Chi hội [Lưu trữ] Độ xe #3

Trạng thái
Thớt đang đóng

akaoko

Xe buýt
Em chờ bên DL để lấy NY 800 rồi tính sau

Sent from my iPhone using Forum Runner

Quạt

Xe điện

HAICON

Xe điện
Nhanh lên nhé , thứ 2 em cũng lấy 2 con đấy =))
Lấy để ra Vịnh tiếng hát át tiếng gió à cụ. Mà cụ đi hôm nào, về hôm nào vậy? Sư phụ mà đi để bọn nó luộc đệ à =))

akaoko

Xe buýt

HAICON

Xe điện

akaoko

Xe buýt
Lắp tạm ra ngoài lúc nào có mặt dưỡng thì đưa vào :D
Bẩm Cụ em chỉ sợ không có mặt dưỡng thì toi. Lúc đấy cụ lại bẩu mua con trâu sao không mua cái cày ợ =))

HAICON

Xe điện
Bẩm Cụ em chỉ sợ không có mặt dưỡng thì toi. Lúc đấy cụ lại bẩu mua con trâu sao không mua cái cày ợ =))

Cụ nghiên cứu lắp thêm cái CD vào cốp tỳ tay để nghe nhạc. Còn kovan để xem hình thôi. Vừa rẻ mà ngon

laodatma

Xe điện
Cụ nghiên cứu lắp thêm cái CD vào cốp tỳ tay để nghe nhạc. Còn kovan để xem hình thôi. Vừa rẻ mà ngon
PA này em cũng nghĩ lâu rồi. Vài hôm nữa em rảnh sẽ chế cháo chút để xài cái HU làm power vừa đỡ phí mà chất còn hơn mấy con amly tầu vài củ lắp thêm ấy chứ! :D

@ akaoko: Cụ Tôn cứ bình tõng, em làm ok vụ trên xong sẽ review lại cụ xem thấy ổn thì có khí chẳng cần chơi NY mà chỉ cần làm 4 củ loa cụ rừng là ngon! :D

jungle

Xe tải
Em đang xài DVD Kovan thay loa này được không hả cụ. Nghe âm thanh có khá hơn loa cũ không ạ? Tks Cụ

Đầu Kovan mà cái hộp đựng nó màu xanh nghe hay lắm cụ, còn cái hộp đựng màu đỏ nghe chán lắm, để đầu zin nghe hay hơn, hoặc cụ đỗi qua JVC 70BT nghe hay lắm.

Orient Sea

Xe điện
PA này em cũng nghĩ lâu rồi. Vài hôm nữa em rảnh sẽ chế cháo chút để xài cái HU làm power vừa đỡ phí mà chất còn hơn mấy con amly tầu vài củ lắp thêm ấy chứ! :D
Vụ này Beck làm rồi mà, để cái đầu CD dưới gầm ghế.

Beck

Xe điện
Báo cáo các cụ e vừA thực hiện xong ý tưởng điều hòa có phát ion và phát ozon khử mùi ngon lành :)

Quạt

Xe điện

laodatma

Xe điện
Đầu Kovan mà cái hộp đựng nó màu xanh nghe hay lắm cụ, còn cái hộp đựng màu đỏ nghe chán lắm, để đầu zin nghe hay hơn, hoặc cụ đỗi qua JVC 70BT nghe hay lắm.
Vậy chắc em chơi phải cái nghe dở rồi! :( Hình cái vỏ đây cụ ơi!

Em định lôi cái HU cũ ra là power liệu có khá khẩm hơn không cụ? :D

Vụ này Beck làm rồi mà, để cái đầu CD dưới gầm ghế.
Em làm hơi ngược với Beck cụ Chánh ơi! Beck dùng HU của KM làm đầu đọc xuất tín hiệu qua Sony làm power còn em thì vấn xài Kovan làm đầu đọc còn tần dụng HU là power đưa ra loa của xe! :D

akaoko

Xe buýt

@ akaoko: Cụ Tôn cứ bình tõng, em làm ok vụ trên xong sẽ review lại cụ xem thấy ổn thì có khí chẳng cần chơi NY mà chỉ cần làm 4 củ loa cụ rừng là ngon! :D
Em cũng nghĩ đến vụ này rồi. Nhưng cái vụ chế lại dây qua CD có vẻ khó quá (em không có sơ đồ của *** CD ) với lại em cũng đang nghĩ giấu cái CD chỗ nào cho đẹp cũng là vấn đề đấy ợ

Beck

Xe điện
Vậy chắc em chơi phải cái nghe dở rồi! :( Hình cái vỏ đây cụ ơi!
Em định lôi cái HU cũ ra là power liệu có khá khẩm hơn không cụ? :D
Em làm hơi ngược với Beck cụ Chánh ơi! Beck dùng HU của KM làm đầu đọc xuất tín hiệu qua Sony làm power còn em thì vấn xài Kovan làm đầu đọc còn tần dụng HU là power đưa ra loa của xe! :D
Cụ định qua cổng AUx của HU à? Cụgx đc đấy tuy nhiên phải chạy dây loa loằng ngoằng lắm đấy:-?, nghĩ lại e cũng oải rồi :(, HU chỉ có để gầm ghế phụ đc thôi cụ ạ.:-?

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Em cũng nghĩ đến vụ này rồi. Nhưng cái vụ chế lại dây qua CD có vẻ khó quá (em không có sơ đồ của *** CD ) với lại em cũng đang nghĩ giấu cái CD chỗ nào cho đẹp cũng là vấn đề đấy ợ
Vị trí thì chỉ có gầm ghế lái là hợp lý nhất thôi cụ! Mà mình dùng HU zin là power nên đâu có cần động chạm vào nó (đấu điện cứ bật khóa là on power thôi). Còn vu sơ đồ chân cẳng sau mít HU thì quá đơn giản luôn:
- Cụ dùng cái này nếu HU là loại giống của em (no USB):

- Cụ xài cái này nếu HU là loại có USB nè

nothinghd

Xe điện
Hehe, thế mà giấu hở cụ :-?, từ nay không cần đốt tiền trog vòng 10' kleen air nữa :)), thỉnh thoảng bật ozon làm sạch từ trong ra ngoài luôn :D
Lại có 1 bộ lai pờ dồ bị phá banh xác để lấy linh kiện gắn vào cửa gió :( chả bít nà cải tiến hay cải nùi đơi :( lạnh teo cờ him thía mà thím ấy vân lọ mọ đc thì quá nể... ko uổng trao giải búa vàng cho thím ấy...

laodatma

Xe điện
Đưa cục llifepro vào trong hộc cửa gió điều hòa hả cụ??? :-?
Hehe, thế mà giấu hở cụ :-?, từ nay không cần đốt tiền trog vòng 10' kleen air nữa :)), thỉnh thoảng bật ozon làm sạch từ trong ra ngoài luôn :D

Beck

Xe điện
Lại có 1 bộ lai pờ dồ bị phá banh xác để lấy linh kiện gắn vào cửa gió :( chả bít nà cải tiến hay cải nùi đơi :( lạnh teo cờ him thía mà thím ấy vân lọ mọ đc thì quá nể... ko uổng trao giải búa vàng cho thím ấy...
Đưa cục llifepro vào trong hộc cửa gió điều hòa hả cụ??? :-?
Cái Life pro em vứt trong cốp lâu kô dùng phí quá, mà dùng thì nó kêu rào rào do cái quạt của nó rất khó chịu nên em đem về nhà tháo tanh bành ra chỉ lấy cái gì cần thiết, vị trí em để là dưới tấm lọc gió ĐH và phía trên quạt hút lồng sóc sau cốp để đồ nhé,kô phải vào các cửa gió đâu ạ (có muốn cũng chả có chỗ nào mà để đc) :D.

@No: tất nhiên là cải tiến rồi, cụ nào đã và đang dùng cái TB này mới thấy bất tiện và khó chịu vì chỗ để nó và cái tiếng kêu của nó trong lúc hoạt động :-?,giờ thì ĐH của em sẽ tự động có ion âm để lọc không khí và lúc nào muốn vệ sinh ĐH,khử mùi là có ozon :D. Em đem về nhà làm hết 15'sau đó ra xe đặt vào 30s là xong :), chứ kô ở ngoài giời để ảnh hưởng đến long thể mô :))

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng