[Funland] Máy giặt LG thỉnh thoảng báo lỗi IE

maximax903

Xe điện
Cụ bán cho ai vậy ? Em vẫn giữ cái máy cũ bị lỗi đây. Tham khảo nhiều người dùng Elec đều có chung nhận xét là máy Elec hay bị lỗi mạch, vắt không được khô nên em đổi sang LG
Con Elec nhà em của Thái dùng 5 năm mà cũng bị lỗi khi bấm nút Start, lỗi đóng cửa. Trước Tết vừa rồi em khuân con LG 15/8kg về chả biết có bền ko.

Voi coi HN

Xe tăng
Cụ xem máy để đã cân chưa, không thì chỉnh lại cao độ 4 chân cho cân, đôi khi không cân đang chạy cũng báo lỗi.
Kiếm cái thước bọt thủy đo biết ngay

6 lô

Xe máy
Em có trải nghiệm lỗi IE máy cửa trước LG, cũng google, tự xoay sở mãi không xong, cuối cùng gọi bảo hành đến sửa, hóa ra là do lỏng giắc cắm cảm biến nguồn nước. Thợ rút giắc ra chùi chùi xong cắm lại, chạy phe phé cả năm nay.

Theo em cụ gọi bảo hành sửa dứt điểm.

niceshot

Xe container
Em sẽ ko bao giờ mua cưa trước nữa. Em dùng cửa trên thời ờ-kìa. Rước bả về bả mua tặng em của trước của ý. Mới dùng chục năm ý thành ý ẹ. Trong khi cửa trước của em vứt xó chục năm cắm điện vào lại dùng tốt. Hổng lẻ em đổ bả qua thính :(
Cụ bị thế này lâu chưa???

xoai2019

Xì hơi lốp
Em có trải nghiệm lỗi IE máy cửa trước LG, cũng google, tự xoay sở mãi không xong, cuối cùng gọi bảo hành đến sửa, hóa ra là do lỏng giắc cắm cảm biến nguồn nước. Thợ rút giắc ra chùi chùi xong cắm lại, chạy phe phé cả năm nay.

Theo em cụ gọi bảo hành sửa dứt điểm.
Máy e hết bảo hành lâu r ạ