(Lưu trữ)Những chuyến đi của Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

FUJITSU

Xe buýt
Vâng, cứ ngon bổ rẻ là múc thôi cụ. Đà Nẵng ks nhà nghỉ nhiều lắm
OK, kụ chịu khó nghiên cứu giúp ae vụ này nhá, bí quá thì đóng đô tại Mỹ Khê II vậy, e kết nhất quả sân của KS này - rộng rãi

tungcalo

Xe điện
Ngày mai đã là 3/3 rồi. Theo em trong tuần tới, fix một ngày đẹp trời (tránh 8/3 ra nhé), ta tổ chức cái lễ nộp cọc phát nhỉ?

truonganh2003

Xe buýt
Quan điểm của em là không phải nói nhiều đâu ạ... Ta tập trung vào chủ đề chính là xong.... há há

FUJITSU

Xe buýt
@All: Chúng ta tiếp tục bàn bạc và tiếp tục chào đón thêm thành viên mới tham gia vào giờ chót. Tuy nhiên sẽ chốt đoàn vào cuối tuần sau chúng ta tổ chức buổi tổng off, đồng thời đóng quĩ cho Ban Kinh tài, đề nghị cả nhà thu xếp công việc tham gia đầy đủ và nhớ đem theo khoản ngân lượng thỏa đáng :D

Julie

Xe tăng
Ngày mai đã là 3/3 rồi. Theo em trong tuần tới, fix một ngày đẹp trời (tránh 8/3 ra nhé), ta tổ chức cái lễ nộp cọc phát nhỉ?
@All: Chúng ta tiếp tục bàn bạc và tiếp tục chào đón thêm thành viên mới tham gia vào giờ chót. Tuy nhiên sẽ chốt đoàn vào cuối tuần sau chúng ta tổ chức buổi tổng off, đồng thời đóng quĩ cho Ban Kinh tài, đề nghị cả nhà thu xếp công việc tham gia đầy đủ và nhớ đem theo khoản ngân lượng thỏa đáng :D
Chốt được lịch trong tuần thì tốt ạ vì cuối tuần sau em đi công tác mấy ngày rồi. Nếu không cho em CK nhé!

benghe

Xe điện
AE không đi có được mời không? trưa mai mình rảnh quá :-"

FUJITSU

Xe buýt
Chốt được lịch trong tuần thì tốt ạ vì cuối tuần sau em đi công tác mấy ngày rồi. Nếu không cho em CK nhé!
Cô bận công tác thì nhớ nhắn cô giáo ra nhá :D, CK càng an toàn, e hỏi v/c nhà Cà lồ số TK đi, nếu không đưa đây a hoặc Trans chuyển cho :)) kiểu gì đến tay Gấu Calo chẳng còn nguyên....................................................... chun =))

FUJITSU

Xe buýt
AE không đi có được mời không? trưa mai mình rảnh quá :-"
Không đi đương nhiên cũng có thể tham gia, nhưng trưa mai chưa tổ chức tổng off, nếu kụ rảnh thì nghiên cứu địa điểm trước đi - e biết ngày mai có 4, 5 kụ cũng rất rảnh :))

Julie

Xe tăng
Hay mình nộp quỹ cho anh Benghe? Bữa trước em xin số, Gấu anh Calo lại thật thà khai toàn dùng sim rác, em về cũng lăn tăn phết.

truonganh2003

Xe buýt
Hay mình nộp quỹ cho anh Benghe? Bữa trước em xin số, Gấu anh Calo lại thật thà khai toàn dùng sim rác, em về cũng lăn tăn phết.
Ối.... giao trứng cho ác.... Chớ chơi với lão đấy, tham kinh khủng!
Trưa mai em rảnh thì thôi rồi :))

tungcalo

Xe điện
Anh thì số thuê bao, hộ khẩu HN hẳn hoi. Nhưng mà nói thật là anh với cái cô ấy cũng . .. . . . không thân nhau lắm

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Chuyện nộp quỹ chúng ta sẽ hoàn thiện trong tuần này, cụ thể đến 9.3 là hạn chót. Mục đích là để tổ hậu cần có thời gian đi Metro sắm đồ (nhớ mua giùm ae loại khố mặc 1 lần)......
E mạnh dạn thông báo ý kiến của Bộ CT đã thông qua sau khoảng 30 cuộc họp lớn nhỏ :
- mỗi mem có tên trong danh sách : 10 củ.
- Gấu đi kèm : miễn giảm 30%, thực đóng 70% = 7 củ (có 2 trường hợp là Gấu Tùng calo + Gấu B.Anh).
- chủ xe tham gia : miễn giảm 2 củ (có 4 trường hợp : Xíu + Trans + TruongAnh + B.Anh, tức là 4 ông này đóng 8 củ/ông). Cá nhân e trong diện miễn giảm, e xin cám ơn và xin quy 2 củ ra 1 chai Jack Daniels tại Nha Trang.
- có 2 trường hợp join đoàn tại Đà Nẵng : KMN2010 + A.Thòn : quên chưa họp......
- người nhận tiền : gấu Tùng calo (đừng dùng sim rác nữa đi, năn nỉ đấy.)
Trên đây là số tiền tạm thu dựa trên nhiều tiêu chí, đã được thông qua sau rất rất nhiều cuộc họp lớn nhỏ...........mong mọi người hợp tác.
Tạm thế đã, ném thêm đá đi ae ơi..........

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Lúc tối ông KMN2010 trong Đà Nẵng có alo cho e, nói là theo đề nghị của lão 4 là đêm 16.3 chúng ta ở khách sạn bên Mỹ Khê. Ông KMN có thông tin lại là giá phòng bên đó hơi cao (tầm 600k/đêm). Theo e khoản này ko nhất thiết phải hoang, cứ ăn ở Nhà hàng Mỹ Hạnh bãi Mỹ Khê, rồi chạy vào trong thành phố ngủ cũng được. Tiêu chí là sân rộng rãi, đỗ 4 xe của đoàn, phòng ốc tầm 300k đổ về là xinh. Hoặc nghỉ tại Ks hôm Tết e đi với hội Ếch cũng ok, nó là : Lô 29-30 đường Dương Đình Nghệ, Sunny Beach. Giá hôm Tết là 350k, mỗi tội Ks này để xe ngoài đường.

truonganh2003

Xe buýt
Em thấy chúng ta có vẻ băn khoăn về khách sạn tại ĐN nhỉ.... Theo em, ở đó nhiều khách sạn, nhà nghỉ lắm mà! Xíu còn nhớ cái khách sạn mà em với vợ chồng anh ở không, cũng hợp lý đấy chứ....

tungcalo

Xe điện
Năm ngoái em ở cái KS bên bờ sông Hàn, gần đầu cầu quay. Phòng ốc hịn, river view giá 350k/đêm. Xe để ngoài đường có bảo vệ.

FUJITSU

Xe buýt
Lúc tối ông KMN2010 trong Đà Nẵng có alo cho e, nói là theo đề nghị của lão 4 là đêm 16.3 chúng ta ở khách sạn bên Mỹ Khê. Ông KMN có thông tin lại là giá phòng bên đó hơi cao (tầm 600k/đêm). Theo e khoản này ko nhất thiết phải hoang, cứ ăn ở Nhà hàng Mỹ Hạnh bãi Mỹ Khê, rồi chạy vào trong thành phố ngủ cũng được. Tiêu chí là sân rộng rãi, đỗ 4 xe của đoàn, phòng ốc tầm 300k đổ về là xinh. Hoặc nghỉ tại Ks hôm Tết e đi với hội Ếch cũng ok, nó là : Lô 29-30 đường Dương Đình Nghệ, Sunny Beach. Giá hôm Tết là 350k, mỗi tội Ks này để xe ngoài đường.
Em thấy chúng ta có vẻ băn khoăn về khách sạn tại ĐN nhỉ.... Theo em, ở đó nhiều khách sạn, nhà nghỉ lắm mà! Xíu còn nhớ cái khách sạn mà em với vợ chồng anh ở không, cũng hợp lý đấy chứ....
1. Phòng ốc: thôi không cần bàn thêm nữa, để kụ KMN2010 chủ động đi, tiêu chí có rồi, cứ thế mà quất, không cần phải hỏi ý kiến ae nữa
2. Ăn nhậu: mình có phải dân DL hay đi tiếp khứa đâu mà chui vào Mỹ Hạnh, 4 You... ăn thì dở, chờ thì lâu.. mà tính tiền thì giá trên trời.. :P. Kể cả mấy quán kiểu Hùng Mập... 1 vài năm gần đây cũng tệ lắm rồi, đông khách quá nên chất lượng nó lại tỉ lệ nghịch, ghét nhất phải chờ lâu b-(
Ở ĐN ăn Sea foods e được mấy ông thổ dắt ra quán (cũng dọc theo đường ven biển, nhưng đi về mạn bán đảo Sơn Trà) cơ bản chỉ bán cho dân bản xứ, đồ tươi và ngon, giá bình dân (cả đồ nhậu và đồ uống), hôm Tết tụi e ăn bữa cuối xong mấy chị e còn đặt chủ quán mua Tôm he về làm quà..

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng