Mẫu Sơn, T7 03/02. Ngày Ọp của những lữ khách lang thang

pvc

Xe buýt
hoankiem nói:
Em xin tạ lỗi vì sốt đến gần 39 độ, một đống thuốc trong túi vẫn lên núi thành ra không chụp ảnh ọt nào cả. Cũng không mang theo máy nữa.

Cảm ơn bác formd đã giới thiệu "em" Lệ. Em ấy chu đáo quá cơ. Lại thêm việc phải chịu đựng em sốt và ho cả đêm trong phòng. Bác hướng dẫn em ấy vào OF nhé .

Túm lại thì Mẫu Sơn đông, khoảng 300 mạng. Nhiều nữ hơn nam . Nhưng em thấy là cũng khó phù hợp với OF nhà mình. Dân tình ăn chơi nhảy múa đến 5h sáng. rượu vẫn thừa 20 lít.

Còn về khoản photo thì em đếm được khoảng hơn 20 tay máy dSLR, quân số Canon đông hơn Nikon.

Các bác quan tâm đến ảnh ọt thì để em đi xin rồi gửi lại :)

Chúc mừng bác 2lúa trở về sài thành an lành.

công nhận bác HK rất có tinh thần trách nhiệm (y) , nhưng vẫn phải có nghĩa vụ và trách nhiệm post ảnh lên để anh em bình loạn :D , em chót tâu sớ mách ngọc hoàng tội của bác mong bác thông củm
:)) :)) :))
;) ;) ;)

30T-2917

Xe tải
Nhà cháu vừa bị chém đẹp tại nhà hàng CHÂN MÂY các cụ ạ. 1500K/2con gà (1 nướng + 1 Lẩu)
cháu cạch đến già NH này.
Cảnh báo cho các cụ không bị chém như nhà cháu.

Nhà cháu vừa bị chém đẹp tại nhà hàng CHÂN MÂY các cụ ạ. 1500K/2con gà (1 nướng + 1 Lẩu)
cháu cạch đến già NH này.
Cảnh báo cho các cụ không bị chém như nhà cháu.
Vấn đề là nhà bác ăn gà gì? Nếu gà 6 ngón thì bình thường mà. Gà này 350K/kg nếu họ chế biến cho. Mà gà này lại to nên 2 con hết 1,5 củ là bình thường :)