Thái Nguyên Mẫu nam xinh thái nguyên

phuong.zen

Xe tăng
Hố hố. tôi vẫn còn nhìu hình ảnh thành viên lắm. mai rảnh chơi tiếp.keke

phuong.zen

Xe tăng
A k bận nhưng muh đang ở nhà. hehe dùng máy nè k tiện lắm. muh cũng phải ngồi nghĩ chớ. hihi

tinhsau

Xe tăng

innova_2378

Xe tải
Nhân vật Zen này là e sợ nhất

xegiday?

Xe buýt
Website
www.hacxua.com
Vâng ! như cụ nói rất nhậy cảm. hình ảnh này chính tay e săn k nhưng. hình ảnh này khá sâu sắc. ae nhìn thì k yêu nhưng cị e sẽ yêu
Tengcha.......................... thân hình gợi cảm mặc dù a típ người dây như tút vịt những may thay cũng có tí mông tí thịt. hình ảnh của a được chúng tôi đặc tả sâu sắc qua phần quan trong nhất. phần Phát ngôn đó là . MÔI.....................ÔI ÔI

làn môi dầy ,đầy đặn như 2 con đỉa cái. cái này sào nhậu thì quên sầu. chứ để chị e thì chùn chụt cả ngày chả chán

Bình môi mãi cũng phải đến cái khấp khểnh. e chỉ nói đến tên nhiếp ảnh gia là các cụ biêt ngay chân dung sau là của ai. nhiếp ảnh gia Thành c6 gì đó chạy lada vàng. chính cụ là chủ nhân của tác phẩm muh e đặt tên là Khấp Khểnh. vâng giải vàng dành cho nhân vật có hàng lôh khủng nhất chi hội Thái Nguyên. V.I.T.A.R.A.A.A.A.A.A.A.A.A.A..A.A.A.A

VITARA chiếc xế hộp dành cho offroad. hai lần kéo xe dọc đường vì k qua được vũng nước.vượt gần vượt qua quả núi tự đắp cam 3m. mặc dù thân hình khá đẹp với chiều cao 1m63 nặng 45kg nhưng a vẫn hằng ngày chạy xuyên CAO. BẮC .THÁI . k hề chi. các phần thưởng, các giải cống hiến cho chi hội là . giải vàng cho nhân vật khấp khểnh. hết. chấm không nói nữa
Em thề, nhìn cặp môi, em đang ngồi té ghế cái bịch.... (.)_(.) mãi mới bò lên lại được.. hix

onroad

Xe tăng
Lậy hồn thèng zên kia
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< Xớm xêu thoát [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

phuong.zen

Xe tăng
Lậy hồn thèng zên kia
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< Xớm xêu thoát [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Ô này thâm thật
Thí chủ có chạy đi đâu cũng k thoát khỏi vòng tay những người cùng giới muh theo như oto thay máy người ta gọi là Hoán Cải.sau khi bạn tình civic5725 ra đi đến tận ngày hum qua onroad mới tìm được bạn tình mới.Bạn tình của a sau khi có thời gian du ngoạn ở Thái Lan về đã không còn nguyên vẹn như xưa. bù lại giới tính đã thay đổi hoàn toàn theo sinh lý tự nhiên mà thiên chức chức của người vợ, người mẹ đáng nhẽ ra phải đến với chị từ lâu. Hình ảnh chúng tôi bắt gặp tại bữa tiệc ra mắt cụ Quỳnh ngày hum qua. Bức ảnh đặc tả Huy onroad đang gắp đồ nhậu cho bạn tình từ Thái mới vể ( kts chị chánh)

Đến cường tengcha còn phài chu mỏ lên khi thấy 2 người chăm sóc nhau

có vẻ như bạn tình của onroad gặp được bạn trai xinh hơn nên đang đong đưa, lừa tình. câu hỏi đặt ra với những người ngồi xung quanh. Chẳng nhẽ đây là mối tình tay 3 sao? đến bản thân tôi cũng biết giải thích như nào về tình yêu của những người khao khát tình yêu giới tính. Chúc mừng các a,c đã tìm đc chính mình. và đã k ngại công khai tình yêu của mình. CHÚC MỪNG CÁC BẠN

Trong cuộc sống, tình yêu là điều kỳ diệu , ai cũng mong có một tình yêu trong sáng lành mạnh, một mẫu nam đáng để anh em học hỏi .một hình tượng sống và hy sinh tất cả vì phụ nữ. với vóc dáng cao nhưng không to. gày nhưng có chỗ nhiều thịt. thân hình mảnh dẻ đấy lại vùi tâm vào lấy vợ ngoại quốc. thích gái nga chân ngắn thì tả sao đây? Thủy còm. chính là anh. hiện giờ thân phận của anh vẫn luôn được bao che, phủ đậy ẩn danh dưới cái tên Đơn côi. lại chuyển tới cái chủ đề Đơn côi của anh muh tôi loay hoay mãi mới viết lên được cái đầu bài. Nghe thì tụi con gái thấy A có vẻ như là 1 chàng trai si tình. ướt át, sống nội tâm. nhưng ai thấy cái sự Ngờ nghệch giả nai của A ấy muh bi giờ vẫn chưa lấy được bà thứ 4. có nỗi buồn riêng nào chăng? lúc nào tầm trưa a cũng cảm thấy buồn và tủi thân nên thường đi nhậu cùng bạn bè , rùi say xỉn. khi A say, A xỉn. a đến với các e để chia sẻ nỗi buồn mà a tạo dựng cho mình cái gọi là Đơn côi đấy.chỉ phút chốc thôi là lại tay trong tay với 1. 2 cô gái nhỏ nhẹ. các nàng thương a vì a k hề xấu so với cái dáng vẻ lểnh khểnh. còm cõi của A . muh thấy trái tim A thật đẹp. thật to. thật bao dung. một lúc có thể yêu được 3 , 4 người. Vâng , đây là niềm tự hào của chi hội , của a e fan cuồn nhiệt của hội lừa tình. nói nhiều mà tôi cũng quên mất cái thiên chức gọi là up ảnh A ấy. mặc dù cái mũi của người tây nhưng cái môi lại của người châu phi.cũng không có gì đáng để khoe cả nhưng tôi vẫn giúp A lăng xê mình với cái giá là truyền lại cái bí kíp để thành Đơn côi được như A.

Chỉnh sửa cuối:

trungnc

Xe điện
Nhà Thái nguyên nhiều mẫu đẹp nhể:-B

onroad

Xe tăng
...dạ vâng đã nhắc đến Đơn côi nà êm nại ko thể kìm nòng đc. Ẩn sau cái bóng đơn côi nà đây:

Chỉnh sửa cuối:

phuong.zen

Xe tăng
Đấy đấy e bít muh.cái gọi là Đơn côi đây

DON COI

Xe tải
:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-?? Em có biết gì đâu, các cụ đừng tin nhé :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??.

Em lúc nào cũng trong sáng như Trăng Rằm ấy chứ.

MÃI MÃI !

Xe buýt
giờ e mới biết hóa ra các cụ nhà mìh toàn là hot boy =))

368vietnamexp

[Tịch thu bằng lái]
Đúng chất dân Thái nhà mình.Có cụ nào quê ở Đại Từ k ạ?

phuong.zen

Xe tăng
lử khử lừ khừ Đại Từ chỉ có nhà cụ ĐƠN CÔI thui ạ

tinhsau

Xe tăng
Anh Zen ới, em chết vì cười mất thôi. Hôm nay cắt cốc vs ai rồi hay seo mà hăng thế :))