tây hồ của em thế nào?

Kadino2011

Xe hơi
Em thề là em có nghệ thuật PR gì đâu cụ,căn bản trên OF cũng có rất nhiều cụ làm sale HonDa nên em chỉ dám thông tin chừng mực 1 phần nào đó để tránh ảnh hưởng đến các đồng nghiệp khác giống như em thôi!Chắc chắn là các sale sẽ gọi điện báo cho các cụ trong ngày 1 ngày 2 thôi,chứ em đưa nó lên thì dễ thôi mà cụ!Cụ thông cảm giúp em với :D
Cụ ký xe từ tháng 5 thì chắc chắn đang nằm đầu danh sách được lấy xe đầu tiên trong loạt xe HVN cung cấp cho các Đại Lý rồi ạ,nhưng chắc chắn thì cụ xác định tư tưởng là tuần đầu của tháng 10 đi ạ,chứ tuần cuối của tháng 9 thì em ko dám chắc chắn!Còn lắp thêm gì thì chắc chắn là cụ lấy xe còn được lắp thêm ý chứ không như cụ nghĩ đâu!hỵ hỵ :D
PS : Nếu các cụ cần biết chi tiết hơn về KM có thể pm or sms riêng cho em,em sẽ reply khi nhận được!Do lần trước em cầm đèn chạy trước công nông công bố về giá cả bị HVN nhắc nhở nên các cụ thông cảm giúp em với :D

Cụ F4 ơi cho em hỏi kế hoạch của Honda bao giờ ra CRV mới đấy nhẩy? Em xem ảnh qua mạng thấy kết em này quá, mà cũng có kế hoạch qua Tết này lên đời con xe khác.

_F4_

Xe tăng
Hôm qua thấy Honda Mỹ Đình gửi phụ lục hợp đồng đề nghị gia hạn thời hạn giao xe lên tháng 11 mà nhà em đăng ký từ 9/5/2011. Chã biết bao giờ giao được??? Chán mớ đời!!!!
Cụ bên Mỹ Đình thì em ko rõ nhưng bên em chắc chắn giao xe vào tháng 10 đối với những khách hàng đã ký!Không phải ký lại hợp đồng nữa cụ ạ :( Có thể họ làm như vậy để hoàn thiện hồ sơ hợp đồng nội bộ thôi!

Cụ F4 ơi cho em hỏi kế hoạch của Honda bao giờ ra CRV mới đấy nhẩy? Em xem ảnh qua mạng thấy kết em này quá, mà cũng có kế hoạch qua Tết này lên đời con xe khác.
Hờ hờ...Vụ này căng :D em làm công nhân của HDTH thui,cái này tầm vĩ mô cụ ạ :P Nhưng là HonDa Toàn Cầu thì chắc chỉ đi sau Mỹ ít thôi,mới lại đó là bản mẫu,chưa lộ diện chính xác thiết kế 2012 nữa cơ mà. Cụ thích xe đó thì chịu khó đi xe cũ thêm 1 thời gian nữa đi ạ!Cụ cứ nhìn Civic nhé :D

Xecutkit2008

Xe điện
Cuối cùng cơ quan em cũng bị delay đến tháng 10, nên quyết định chọn phương án khác không chờ.