Luyến tiếc một nỗi đau

tuannv

Xe máy
Website
www.netxe.vn
em vẫn đang còn chậy một con FX đây ạ . máy móc của em thì em hay sửa ở tận NB cơ ạ ( hai lần lên Cốt rùi ) còn lặt vặt toàn tự sửa khó quá thì mang ra thằng cu ở trên phố MInh khai ( trong ngõ bao nhiêu ấy em quên mất rùi ạ ) thằng này sửa cũng khá ổn cơ mà em chưa làm thử máy móc ở đó, nhiều anh em trong đội Xteam cũng khen là được . để em tìm lại cái địa chỉ rùi em PM cho ạ. em giới thiẹu vài hình anh con xe của em cho bác nhìn nhá :D

Đẹp bác ạ! Giá như trước khi mua em nhờ các bác tư vấn thì tốt nhể :6:

graywolf83

Xe đạp
có một quan niệm rất không nên là nghĩ con FX giờ rẻ rồi 5-6tr là đc , nhưng thường những con có giá đó rất nhanh sang tên chủ , những con có giá cao hơn >8tr tưởng chừng như là rất đắt - dở hơi mà mua à - thì đúng là tiền nào của đấy , các bác nhảy lên xe sẽ cảm thấy nó khác hẳn , đáng đồng tiền bỏ ra lại còn đỡ mệt mỏi vì em nó thỉnh thoảng hắt hơi xổ mũi nữa :21:

rgvmen

Xe container
5tr5 em nghĩ khó đánh giá là rẻ hay đắt, nếu là em thì tiêu chí đầu tiên là phải dùng ổn đinh thì mới mua trừ phi biết chắc mua đống đổ nát này về thêm bao nhiêu thì vừa, đúng như cụ soi xám nói, cơ mà fx ngon 8tr hay hơn em cũng chả mua vì đi đau lưng lắm, em yếu rồi :'(

FOREXVN

Xe tải
Sửa con này tốn lắm ngày trước em cũng có một con sửa lên sửa xuống quá tiền xe chán em bán sắt vụn luôn.

tuannv

Xe máy
Website
www.netxe.vn
Kể ra cũng khó đánh giá chuyện đắt rẻ lắm. Uh thì đồ xịn, xe xịn thì tất nhiên giá cũng xịn, chỉ có điều còn phải xét là nhu cầu, thị hiếu rồi vân vân và vân vân, thực tế thì em thích, em mua, bây giờ em... sửa :D chứ em chả thích thì còn lâu em mới mua :6::6:
hì hì

ZoroX

Xe buýt
Chúc cụ tuannv tân trang em Phở thành công!