Mấy Bác tư vấn giúp e có nên mua Nouvo lx 2011 không?

78k-7878

Xe hơi
vodka cụ, cụ nói chuẩn không cần chỉnh, thấy chưa em đã bẩu mà, cụ nào mà lập thớt không liên quan gì đến li thì bị coi là spam, là không chịu đọc các bài viết trước, còn cụ nào lập thớt nói về li mặc dù vấn đề đó đã đc nói đi nói lại thì vẫn đc coi là bình thường, lại còn đc cm nhiệt tình, loãng
Cụ nói chí quá....!:-bd
Hình như vì lí do Nouvo là xe cùi ko cùng đẳng cấp với Lib, Sh,... thì phải? hic Dạ e nghèo ! Bác giàu thì vào đây làm gì? nhằm chỗ rồi =;

httd102108

Xe tải
yamaha sắp ra sp khác thay thế nouvo lx rùi vì thật sự nó bị lép vế trước air blade và liberty....vì thế ra 1 thằng mới là điều YA sẽ làm

LoideGinji

Xe điện
hỏi về lib với sh thì mới không bị coi là spam hả cụ?
vấn đề là chỗ đó, các bác lười chả tìm hiểu kĩ gì lập thread loạn hết cả lên, làm 3-4 trang toàn nhà Liberty, LX, SH....
đã thế comment quá nhiệt tình, ko chịu multi quote thì khác qué gì spam...... :|
dạo này mod min có vẻ dịu tay với box này, ngày trước làm quyết liệt lắm cơ mà :-?

Kithang1102

Xe đạp
Đơn giản là " Không biết phải hỏi thôi các cụ à". Người hỏi thì ắt có người trả lời.
Chứ nhiều cụ không trả lời thì thôi lại còn Comment bảo ng` khác Spam, nhưng thật ra là mình cũng Spam.
p/s: Em nói lại câu nữa là bác chủ thớt xúc ngay con Nouvo Lx đi nhé.

78k-7878

Xe hơi
Đơn giản là " Không biết phải hỏi thôi các cụ à". Người hỏi thì ắt có người trả lời.
Chứ nhiều cụ không trả lời thì thôi lại còn Comment bảo ng` khác Spam, nhưng thật ra là mình cũng Spam.
p/s: Em nói lại câu nữa là bác chủ thớt xúc ngay con Nouvo Lx đi nhé.
Cụ đã lên tiếng dùm e rồi ! hjhj thanks cụ nhé !

78k-7878

Xe hơi
vấn đề là chỗ đó, các bác lười chả tìm hiểu kĩ gì lập thread loạn hết cả lên, làm 3-4 trang toàn nhà Liberty, LX, SH....
đã thế comment quá nhiệt tình, ko chịu multi quote thì khác qué gì spam...... :|
dạo này mod min có vẻ dịu tay với box này, ngày trước làm quyết liệt lắm cơ mà :-?
Vậy theo cụ thế nào là spam ạ??? e ko biết nên mới hỏi như thế là spam sao??? Tuy cụ vào 4rum này trước e nhưng e cũng biết thế nào là spam chúe ợ...!

78k-7878

Xe hơi
yamaha sắp ra sp khác thay thế nouvo lx rùi vì thật sự nó bị lép vế trước air blade và liberty....vì thế ra 1 thằng mới là điều YA sẽ làm
sao lại gọi là lép vế hả cụ? nếu so với AB thì hơn hẳn về mọi mặt, còn nếu so với Lib thì khác hoàn toàn mà bác, No 4 thì tầm dưới 40tr còn Lib thì tầm trên 70 mà cụ ! sao so sánh vậy đc.

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
sao nhiều người lại cho rằng xin ý kiến về nou lx của cụ chủ thớt là không chịu đọc trước rồi loãng nhỉ? Cụ ấy thật sự muốn mua xe nên hỏi những người đã từng sử dụng thì có gì gọi là spam?? hay là mọi người nghĩ nou lx người ta đi đầy đường rồi nên không cần thiết??? Box này là giành cho những gì cao quí hơn???

LoideGinji

Xe điện
Ở thế sinh ra cái chức năng "search" để làm gì hả bà con.. :-?
em tuy ngày xưa spam ác nên cũng bị mod bem nhiều roài, các bác ko phải nói bóng gió làm gì cho mất thời giờ. Nói thật ngày xưa em spam 1 ngày ác gấp mấy lần các bác ấy chứ (cao điểm 6x comment/ngày thoai, lọt trong top 5x spammer nên các mod cũng chú ý và ưu ái cho khoảng 10 cái thẻ) :))
box này theo em nghĩ là nên cải tạo lại 1 chút, giống như box các hãng xe khác, lập hẳn 1 box con con cho các bác hỏi, giống như box cho mấy đồng chí hunter ấy ;))

hình như dạo này phong trào buôn rượu lậu trên OF có vẻ kém sôi động nhẩy :-?

Chỉnh sửa cuối:

78k-7878

Xe hơi
Thanks cụ charged_pt
hi thôi e ko muốn nói nữa ! tùy cụ ấy muốn nghĩ mình spam cũng đc. e chỉ muốn họi hỏi kinh nghiệm của những a e đã chạy con này thôi.
P/s: Hay là mình nên lập một thớt riêng bàn về kinh nghiệm chạy Nouvo LX nhỉ. ???
http://www.otofun.net/members/85433-charged_pt

_Black_Jack_

Xe buýt

_Black_Jack_

Xe buýt
giả sử khi trời mưa ngập nước lên tới khoảng 1/2 chổ lọc gió đó thì có bị tắt máy ko vậy pro???
Ặc,em chưa lội nước bao giờ nên ko bít được. =))
Nhưng mà xe ga nói chung ko nên lội nước cao quá trục bánh sau vì nước vào dây cuaroa làm trơn trượt,mất bám nên xe ko đi được. =))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
giả sử khi trời mưa ngập nước lên tới khoảng 1/2 chổ lọc gió đó thì có bị tắt máy ko vậy pro???
câu hỏi của cụ khoai quá, em chưa thử bao giờ, với xe ga thì không nên lội nước

_Black_Jack_

Xe buýt
mình có người bạn chạy nov4, chạy một thời gian thấy xe kêu lắm, chả biết do máy hay bị gì mà cứ kéo trên 40km/h là rú ... ;)
Cái này là tiếng kêu đặc trưng của Nouvo LX,ko phải hỏng bạn nhé!cứ kéo tầm 40~60 là kêu o o,nhung mà nhỏ thôi chứ ko phải to như Nouvo 115! :D

_Black_Jack_

Xe buýt
À xin trả lời lại cho bác đoạn này về vấn đề lội nước của xe ga. :D
Con NV LX thì em chưa lội nước bao giờ nhưng em lội bằng con Airblade hồi ngập kỉ lục năm 2008 roài.:D
Tóm lại là ko nên lội ạ,vì đi đến chỗ sâu 1 tí là xe bị nước vào hộp truyền động làm trượt dây cuaroa nên xe ko đi được nữa mặc dù máy vẫn gào ầm ĩ. =))

_Black_Jack_

Xe buýt
Có thật ko?????Bác phân tích cho em cái sự "lép" của Nouvo LX với 2 xe kia cái!?????
Em thấy nó lép mỗi về tiền,còn đâu chả kém cái gì cả! :))

skimmed_milk

Xe máy
nou lx đã bốn năm sắp đi hết chu kì sản phẩm rồi các cụ ơi ;))
lx so với airblade thì không làm giá bằng, không nhẹ nhàng bằng, không giữ giá bằng
lx so với liberty thì không công tử bằng, không thanh lịch bằng và tất nhiên là không đẹp bằng.

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
không phải là không nhẹ nhàng bằng mà là không yếu bằng, không gào to bằng
nou lx đã bốn năm sắp đi hết chu kì sản phẩm rồi các cụ ơi ;))
lx so với airblade thì không làm giá bằng, không nhẹ nhàng bằng, không giữ giá bằng
lx so với liberty thì không công tử bằng, không thanh lịch bằng và tất nhiên là không đẹp bằng.