Chi hội (Lưu trữ) Khu kỹ thuật hỏi đáp tất tần tật về xe.

Trạng thái
Thớt đang đóng

langtulanhlung

Xe điện
Cụ ăn chơi quá, cái Sub của em hôm nó làm hết điện cái ắc quy em ko mở cửa và nổ máy được nên em chán vứt quẳng queo ở mít xe.

Lucas_halong

Xe buýt
Cụ ăn chơi quá, cái Sub của em hôm nó làm hết điện cái ắc quy em ko mở cửa và nổ máy được nên em chán vứt quẳng queo ở mít xe.
E lắp sub lấy điện trực tiếp từ ắc-quy mà có bị như cụ đâu nhỉ?

langtulanhlung

Xe điện
E lắp sub lấy điện trực tiếp từ ắc-quy mà có bị như cụ đâu nhỉ?
Cái loa của em lấy điện trực tiếp và em quên không tháo ra, em đi làm thì để xe cả tuần và thế nào teo huỳnh tèo...

beendeptrai

Xe đạp
Cụ rùa này ghê thật.bọn trẻ con nào mà dám dụ dỗ cụ nhỉ chúng giỏi phết đấy nhỉ:bz

chinh_rua

Xe tăng
ai chẳng biết ăn rau sạch, thịt sạch, sữa sạch, nước sạch, thực phẩm tươi, khô sạch thì nó khỏe con người tươi con của nhưng chả thể nào biết nó sạch hay không nên cứ căn răng mà nuốt những thứ mụ vợ mặc cả từng xu ngoài chợ hỉ hả bảo sạch. toàn bố tẩn trước, sau 1 ngày không thấy co giật, sùi bọt mép lúc ấy mới nấu cho mấy thèng con măm. ờ. hóa ra nó cũng không bẩn lắm.
lúc hôn nhau thì hôn chí chết, nuốt lước boạt chùn chụt nhưng bàn chải đánh răng, khăn mặt ai dùng của nấy, cấm có chung đụng vì vấn đề vệ sinh. ấy vậy ở quán bia lưỡi, môi mồm miệng ông nào ông đấy cuộn lấy cái miệng cốc mà bú mà liếm, xong lại chuyển cho thằng khác liếm tiếp. 1 trận 10 cốc bia là các bạn đang hôn 10 thằng đàn ông khác. sướng thía...khú...khú....

ôi thôi, nói dài lạc mẹ chủ đề. tóm lại đừng nghe người giàu tư vấn
lắp cái bóng đèn điện quang lên xe mà thấy ánh sáng nó cải thiện, thấy thích thì cứ lắp
lắp cái loa nam môn vào nghe thấy lạ, thấy hay thì cứ chơi

lấy kim cương gắn lên matiz thì nó vẫn là matiz
lấy mứt chó 3 nắng vẩy lên ben lỳ, phan tôm thì nó vẫn là ly bèn, tôm phan
tièn đâu mà đợi đến xelon hẳn mấy chiệu 1 cái
tiền đâu mà phải chờ đến jbl, boser

cái gì đắt thì thường tốt nhưng cái gì tốt chửa hẳn đắt

cái bữa cửa hàng chuyên buôn bán đồ hiệu gì gì ở sài gềnh, hà nội bị bắt thì thiên hạ mới vỡ lở trước giờ bỏ đống tiền mua hàng chợ đồng xuân mà cứ nghĩ nó được xách tay từ cali oang sinh tơn
vân vân và cu vân....

chinh_rua

Xe tăng
Cụ rùa này ghê thật.bọn trẻ con nào mà dám dụ dỗ cụ nhỉ chúng giỏi phết đấy nhỉ:bz
bọn trẻ châu chứ bọn nào.
nhân tiện xin bố cáo là mặt mica đã làm mới. cái thủy tinh thể giờ đã lộ rõ mồn một, long lanh đáy nước in dời luôn

muốn biết power light thì hôm nào ọp phát buôi` tối rồi xem mèo nào cắn chó nào ... à ... mỉu nào 3:-O

xuanha_ng

Xe điện
Cụ chơi hoành tráng quá

hoanganhspark

Đi bộ
Hỏi Kinh Nghiệm mua Spark cũ

em có khoảng 220tr và đang muốn tìm 1 em Spark cũ để sử dụng trong gia đình. Các bác giúp em chọn xe được không ạ, yêu cầu xe đi càng ít càng tốt, ngon lành và quan trọng nhất là mua về chỉ việc đi thôi, không chơi với Taxi nhé, hôm trước có đi xem mấy xe trên bonbanh mà em còn hãi hùng tới giờ, Qua ĐT các bác ấy bảo xe mới đi hơn 3 vạn làm em hứng thú lắm, sang tới nơi thì thấy te tua rồi, bổ cả máy rồi mà vẫn bảo là xe em còn ngon gia đình sử dụng. Các bác cho em hỏi kinh nghiệm chon xe thé nào để chọn được 1 em kha khá trong tầm tiền nhé, cần lưu ý những gì và xem xét ra sao ạ. thanks các bác nhiều.

tainon

Xe điện
Xe em nó bị long mất cái miếng chắn be bé của cái đèn bên phải chắn đằng trước bóng đèn ấy ạ. hình như gẫy đế, em tháo ra vứt đi có làm sao không các cụ, em chả biết nó có tác dụng gì.

heli

Xe tăng
Cụ xem còn biết đc cả bổ máy rồi thì còn hỏi thêm kinh nghiệm gì nữa.với mức tiền của cụ mua đc con chạy lứot ngon luôn đời 2011

heli

Xe tăng
Xe em nó bị long mất cái miếng chắn be bé của cái đèn bên phải chắn đằng trước bóng đèn ấy ạ. hình như gẫy đế, em tháo ra vứt đi có làm sao không các cụ, em chả biết nó có tác dụng gì.
Ko biét của e có vừa của cụ ko.cái đấy e thừa khoảng chục cái.
Cụ rùa: cụ ơi thế hôm nào ọp ẹp hả cụ?

duyhoan

Xe hơi
cụ cố thêm tý mua con Matiz nhập chạy cho phê, hê hê

Trạng thái
Thớt đang đóng