Chi hội [Lưu trữ] FIFC đi Văn Chấn - Yên Bái... Trà đạo, tắm tiên, ăn nhậu cả con ngựa....

Trạng thái
Thớt đang đóng
tiếc quá nhà cháu 26 chạy Tây Nguyên rồi visa dạo này hơi gắt
buồn 1 chút

Phú Ông

Xe container
tiếc quá nhà cháu 26 chạy Tây Nguyên rồi visa dạo này hơi gắt
buồn 1 chút
Hôm nay sơ bộ "chốt" chương trình đi Yên Bái, Nghĩa Lộ... vào ngày 21 và 22/4/2012, cụ KiaVuong sẽ lên chương trình cụ thể, cụ cố gắng bố trí tham gia với anh em cho vui nhé!!! :D

Taplai_07

Xe container
Hôm nay sơ bộ "chốt" chương trình đi Yên Bái, Nghĩa Lộ... vào ngày 21 và 22/4/2012, cụ KiaVuong sẽ lên chương trình cụ thể, cụ cố gắng bố trí tham gia với anh em cho vui nhé!!! :D
Nhím 16 kg các cụ nhể, cháu sẽ đầu tư cái cân xem có thiếu lạng nào không? Cụ Lam Nùn rất hân hoan đón tiếp, nhưng không có ngựa cả con đâu nhé. Vụ lày cụ Kiavuong chủ động bù vào vì quảng cáo rùm beng, cá thì vô tư vì cụ Lada câu đợt đầu tháng 4 được nhiều, nhà lại có điều kiện nên đào ao thả cả xuống đó, tuyền 60, 70 kg thoai.

SHD

Xe điện
Nhím 16 kg các cụ nhể, cháu sẽ đầu tư cái cân xem có thiếu lạng nào không? Cụ Lam Nùn rất hân hoan đón tiếp, nhưng không có ngựa cả con đâu nhé. Vụ lày cụ Kiavuong chủ động bù vào vì quảng cáo rùm beng, cá thì vô tư vì cụ Lada câu đợt đầu tháng 4 được nhiều, nhà lại có điều kiện nên đào ao thả cả xuống đó, tuyền 60, 70 kg thoai.
Thía cụ tập lái có ném thêm con nhím hà nội nào lên xe không nhỉ???????????:-?

Taplai_07

Xe container
Thía cụ tập lái có ném thêm con nhím hà nội nào lên xe không nhỉ???????????:-?
Nhà cháu chưa bít được, cứ từ từ khi tham da dao thông cụ nhể. Phút chót mừ mấu cháu đút cả voi lên xe ấy chứ.... khú khú.

Frech

Xe điện
Đâu cứ phải tùy tiện mà đc hả Cụ. Luật 30 trang là do Cụ Phuong đặt ra đấy .
Cháu tha thiết đề nghị cụ Cá Sấu đập giúp 15 tầng nữa cho nó đúng định mức! ;))

Không có cái đuôi của cụ là không thể "xây nhà cao, cao mãi" được đâu! =))

SHD

Xe điện
Cháu tha thiết đề nghị cụ Cá Sấu đập giúp 15 tầng nữa cho nó đúng định mức! ;))

Không có cái đuôi của cụ là không thể "xây nhà cao, cao mãi" được đâu! =))
Thôi cụ phếch ạ, đến tầng 15 làm con nhím hà nội với yên bái cái đã, xong về ta lại xây dựng chủ nghĩ xã hội theo định hướng đuôi cá sấu cụ nhá<:-P

Phú Ông

Xe container
Hớ hớ...! Các cụ lại định phát minh thêm món mới à??? Cơ mờ cái đuôi nó chỉ... đi chỗ lào ý, định hướng... khó phết??? =))

Frech

Xe điện
Thôi cụ phếch ạ, đến tầng 15 làm con nhím hà nội với yên bái cái đã, xong về ta lại xây dựng chủ nghĩ xã hội theo định hướng đuôi cá sấu cụ nhá<:-P
Cụ phải nói rõ là: Cụ Nấm đã chuẩn bị một con nhím hin 15 cân trên Yên Bái chờ cụ cá sấu lên ăn.
Nói chung chung, cụ L hiểu nhầm lại cứ loanh quanh Hà Nội tìm nhím thì toi ;))

kiavuong

Xe điện
Trưa nay ngày 13 - 4 - 2012 sau lần họp "Bàn Nát Cả Ghế" đã đưa được đến lịch chính thức

Vì tình hình đường xá xa xôi nên anh em sẽ tập chung đi sớm (tránh chuện tắc đường ở Phạm Văn ĐỒng và chỗ rẽ hết đường Nội Bài . Với lại Đoan Hùng dạo này nhà cháu thấy cũng tắc đường triền miên) . 5h30 Sáng thứ 7 ngày 21 - 4 anh em hội Fiat tụ tập tại Mai Dịch anh hùng . Chờ đợi cao su tới 6h sẽ lên đường đi Yên Bái . Ăn sáng , nghỉ ngơi tại chỗ gì thì hôm đó em sẽ dẫn chứ cũng ứ nhớ nó tên là gì . Đi được đoạn đó là ngon được 60% quãng đường roài ạ . Trưa sẽ chạy tới Yên Bái tụ họp giao lưu với hội Yên Bái tại hồ câu , câu cá và chụp ảnh . Thiết bị câu cá cháu sẽ ới trước hội Yên Bái trợ giúp nhưng cụ nào có hàng mang vác đi để khoe cho oai . Câu cá tới 12h30 được con nào sẽ mang đến kết hợp với mòn trâu nướng làm mồi nhậu với hội Yên Bái . Ăn nhậu xong sẽ kết hợp với hội Yên Bái đi Văn Chấn . Như hôm nay bàn bạc cụ Nam Lùn sẽ chủ trì nốt phần xòn lại ở Văn Chấn .
Anh em sẽ đi theo đường : Phạm Văn ĐỒng - Thăng Long - Việt Trì - Đoan Hùng - Yên Bái .
Do 1 số cụ bận đi sau sẽ theo tuyến đường : Hồ Tùng Mậu - Sơn Tây - Trung Hà - Thanh Thủy - Thu Cúc - Văn Chấn
Do đi xe theo đoàn nên các cụ cố gắng bám nhau , không phóng nhanh vượt ẩu , tránh chuyện chạy quá tốc độ . CỤ nào đi 1 mình ngại dậy sớm có thể ngủ tại nhà cháu , có bãi đỗ xe thỏa mái (khoảng 50 chiếc thoai nhá,hơn nhà cháu chệu). Cháusẽ đi nghiên cứu làm cái cờ be bé để dán vào các xe của hội . Cụ nào có bộ đàm thì mang đi , ít nhất có 2 cái là vừa . Các cụ đăng ký cụ thể để ghép xe cho những người đi bộ giống nhà cháu nhá.
Về vấn đề giải ngân cho vụ này em sẽ bàn bạc trực tiếp với Quốc Vương Campuchia tài trợ 1 phần còn đâu anh em sẽ đóng góp (chắc khoảng 150$) . Cũng là vừa tầm cho 1 chuyến đi chơi Gia Đình . Tiền lệ quên trước sẽ do cụ Phú cầm chi tiêu , thiếu sẽ lệ quyên tiếp
ROẸT ROẸT , CỘP CỘP . kiavuong đã ký và đóng dấu theo lệnh cụ cụ Chủ tịt..

Chỉnh sửa cuối:

Lada1207

Xe tăng
tộ sư, vợ mắng hay sao giờ còn mò lên đây

Frech

Xe điện
Chờ mãi mới được được cái thông cáo quan trọng này.
Cụ Vuông ngửi tý hơi ngô mà say lâu thế! Làm cháu chờ gãy cả cổ =))

Phú Ông

Xe container
MK , vợ không có nhà có khác mò vô giờ này . Cháu vừa ru con ngủ , hẹn hôm nay chốt lịch nên phải vào chớ.
Các cụ be bé mồm thôi, vừa thấy cụ Chuồi chay qua đây này!!! :((
Các cụ bắt đầu làm cái đăng ký cho ló... quy mô cái nhể:
- Nhà cháo, xe STF + gấu + F1... còn dư 2 chỗ.
- ...

Frech

Xe điện
Cụ nói rõ cho cháu cái vụ 150 Ố Bà Má là cho 1 cụ hay cho 1 cặp đấy ạ!

Cháu phải hỏi rõ vì có vợ chồng cu em nó muốn a dua a tòng ;))

Cháu lộn nên phải sửa lại là 1 cặp chứ không phải 2 cặp (4 mống) :D

Chốt lại là tỷ rưỡi FiatD/ 1 người cho nó dễ hiểu. Cụ đăng ngoại tệ làm cháu chẳng biết đường nào mà lần :))

Chỉnh sửa cuối:

kiavuong

Xe điện
Cụ nói rõ cho cháu cái vụ 150 Ố Bà Má là cho 1 cụ hay cho 2 cặp đấy ạ!

Cháu phải hỏi rõ vì có vợ chồng cu em nó muốn a dua a tòng ;))
Dạ theo cái vấn đề a dua a tòng nhà cháu chốt hạ theo lệnh của cụ Phú lấy rẻ 6 triệu VND cho 2 đôi ạ :-ss :-ss :-ss :-ss Có khách bắt đê cụ chủ tịt ới.

Frech

Xe điện
Dạ theo cái vấn đề a dua a tòng nhà cháu chốt hạ theo lệnh của cụ Phú lấy rẻ 6 triệu VND cho 2 đôi ạ :-ss :-ss :-ss :-ss Có khách bắt đê cụ chủ tịt ới.
Cháu đang rê khách vào hội mà cụ lại đòi thịt thì lấy đâu ra xiềm để... xin ra =))

Trạng thái
Thớt đang đóng