[Funland] Mẫu mới sắp ra ...!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Giờ vẫn còn loay hoay giấy chùi này nọ, thôi em vái

Nhu_Bien_77

Xe hơi
Website
lienan.com.vn
Có khi nào siết chặt hơn, như trong TP HCM hiện tại chỉ được sử dụng giấy đi đường do CA cấp, và để được cấp giấy của CA thì chỉ một số đối tượng vô cùng hạn chế
Nếu thế này thì CA Phường xã lại to quyền rồi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm thế giới họ như thế nào vụ này, có cụ nào ở bển show cho anh em nghía cái. Cứ loay ha loay hoay thế này, covid nó vừa bay vừa cười cho.
Trung Quốc thì nhốt dân trong nhà, Vacxin thì chất lượng không kiểm chứng được

Mỹ thì nhờ cố vấn là ông Fauci là bác sĩ gộc

SG thì đội cố vấn 8 người thì chỉ có 1 bác sĩ, còn lại luật sư và giáo sư kinh tế cụ mợ ạ

:T :T :T :T :T :T

nhuataiche

Xe container
Qua việc này mới thấy. Sự chuẩn bị và việc đặt tình huống để giải quyết vấn đề là con số 0.
Sai đâu sửa đó là có thật. Mong cảm thông cho sự yếu kém của đầy tớ.
Nhìn SG là thấy ngay, ko nhìn trước được cái gì, ko dự tính trước được cái gì, cũng ko có dự phòng trước bất cứ cái gì !

DidiLe

Xe container
Người OF
Nhìn SG là thấy ngay, ko nhìn trước được cái gì, ko dự tính trước được cái gì, cũng ko có dự phòng trước bất cứ cái gì !
Em ở sát SG. Dịch bệnh e tuần lên SG 1 lần. Qua chốt giáp 2 địa phận cứ nước ngọt sách đưa xuống chào động viên NS trực chốt.

Mà nắng. Mưa ngồi chốt vất vả lắm. Em nhìn mà cảm thấy có gì đó hình thức. Không thực chất! Hiệu quả không cao. Cũng chẳng biết làm gì hơn và chỉ biết bản phân mình 5k. tiêm đủ rồi và tự giác.

CQ chưa bao giờ va phải trường hợp này. Thất bại.

Là văn hoá không có phản biện. Dẫn đến hiệu quả thấp.

SG thì đội cố vấn 8 người thì chỉ có 1 bác sĩ, còn lại luật sư và giáo sư kinh tế cụ mợ ạ

meodenminh

Xe điện
Em ở sát SG. Dịch bệnh e tuần lên SG 1 lần. Qua chốt giáp 2 địa phận cứ nước ngọt sách đưa xuống chào động viên NS trực chốt.

Mà nắng. Mưa ngồi chốt vất vả lắm. Em nhìn mà cảm thấy có gì đó hình thức. Không thực chất! Hiệu quả không cao. Cũng chẳng biết làm gì hơn và chỉ biết bản phân mình 5k. tiêm đủ rồi và tự giác.

Lâu dần lại giống phạt vi phạm giao thông hả cụ ?

xedieu

Xe cút kít

Ý em là bọn sài lang nó có cấp giấy như thế này không, nếu có thì mẫu như thế nào, ấy cụ?

tienaka

Xe điện
đơn giản nhất là các ông kê ra cho ngta cụ thể đối tượng nào được ra đường thế là xong. biểu diễn mãi ntn em thấy nản quá rồi. Dịch nó diễn ra gần 2 năm trời rồi mà tới giờ vẫn loay hoay, cứ sắp tới hạn thì lại có ổ dịch mới.

DidiLe

Xe container
Người OF
Lâu dần lại giống phạt vi phạm giao thông hả cụ ?
Không cụ ơi. Em chưa va việc giống như cụ nói. Nhưng em vào chốt chào, trình bày là xong mình nhẹ nhàng họ cũng hợp tác. Đứng chốt có cả thượng tá an ninh.

Cụ chứng kiến cảnh đang nắng nóng. Cơn mưa ầm ầm kéo đến và mưa lớn khoảng 45p ngập ngụa nước. Cảnh lều bạt dã chiến... thật sự thấy quá vất vả. Cái em muốn nói là vất vả nhưng đã đem hiệu quả gì!

Gần như là con số rất nhỏ!

Manhpd

Xe cút kít
Qua trên mạng vừa có em cúng phây giấy đi đường mới được cấp.sau khi nổi thì được thu lại ngay.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Ý em là bọn sài lang nó có cấp giấy như thế này không, nếu có thì mẫu như thế nào, ấy cụ?
Em cũng chả biết, cơ mà em đọc báo chả thấy báo nào kêu rằng bọn tây lông chế ra cái giấy này cụ mợ ạ. Phải có thì chắc có báo họ đăng lên rồi.

FANVIST

Xe tăng
Qua trên mạng vừa có em cúng phây giấy đi đường mới được cấp.sau khi nổi thì được thu lại ngay.
Vụ cảm ơn ông anh cho cái giấy để được đi vòng vòng phỏng cụ? Mấy tiếng sau đã phải thu hồi, ông nào liên quan em đấy lại mệt rồi

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Thay đổi thủ tục để dễ phạt ah. có gì khó hiểu đâu ạ. Dân bị phạt thì cứ ấm ức. người thu tiền phạt thì cứ thu. Vừa được tiếng, vừa được miếng, còn gì bằng.

dracula_bg

Xe điện
Tiền lệ giãn cách từ 2020, giờ các anh vẫn ngâm cứu, ko có một kịch bản phòng bị trước nào? Đây là còn có HCM làm gương ngay trước mặt, chứ không khéo giờ cũng nát ko kém.

Chỉnh sửa cuối:

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

Họ không có kế hoạch phản ứng các tình huống khẩn cấp quốc gia cho các việc như này. Tối ngày lo đi xây tượng đài kỷ niệm các kiểu, lại thêm đội tư vấn Funrai nữa thì như này còn nhẹ cụ ạ, khổ thân ai thì người đấy ra ngắm tượng để ánh lại niềm tin thôi :P

dracula_bg

Xe điện
Theo em nghĩ thì các anh nên lên kế hoạch cho ciệc cấp hộ chiếu trong nước đi là vừa, giữa các tỉnh đi lại với nhau phải xin phép hết, đủ điều kiện mới đc thông. Ko thì giãn cách xong rồi lại tái diễn thôi

Manhpd

Xe cút kít
Vậy hở cụ, lại chắc bố làm to rồi
Ông anh cụ ợ.chưa tới mức phải dùng đến quan hệ của ông ngoại. >:) >:) >:)
Vụ cảm ơn ông anh cho cái giấy để được đi vòng vòng phỏng cụ? Mấy tiếng sau đã phải thu hồi, ông nào liên quan em đấy lại mệt rồi
Thực ra cấp cho em đó theo ý em là không sai cụ ah.chả qua là cúng phây hơi quá nên lời nên thu hồi thôi.người cấp em đồ không ảnh hưởng về vụ này đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng