Chi hội [Lưu trữ] Linh kiện, phụ tùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Beck

Xe điện
Lằng nhằng nhể, nản quá
Vâng, cụ kô hiểu đâu, phải nhìn tận mắt mới tưởng tượng ra cái hệ thống oằn tà là vằn của em :))

Online mất thời gian , cụ phóng ra chợ Giời hoặc Lý Nam Đế cho nhanh
EM nhờ cụ ngọcannh rồi ạ, tối nay có hàng :)

Ps to all: Các cụ nhà mình vẫn còn đầu zin muốn kết nối với Iphone - Ipod cần cáp chuẩn theo xe thì ới em em chỉ chỗ cho nhé, hình như 500k/1c

Ngoài ra các cụ có nhu cầu cần mua Iphone 4s cũng ới em, em mua kiểu trả góp cho. Chương trình cho riêng người nhà bọn em là như này:

IP 4s 32G màu trắng: Trả ban đầu 6,5tr, sau đó mỗi tháng 2tr/1 tháng trong vòng 6 tháng.

Số ĐT của em trong DS thành viên :D

Chỉnh sửa cuối:

Carens_SX

Xe buýt
Tình cảnh của cụ éo le như film, có khi không được tặng cái cable lại không nhức đầu. Đơn giản nhất là cụ.. tặng lại em cái cáp đê :D

huycm

Xe tăng
Dạ tình hình là do em vừa đc tặng cái món này:

Nhưng thường thì cái cổng Ipod của Carens hoặc Forte - Sor... thì nó đúng như này (cái cổng USB và AUX nó nằm ngang)
Tuy nhiên trên xe em thì đầu Zin đã đc thay bằng đầu SOny XAV - W1 (cái này kô có sẵn USB), do vậy em phải chơi thêm 1 đầu zin của Morning 2012 dưới gầm ghế và sử dụng âm thanh của xe thông qua cổng AUX của đầu Sony kia.

Giờ có thêm cái cáp xịn này thì em cũng đú luôn cho cái Ipod của đầu Mornign nhưng khổ cái là cái thằng đầu này cái cổng USB nó nằm ngang ra nên em phải kéo dài ra mới cắm đc.
Cáp của Morinig thì nó khả chuyển như này:

Cái cáp này cắm Iphone vào toàn báo lỗi thôi cụ Beck ạ, cụ có giải pháp nào thì cho chúng em biết với

nothinghd

Xe điện
Cái cáp đen đen của cụ Beck thì chuẩn rồi. Cụ Caren2010 đã dùng cáp đó với Ip4, rất ngon, âm thanh ra loa xe, điều khiển trên vô lăng, hiển thị thông tin bài hát trên HUD.

Còn cái cáp trắng, lởm khởm vớ vẩn :( cụ huycm với em hì hục bon chen lên tận núi trúc lấy; sử dụng duy nhất đc chức năng phát nhạc qua jack 3,5mm thông qua cổng AUX.

newcarens2011

Xe tải
Cái giá này em báo các bác là em phải kiểm tra kỹ, cẩn thận rồi đấy ạ. Đấy là em còn làm tròn số rồi còn chính xác nó là 2,007,100 các bác ạ.
Bá cáo các cụ giá 2M cho tấm cách nhiệt mà cụ 4 báo là đúng của hãng đấy, vì em đã lắp rồi ạ.

mth

Xe hơi
Thôi được hôm bảo hành tới em sẽ tới mua mấy cái vít nhựa :D.

ca_ce

Xe tăng
Cái này giống hệt của em với cả cụ Na ( hình như cáp này cụ lấy của cụ Na thì phải)
mấy cái này các cụ phải gặp em, gì chứ anh hải có khả năng ăn cắp một số đầu dây out put rồi - do vậy dây xin cũng vậy thôi

huycm

Xe tăng

ca_ce

Xe tăng
là sao cụ? Em chưa hiểu? :-?
cụ ơi, theo 4r một số xe như picanto hay gì gì đó, anh Hải đưa thiếu đầu dây ra dovaayj không nhận được thiết bị, ví dụ USB nhiều ngừoi dùng anh ý đưa đủ còn lại thì ....

Beck

Xe điện
cụ ơi, theo 4r một số xe như picanto hay gì gì đó, anh Hải đưa thiếu đầu dây ra dovaayj không nhận được thiết bị, ví dụ USB nhiều ngừoi dùng anh ý đưa đủ còn lại thì ....
nhưng vấn đề đây là cable để nhận Ipod mà cụ, chứ nhận không như USB hoặc AUX thì dễ rồi. :-?

nothinghd

Xe điện
Ps to all: Các cụ nhà mình vẫn còn đầu zin muốn kết nối với Iphone - Ipod cần cáp chuẩn theo xe thì ới em em chỉ chỗ cho nhé, hình như 500k/1c

Ngoài ra các cụ có nhu cầu cần mua Iphone 4s cũng ới em, em mua kiểu trả góp cho. Chương trình cho riêng người nhà bọn em là như này:

IP 4s 32G màu trắng: Trả ban đầu 6,5tr, sau đó mỗi tháng 2tr/1 tháng trong vòng 6 tháng.

Số ĐT của em trong DS thành viên :D
Hà hà, em mở bát ủn cụ Beck xuống hố vôi rồi. Mới chốt đăng ký 1 em ip4s :D, khi cụ beck giao máy xong là em đeo bình hơi và lặn luôn =))

mấy cái này các cụ phải gặp em, gì chứ anh hải có khả năng ăn cắp một số đầu dây out put rồi - do vậy dây xin cũng vậy thôi
Cụ nhầm rồi nhá. Xe CR 2010, xài dây nối ipod đen đen giống cụ beck show trong hình - dây đới là dây đi theo xe Forte anh Hải lắp. Mọi tính năng hoạt động hoàn hảo cụ nhé :) Chính em test dồi... chỉ chán ông caren2010 bán xe mà ko để lại cái cọng dây đấy cho em :(

Beck

Xe điện
Hà hà, em mở bát ủn cụ Beck xuống hố vôi rồi. Mới chốt đăng ký 1 em ip4s :D, khi cụ beck giao máy xong là em đeo bình hơi và lặn luôn =))
Hố hố, may mà em vẫn đang nặng mông lười đứng dậy nên chưa qua bàn bên kia đăng ký, bye cụ nhá :))

laodatma

Xe điện
Xời cái đó đơn giản như đan rổ, lẽ ra cụ phải bẩu làm ngay chứ không giờ thì phải tháo mặt đưỡng, lôi đầu ra, câu 2 cái jac RCA đực vào dây AUX ở bó dây của xe (nó đánh dấu đầy đủ (nó gồm 3 sợi: R,L và 1 dây chung), cụ có thể tìm thấy ngay. Đấu xong cụ căm 2 đầu đực đó vào 2 đầu cái trên bó dây của đầu kovan là ok mà! Món tháo mặt & lôi đầu ra nếu ngại thì sáng CN ra 3B nhờ cụ Beck (chuyên gia tháo lắp đồ nhưa trong xe) & chuẩn bị mấy phụ kiện em đã nói tự làm khoảng 15 phút là xong thôi mà. Đơn giản lắm! :D
Kovan của em vẫn khai thác AUX tối đa, audio thì xài cho nghe nhạc từ stupid phone còn video thì để em ngó tình trang cảm biến áp suất lốp ạ!

Cụ vẫn dùng được cái AUX đới àh, em từ hồi lắp cái Kovan vào là chịu. Hôm trước hỏi cụ Dyland chế cháo nhưng mà nghe có vẻ phức tạp quá. Cụ bày cho e cách với.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng