Mabach 57s in Bắc Ninh

SieuNgoooooo

Xe hơi
Em này nhìn ngoài chả khác S là mấy, có khi S65 còn đẹp hơn, kể ra mà 62S thì chuẩn (l)

nove211sco

Xe container
e thấy MM nó cũng rất đẹp nhưng ko nổi bật,đấy là yk e thế nhé :D

tikul

Xe tăng
cho S65 vs MM đứng cạnh nhau là thấy ngay í mà

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện

FocusSG

Xe đạp
xin lỗi, biển số OF của tôi có 4 số thôi 6575L-)L-), tìm xem là ai nhé, mất nick rồi nên phải làm mới, thế nên các bạn chẳng cần phải thể hiện bản lĩnh với tôi làm gì cả. tất cả chỉ là khái niệm của mỗi người, tôi có phản đối ý kiến của ai đâu nào. vấn đề các bạn đưa ra chủ yếu là tiền chứ gì, giá của MM bên tây là 400- 500k, RR hơn 300k, mulsanne là gần 300k, s65 ~ 200k .... vân vân, trong khi thu nhập bình quân đầu người nó là 40-50 ngàn đô/năm, chính vì thế cái khoản chênh lệch ấy không là bao với những người có điều kiện khá hơn chút ở bên đó (nên nhớ thu nhập bình quân ở việt nam chỉ là 1k$), chính vì thế tây nó chỉ xếp đến phân khúc ultra, còn lại thì muốn thì cố thêm xíu có mm, không thì thôi, chúng chả quan trọng cái xe. oke, hiểu vấn đề chưa các bác, chẳng lẽ khoai tây lại ngu. và tôi nát mặt ở cái diễn đàn này lâu hơn tất cả các anh em đấy.>:)>:)

còn ở việt nam vì giá xe chênh lệch quá, các bác thích cho ra đời kiểu phân khúc mới thì cũng đâu ai cấm, nhưng cũng đừng gạt ý kiến của người khác một cách thiếu suy nghĩ như thế.

Chỉnh sửa cuối:

vietanh_car

Xe tăng
xe này e dự là của ông cai hồ cái công trình đằng sau cái xe này :))

QuangMaybach

Xe điện
xin lỗi, biển số OF của tôi có 4 số thôi 6575L-)L-), tìm xem là ai nhé, mất nick rồi nên phải làm mới, thế nên các bạn chẳng cần phải thể hiện bản lĩnh với tôi làm gì cả. tất cả chỉ là khái niệm của mỗi người, tôi có phản đối ý kiến của ai đâu nào. vấn đề các bạn đưa ra chủ yếu là tiền chứ gì, giá của MM bên tây là 400- 500k, RR hơn 300k, mulsanne là gần 300k, s65 ~ 200k .... vân vân, trong khi thu nhập bình quân đầu người nó là 40-50 ngàn đô/năm, chính vì thế cái khoản chênh lệch ấy không là bao với những người có điều kiện khá hơn chút ở bên đó (nên nhớ thu nhập bình quân ở việt nam chỉ là 1k$), chính vì thế tây nó chỉ xếp đến phân khúc ultra, còn lại thì muốn thì cố thêm xíu có mm, không thì thôi, chúng chả quan trọng cái xe. oke, hiểu vấn đề chưa các bác, chẳng lẽ khoai tây lại ngu. và tôi nát mặt ở cái diễn đàn này lâu hơn tất cả các anh em đấy.>:)>:)

còn ở việt nam vì giá xe chênh lệch quá, các bác thích cho ra đời kiểu phân khúc mới thì cũng đâu ai cấm, nhưng cũng đừng gạt ý kiến của người khác một cách thiếu suy nghĩ như thế.
bác suy nghĩ hơi bị lệch lạc khỏi vấn đề rồi đấy ạ, em với bác đang tranh luận,ai gạt ý kiến của bác đi đâu...mà bác nói bác nát mặt cở cái diễn đàn này,có kinh nghiệm rồi mà em thấy cách xưng hô của bác như mem mới ý, đôi lời góp ý với bác
thân

FocusSG

Xe đạp
bác suy nghĩ hơi bị lệch lạc khỏi vấn đề rồi đấy ạ, em với bác đang tranh luận,ai gạt ý kiến của bác đi đâu...mà bác nói bác nát mặt cở cái diễn đàn này,có kinh nghiệm rồi mà em thấy cách xưng hô của bác như mem mới ý, đôi lời góp ý với bác
thân
cũng góp ý với bác đừng bao giờ dùng cái icon này =)) với ý kiến của người khác. oke. bác ko gạt ý kiến của tôi, cảm ơn bác, nhưng người khác gạt, và ngay bản thân cái icon kia đã đầy sự mỉa mai rồi.

tôi chỉ phân tích cái việc bọn tây nó gom chung hết lại 1 phân khúc, và từ đó tôi tự xếp mulsanne lên cùng với phantom, mm, còn mấy thằng kia ở chiếu dưới. Xét về marketing thì bentley có điên mới tung ra cả flying spur và mulsanne để cạnh tranh với mỗi thằng ghost, đúng thì bác bảo đúng, sai thì bảo sai, lệch lạc là sao? bác giải thích dùm. và giải thích thì có lí lẽ, luận chứng, chứ đừng mang cảm tính ra để nói.

bây giờ otofun còn có chuyện phân biệt mem mới, cũ sao?

tóm lại là thế, lạc đề quá xa, hi vọng mod không chém. chân thành tiếp thu lời góp ý của bác Quang MM

Chỉnh sửa cuối:

QuangMaybach

Xe điện
cũng góp ý với bác đừng bao giờ dùng cái icon này =)) với ý kiến của người khác. oke. bác ko gạt ý kiến của tôi, nhưng người khác gạt. tóm lại là thế, lạc đề quá xa, hi vọng mod không chém
vâng em rút kinh nghiệm. mà làm sao mà mod chém ạ,em với bác tranh luận và góp ý chứ có cãi nhau đâu

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
em rì pọt lên mod rùi nhá, các kụ cbi tinh thần bị bem đi . >:)>:)>:)
e fun tí các kụ đừng chém e .:))
Em thấy mod thông báo là có phốt ở topic này. Edit cm đi hóa ra là cụ mách à:-s
Thế thì em chém cụ đầu tiên>:)