(Lưu trữ)Những chuyến đi của Funs

Trạng thái
Thớt đang đóng

hetxang_mantinh

Xe đạp
Thưa các cụ.

Về cơ bản, tổ hậu cần đã chuẩn bị khá đầy đủ những thứ cần thiết cho chuyến đi. Tuy vậy, chúng em không thể đáp ứng hết mọi yêu cầu và đề xuất của từng thành viên vì mỗi người mỗi yêu cầu khác nhau. Chúng em chỉ chuẩn bị được những thứ phục vụ được nhu cầu của số đông thành viên. Những yêu cầu cá nhân, em mong mọi người tự chuẩn bị cho mình thì tốt hơn.

Chi tiết các hạng mục chuẩn bị như sau ạ :

1. Đồ uống: 1 thùng Aligator, 4 thùng Heineken, 4 thùng Lavie, 2 thùng bò húc, 2 thùng trà không độ, 1/2 thùng sữa tươi, cà phê tan.
2. Đồ ăn: 4 hộp Pho mai bò cười, bánh mì, xúc xích, thịt gác bếp, táo, nho, quýt, dưa hấu
3. Đồ khác: Giấy vệ sinh, dao gọt hoa quả, thuốc Panadol, Béc bê rin, thuốc dã rượu.

benghe

Xe điện
mua thêm ko thừa cụ ạ, nhỡ đi đường bắt được thú rừng mình thịt luôn, và dùng luôn tại chỗ :D
Nhớ lần trước đi Hà Tĩnh, mình với ngài Xíu cũng mơ ước đang đi đường thì bắt được con gì đó là chén luôn....................... giờ người khôn thú khó, lấy đâu ra...

Thế thứ 6 chốt là 4h30 khởi hành nhé, tập trung tại cổng Trung tâm Hội nghị quốc gia.

@Xíu: Trên đường đi ngài đón em luôn nhé, giờ đấy chả có gì để đi cả

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Nhớ lần trước đi Hà Tĩnh, mình với ngài Xíu cũng mơ ước đang đi đường thì bắt được con gì đó là chén luôn....................... giờ người khôn thú khó, lấy đâu ra...

Thế thứ 6 chốt là 4h30 khởi hành nhé, tập trung tại cổng Trung tâm Hội nghị quốc gia.

Ok e đón ngài chỗ ngã 4 Vũ Thạnh - Hào Nam hả????? Sạc điện thoại luôn từ bây h đi nhá.......

benghe

Xe điện
Đề nghị các cụ từ nay đến hôm đi không uống rượu bia để đảm bảo sức khỏe.

Mọi người chốt lại xem tập kết ở đâu cho thuận tiện nhỉ.

Mr Che

Xe máy
tập trung ở Trung tâm hội nghị quốc gia đi ợ, mọi lần vẫn tập trung ở đó mà

Mr Che

Xe máy
Thưa các cụ.

Về cơ bản, tổ hậu cần đã chuẩn bị khá đầy đủ những thứ cần thiết cho chuyến đi. Tuy vậy, chúng em không thể đáp ứng hết mọi yêu cầu và đề xuất của từng thành viên vì mỗi người mỗi yêu cầu khác nhau. Chúng em chỉ chuẩn bị được những thứ phục vụ được nhu cầu của số đông thành viên. Những yêu cầu cá nhân, em mong mọi người tự chuẩn bị cho mình thì tốt hơn.

Chi tiết các hạng mục chuẩn bị như sau ạ :

1. Đồ uống: 1 thùng Aligator, 4 thùng Heineken, 4 thùng Lavie, 2 thùng bò húc, 2 thùng trà không độ, 1/2 thùng sữa tươi,
cà phê tan.
2. Đồ ăn: 4 hộp Pho mai bò cười, bánh mì, xúc xích, thịt gác bếp, táo, nho, quýt, dưa hấu
3. Đồ khác: Giấy vệ sinh, dao gọt hoa quả, thuốc Panadol, Béc bê rin, thuốc dã rượu.
cái này em đồ rằng phải có cốc giấy và nước sôi ợ, tiện mợ sắm thêm ít tăm nữa ợ :)

Mr Che

Xe máy
Lạy cụ. Em với cụ khuân cái mớ đó xuống xe là đủ die rồi. Hoặc cụ đến từ chiều mai, xếp lên xe rồi chờ đến giờ đi thôi
xe B.Anh cũng ở Keangnam đi ra mà, cụ lo gì

FUJITSU

Xe buýt
:( Báo cáo A. Fu chưởng đoàn cùng các anh chị tham gia chiến dich Tây Nguyên, em vừa nhận được lệnh điều động của sếp nên không thể join cùng chiến dịch tại Đà Nẵng được, Em sẽ join cùng đoàn tại Buôn Mê Thuộc vào ngày 19 nhé. Chưởng đoàn thông cảm cho.
OK, công việc thì miễn bình luận A. Thòn ơi, join đựoc với ae là quí lắm rồi - nhận lệnh điều động cố gắng bảo trọng nhá, còn chừa lại 5 phần công lực để tiếp ae :D

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
OK, công việc thì miễn bình luận A. Thòn ơi, join đựoc với ae là quí lắm rồi - nhận lệnh điều động cố gắng bảo trọng nhá, còn chừa lại 5 phần công lực để tiếp ae :D
Sao nổi giờ này ??? Mai ngủ đâu đới???

Mr Che

Xe máy
@A4: tình hình anh em mềnh di chuyển thế lào nhể, em gọi cho Thu Minh rồi qua nhà anh hay thế lào

FUJITSU

Xe buýt
Đấy, đang định nhắn vấn đề này.....
Giờ khởi hành đến nơi, các cụ nhanh chóng sắp xếp hành lý, chốt lịch gặp gỡ với tài xế để sắp đồ lên xe, sáng thứ 6 khởi hành sớm....
<:-P

Đề nghị các cụ từ nay đến hôm đi không uống rượu bia để đảm bảo sức khỏe.

Mọi người chốt lại xem tập kết ở đâu cho thuận tiện nhỉ.
tập trung ở Trung tâm hội nghị quốc gia đi ợ, mọi lần vẫn tập trung ở đó mà
Túm lại : đúng 4h tất cả các ngài tập trung tại cửa TT hội nghị quốc gia để 4h30 cả đoàn xuất phát.
Chuẩn bị oánh răng rửa mặt lên đường còn bún mọc ra mấy ý này ah các CỤ. Đã chốt đúng 3h sáng T6 ngày 16/3 khởi hành tại TT Hội nghị QG - cổng mặt đường Láng Hòa Lạc rồi. Nếu có tính thì du di kiểu "đi hơn, về kém" cho phong-thủy: 3AM nhằm cuối giờ Sỉu, nên chẳng có nhẽ chúng ta phát xuất lúc 3h15 -> 3h30 là OK sang đầu giờ Dần - đi Tây Nguyên vào giờ này cho ló sung

Các cụ thương em với. Nhiều đồ quá, mình em không thể khuân ra đó được ạ
Riêng vụ vận chuyển đồ, trong ngày mai phiền 2 cụ Trans, Trườnganh tạt qua chỗ Cà lồ chuyển trước số nhu yếu phẩm để lúc ra điểm tập kết chia cho các xe

FUJITSU

Xe buýt
Sao nổi giờ này ??? Mai ngủ đâu đới???
vừa cãi nhau tung hết cả tóe về chuyện ra khỏi nhà từ nhà sáng sớm T6 hay tối T5 ra ngủ nhà ông bạn a - để sáng mai fix X_X

@A4: tình hình anh em mềnh di chuyển thế lào nhể, em gọi cho Thu Minh rồi qua nhà anh hay thế lào
chủ động thôi, Che. Miễn sao có mặt đúng giờ, cơ mà đi dài ngày nên để xe ở nhà, ngoắc taxi cho lành \m/

Chỉnh sửa cuối:

Mr Che

Xe máy
Hết giờ hành chính chiều mai các ngài chốt hộ em mấy giờ tập trung ở đâu ợ để em còn bít, ngài nào chốt rồi thì up lên trang nhất ợ

FUJITSU

Xe buýt
Hết giờ hành chính chiều mai các ngài chốt hộ em mấy giờ tập trung ở đâu ợ để em còn bít, ngài nào chốt rồi thì up lên trang nhất ợ
Ông 4 chốt giờ đi vậy..........viết to lên. Mấy hôm nay ko đi học nên chả nắm được giề..........
Hai Ngài vui lòng đọc lại CM dưới đây dúp iêm, tốn biết nhiêu nắp chai mới chốt được cái giờ khởi hành đấy ah:

Chuẩn bị oánh răng rửa mặt lên đường còn bún mọc ra mấy ý này ah các CỤ. Đã chốt đúng 3h sáng T6 ngày 16/3 khởi hành tại TT Hội nghị QG - cổng mặt đường Láng Hòa Lạc rồi. Nếu có tính thì du di kiểu "đi hơn, về kém" cho phong-thủy: 3AM nhằm cuối giờ Sỉu, nên chẳng có nhẽ chúng ta phát xuất lúc 3h15 -> 3h30 là OK sang đầu giờ Dần - đi Tây Nguyên vào giờ này cho ló sung

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Các cụ thương em với. Nhiều đồ quá, mình em không thể khuân ra đó được ạ
Tùng chả nghĩ gì đến mình à? Để mai mềnh qua transport cho.

Riêng vụ vận chuyển đồ, trong ngày mai phiền 2 cụ Trans, Trườnganh tạt qua chỗ Cà lồ chuyển trước số nhu yếu phẩm để lúc ra điểm tập kết chia cho các xe
Mọi người cố gắng đi sớm, đúng giờ để theo đúng lộ trình, kế hoạch đã định.

Trạng thái
Thớt đang đóng