[Xe cộ] Máy lọc KK oto Philips GP6201 - Thanh lý camera hành trình Blackvue, Vietmap - update TRANG CUỐI, mời các cụ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn

Thần Tài

Xe điện
Chuơng trình dán phim từ thiện của SHop Korea, mời các cụ ủng hộ em nhiệt liệt cái nhể : http://www.otofun.net/threads/401799...9#post10538289

Mời các cụ qua ủng hộ em cái nhể, em mời bia tẹt tèn ten nhá ;))

@ cụ Thần tài ; Chánh tổng nhà Phòng bố trí khoảng 3-5 xe dán phim đê, em xuống tận nơi chiến luôn, tiện thể giao lưu phát, em thu xèng công thợ thoai, còn để lại hết tiền cho Chánh tổng thay mặt chi hội HP ugnr hộ từ thiện Nậm Ban, 1 công 3 viêc nhể
Cái link của cụ tèo ròi.
Cụ nhảy vào box HP mở thớt đê, em hô hào ủng hộ ngay.

laodatma

Xe điện

Morning 15a

Xe điện
chương trình dán fim này thì có dán đc kính lái ko cụ h.quốc ơi...

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
chương trình dán fim này thì có dán đc kính lái ko cụ h.quốc ơi...
HI cụ, kính lái thì nên dán hẳn phim Mỹ hịn (nhà em cso phim Sun-gard xách tay USA - cụ hỏi anh gúc cái là biết ngay thương hiệu này) còn không thì không nên dán vì đảm bảo lí do an toàn cho lái xe cụ ah,
Nếu cụ đăng ký dán dưới Phòng thì hôm nào em đi xuống, sẽ cầm thêm phim kính lái cho cụ, yên tâm giá OF nhất có thể luôn cụ nhá, tks cụ

Morning 15a

Xe điện
morning của e trước dan fim jonson nhưng vì mới thay kính lái nên đang xem món nào ngon, bổ và miễn $ đây bác ợ..ha..ha..

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
morning của e trước dan fim jonson nhưng vì mới thay kính lái nên đang xem món nào ngon, bổ và miễn $ đây bác ợ..ha..ha..
Hế hế, đã ngon, bổ thì khó mà mơ hạt dẻ được nhắm cụ ơi, tks cụ nhìu

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
chuẩn luôn bác ơi mà bác vẫn chưa xuống hp để ra đs hóng ró à.....
Thì em vưỡn đợi lão thần tài hô hào óp phờ dưới Phòng dán phim để còn tạt té tí đơi ;))
CỤ là 1xe rồi nhá, để em bảo lão Chánh nhà cụ mừng, thêm 2 xe nữa là em lên đường nuôn và ngay đới ;))

Morning 15a

Xe điện
.....
CỤ là 1xe rồi nhá, để em bảo lão Chánh nhà cụ mừng, thêm 2 xe nữa là em lên đường nuôn và ngay đới ;))
"thế là ......rụng bông hoa rồi"........mo rờ ning nhà e thì rán đc cái rề bên nhà bác nhể...nhớ là có kính lái đấy nhé.......

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
"thế là ......rụng bông hoa rồi"........mo rờ ning nhà e thì rán đc cái rề bên nhà bác nhể...nhớ là có kính lái đấy nhé.......
Hế hế, cụ sang thớt nhà Phòng đăng ký cho lão Thần tài mừng đê, kính lái thì hôm nào em xuống sẽ hầu cụ quả Sun-gard Mẽo hịn, giá tình thuơng, nên khỏi lo nhé, tks cụ

hungstarwar

Xe tải
Chả ai như nhà cháu!
Đọc về cái thớt này và thớt bên KMFC nhưng đọc lướt lướt, thực sự chưa hiểu lắm
Nhưng hôm qua (18/8/2012) có đi công toác xuống Hà Lội (Lội thực sự vì mưa to quá, tí nữa xe thành cano), qua cụ Jing ở Korea Shop. Ngắm nghía cái tủ kính của cụ, chả biết mua cái gì, xúc 10 đôi tất Korea!
rồi cụ tư véo thêm về cái bộ ổn định dòng này, thế là lắp! Lắp nhưng ..vẫn chưa hiểu công dụng thực sự là gì mới buồn cười! Bây giờ về đọc lại mới biết chút chút. chờ qua thời gian trải nghiệm!
@ Cụ Jing: Hôm qua không biết em có nghe nhầm không (nếu muốn trả lại sau 1 tháng thì...từng này. Nếu muốn không muốn trả lại thì...từng này), nên đưa cụ "từng ấy", hôm nay xem giá trên này mới thấy "thiếu thiếu". Có gì cụ thông cảm, nếu cần lúc nào em đi công toác lại gửi thêm!

Chỉnh sửa cuối:

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chính xác đấy cụ, em vừa bán vừa quan hệ là chính, nên là đối với em thì 100k cũng không phải là to, dưng nói thật em ngại bán cho ai thích mặc cả, giờ thì thế này, riêng cụ là ngoại lệ, vẫn dùng 1 tháng giả thoải mái nhé với giá cụ đã giả là 1tr. Chú ý là nếu có tháo bộ này ra lắp vào xe khác, thì khi lắp xong, lần đầu phải cho nó khởi động không tải 10p, rồi hãy lên đường cụ nhé.
Hẹn cụ 29 ngày nữa ta gặp lại nhau nhể. ;))
Không cần lý do, thích cái là được trải nghiệm cụ nhể ;))

hungstarwar

Xe tải
Mà cụ Jing ơi, cái gioăng cao su dài 4m của cục đáng bán thì dán được 2 bên cửa không? Hay chỉ dán cho 1 cửa?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mà cụ Jing ơi, cái gioăng cao su dài 4m của cục đáng bán thì dán được 2 bên cửa không? Hay chỉ dán cho 1 cửa?
Gioăng cao su, tầm 4m thì được 2 cánh cửa sau cụ ơi, thoải mái, em xem nhiều xe KM dán dồi ah ;))

hungstarwar

Xe tải
Chính xác đấy cụ, em vừa bán vừa quan hệ là chính, nên là đối với em thì 100k cũng không phải là to, dưng nói thật em ngại bán cho ai thích mặc cả, giờ thì thế này, riêng cụ là ngoại lệ, vẫn dùng 1 tháng giả thoải mái nhé với giá cụ đã giả là 1tr. Chú ý là nếu có tháo bộ này ra lắp vào xe khác, thì khi lắp xong, lần đầu phải cho nó khởi động không tải 10p, rồi hãy lên đường cụ nhé.
Hẹn cụ 29 ngày nữa ta gặp lại nhau nhể. ;))
Không cần lý do, thích cái là được trải nghiệm cụ nhể ;))
Hì, còn tính em thích chỉ có thêm mà không thích bỏ. Em chả có ý định giả lại cụ đâu, kể cả có tác dụng nhiều hoặc ít . Có khi cụ hiểu nhầm em là em còn muốn giả lại nếu không thik. Hì, tính em chỉ thêm, nên chắc chắn nó còn nằm lại xe em, kể cả nếu may mắn em đổi được xe thì em cũng sẽ bốc nó sang!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Hì, còn tính em thích chỉ có thêm mà không thích bỏ. Em chả có ý định giả lại cụ đâu, kể cả có tác dụng nhiều hoặc ít . Có khi cụ hiểu nhầm em là em còn muốn giả lại nếu không thik. Hì, tính em chỉ thêm, nên chắc chắn nó còn nằm lại xe em, kể cả nếu may mắn em đổi được xe thì em cũng sẽ bốc nó sang!
Tks cụ, mới dùng 1 ngày thì chưa đánh giá được nhiều, dưng có thể cảm nhận ga bốc hơn, điều hòa mát hơn rồi chứ ah, quan điểm em, cố gắng tìm cái hay, thiết thực về phục vụ, nên mong cụ cũng đừng lăn tăn, có sao nói vậy, là em thích ;))
CỤ cũng như nhiều người khác thôi, bỏ ra vài trăm tr mua cái oto còn được nữa là bỏ ra 1 đến vài triệu mua bộ ổn áp ắc quy, dưng cái chính là phải thực tế, có ích thì hãy mua nhể,
Cám ơn cụ cái nữa ;))