Lời cảm ơn chỉ mang tính cá nhân

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Xin cảm ơn các bạn TNV, các bạn chính là linh hồn của buổi lễ sinh nhật lần 4 ngày hôm qua. Không biết sẽ như thế nào khi vắng các bạn.

Các bạn, hơn 70 con người làm sao tôi biết được nhưng mà việc các bạn làm sẽ mãi trong trái tim tôi cũng như tôi mãi yêu OF vậy. Những 4BLR, dream1235, Kông nông, Quang Anh, digital_copyer, .................... ko thể kể hết, đến chị cả của đội TNV nữ: Minh0406, đặt biệt là con chim đầu đàn của đội TNV, anh luôn là chỗ dựa cho các bạn TNV: Sonrack.

Chỉ biết nói câu: Tôi yêu các bạn:x:x:x:x(k)(k)(k)(k)

Chi Chi

Xe điện
:) em cũng đã nói ở topic khác: có đến sớm về về muộn sau cùng khi tan cuộc mới thấy các anh chi em nhà mình vất vả ntn
nhất là lúc cuối cùng, cả 1 bãi chiến trường thật khủng khiếp...
Cảm ơn sự nhiệt tình của các anh chị em, không có mọi người thì OF k thể thành công trọn vẹn như thế được ạ (l)

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Thật cảm kích khi thấy hình ảnh những tình nguyện viên mồ hôi nhễ nhại, chạy đi , chạy lại phục vụ tối đa để sinh nhật được thành công.Từ sâu thẳm trái tim: thật cảm ơn các kụ/mợ!

nguyenkhoa

Xe buýt
:) em cũng đã nói ở topic khác: có đến sớm về về muộn sau cùng khi tan cuộc mới thấy các anh chi em nhà mình vất vả ntn
Cảm ơn sự nhiệt tình của các anh chị em, không có mọi người thì OF k thể thành công trọn vẹn như thế được ạ (l)
Hơ hơ, Tan Tuồng, thấy bọn e dọn dẹp mà mợ chả vào giúp một tay :P, cứ thế mà về thôi nhá.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Cảm ơn mợ cc đã tham gia dọn dẹp bãi chiến trường.

Bao Công

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mí lói e sợ bị oánh pom nhắm!
Phù! Tuy không đóng góp được gì nhiều cho diễn đàn cũng như SNOF nhưng những cố gắng nhỏ bé của TNV đã được các cụ/mợ ghi nhận và nhắc đến vậy là ACE TNV lại có động lực để cống hiến cho SNOF lần thứ 5 rồi! :D 1 lần nữa thanks các cụ/mợ đã động viên chúng em! :-*

ngoctruong

Xe hơi
Cảm ơn OF, cảm ơn các bạn tình nguyện viên đã lăn lộn vất vả từ những ngày rất sớm để chúng ta có được một buổi tối vui vẻ như hôm qua.

Pha Lê

Xe tải
Ui thế bác XO không yêu em à? bác yêu mỗi các bạn TNV thôi à :(( em đi chết đây :(( :(( :((

Chi Chi

Xe điện
Cảm ơn mợ cc đã tham gia dọn dẹp bãi chiến trường.
Em có làm đc j đâu :( vứt mỗi vài cái chai với bê đc vài cái ghế vào sảnh :-B
nhìn bãi chiến trường cuối cùng trông thật khủng khiếp.

Máy bị đơ

Xe điện
Chính cụ X.O mới là người mang lại hình ảnh của một con người hết mình cho công việc, nhà cháu cực kỳ ấn tượng pha chạy bị vấp suýt ngã của cụ ấy, không biết có tay máy nào ghi lại được hình ảnh tuyệt vời đó không:-??

trieuth

Xe điện
Phải công nhận các TNV nhiệt tình và rất trách nhiệm! Xin cảm ơn các cụ các mợ rất rất nhiều !!!

Phờ Râu

Xe điện
hú hú, cụ XO còn leo lên tay cẩu để giữ cái background cơ

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
OF nhà ta huy động được đội ngũ TNV rất nhiệt tình và trách nhiệm...
@mợ CC: lần tới khi MC xướng tên mợ thì mợ cứ nhớ đường thẳng mà đi nhá, đi dường vòng lên đến nơi thì tan hội rồi...<:-P

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
E cũng làm sao quên được Bác BBLR những lúc tất tả lo công việc ngược xuôi ... Thật vinh dự cho đội Piaggio nhà em khi chiếc Zip của Bác BBLR được xếp trong hàng.

Nhìn thấy Bác Sơn Rack,cổ đeo súng to bự,mà vẫn phải chạy,ổn định vị trí cho mọi người.Nhìn Bác mồ hôi nhễ nhại mà thương quá...

Thật chả biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn Tất cả các TNV,Ban Tổ Chức và toàn thể các Ofer đã tham dự Sn OtoFun tối ngày hôm qua.Và e sẽ tiếp tục chờ đợi cho đến SN OtoFun 2011.

HONGDAxin

Xe đạp
E cũng làm sao quên được Bác BBLR những lúc tất tả lo công việc ngược xuôi ... Thật vinh dự cho đội Piaggio nhà em khi chiếc Zip của Bác BBLR được xếp trong hàng.

Nhìn thấy Bác Sơn Rack,cổ đeo súng to bự,mà vẫn phải chạy,ổn định vị trí cho mọi người.Nhìn Bác mồ hôi nhễ nhại mà thương quá...

Thật chả biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn Tất cả các TNV,Ban Tổ Chức và toàn thể các Ofer đã tham dự Sn OtoFun tối ngày hôm qua.Và e sẽ tiếp tục chờ đợi cho đến SN OtoFun 2011.
Đội trưởng đội Piaggio chưa phân biệt được loại xe rồi. Lúc vào em thấy xe đấy chở 3 TNV phi vù vù. Em đồng chừng đấy là ET hoặc LX chứ không thể nào là ZIP được.

Hơi lạc đề một chút, em không tham gia diễn đàn nhiều nhưng lần này là lần thứ 2 đi dự sinh nhật.
Phải nói công tác của đội TNV thật là vất vả, nhìn lượng xe ngày hôm qua cũng đủ choáng rồi.
Thấy các bạn TNV, đặc biệt là bạn đội trưởng cứ ngược xuôi xuôi ngược thì thật là đáng khâm phục. =D>
Ấy vậy mà hình như vẫn có xe vẫn cứ cố tình đi vào không theo sự chỉ dẫn của các TNV.x-(
Lúc chương trình bắt đầu rồi mà ngoài sân các bạn vẫn đứng ở vị trí, nhiệt liệt hoan nghênh.=D>=D>

Lời cuối, xin chân thành cảm ơn sự góp sức của các TNV để buổi lễ thành công tốt đẹp. :-*

Em cũng cảm ơn các TNV đã quên mình phục vụ trong lúc mọi người được vui chơi, giá như các thành viên có ý thức hơn 1 chút thì các TNV đỡ vất vả hơn.
Em cũng xin cảm ơn XO rất tận tình vì mọi người như mỗi khi OF có sự kiện, cảm ơn cả tấm ảnh khổ to bác in cho F1 nhà em, ảnh rất đẹp (b)

Queen_hp

Xe buýt
Chi hội Hải Phòng chúng em do vị trí ở xa trung tâm hơn 100km, không góp được sức chỉ xin có lời cảm ơn đến Ban tổ chức và đội ngũ TNV đã quên mình phục vụ cho chúng em được vui, được chơi, tham gia các hoạt động của chương trình...Tks all!!!
@Lời cám ơn riêng đến bác fordhaipong - TNV - mem chi hội Hải Phòng - đã nằm vùng từ ngày 05/6 trên HN - theo chúng em được biết tuy gia đình bác đang có việc ( khá hệ trọng ) nhưng vẫn không hề ảnh hưởng tới nhiệm vụ và đã hoàn thành rất xuất sắc!