[Xe cộ] Máy lọc KK oto Philips GP6201 - Thanh lý camera hành trình Blackvue, Vietmap - update TRANG CUỐI, mời các cụ

Số điện thoại
0815233068
Giá
99,000 VNĐ
Địa chỉ
Shopkorea 96 Nguyễn Khang

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em muốn mua hai đèn này lắp cho đèn gầm của new Carens. Cụ có ship được hàng đến nhà không ạ.
HI cụ, tạm thời đang hết hàng, chủ nhật có, cụ cứ để lại địa chỉ, em sẽ cầm qua cụ khi có hàng nhá, tks cụ

Saucon

Xe hơi
HI cụ, tạm thời đang hết hàng, chủ nhật có, cụ cứ để lại địa chỉ, em sẽ cầm qua cụ khi có hàng nhá, tks cụ
Em ở khu đô thị Định công cụ nhá. CN có hàng cụ chuyển giùm em ngay nhé, số alo của em 0903413502

laodatma

Xe điện
Cụ yên tâm, chả phải lo đâu, lát 2 lão tự mò vào đây bây giờ ý mà :-bd
Mai thì khó em rồi vì mắc họp phụ huynh cho f1 mà những 2 đứa :( Mí lại e chỉ quen mở taplo của Carem, khác xe thì em chưa thử bao giờ ạ! :D

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Mai thì khó em rồi vì mắc họp phụ huynh cho f1 mà những 2 đứa :( Mí lại e chỉ quen mở taplo của Carem, khác xe thì em chưa thử bao giờ ạ! :D
Các cụ cứ phá :P
Thế để Chủ nhật nhá, sợ gì cụ

laodatma

Xe điện
Các cụ cứ phá :P
Thế để Chủ nhật nhá, sợ gì cụ
Sợ cụ chủ xe xót thôi :D Quan trong cable cứ đủ, chuẩn r thì rút ngắn thời gian thi công để các cụ bia bọt chém gió thôi. Mai e thả F1 vào lớp rồi tạt qua ch nhóe! :D

BYD F3R

Xe tải
Em lại đặt một quận roăng dán cửa nhá cụ chủ, hôm nào rỗi em chạy qua ấy...
Chúc cụ chủ đắt hàng!

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
1h rồi chưa kĩ sư nào nhận thi công cho em vụ này à ????????????????????????:-??:-??:-?? Mà ông Út thập thò đấy làm gì >:P Ra lắp rồi chiều làm tí luôn đê
Lão út vừa ngồi chém gió cả sáng ở đây, nhưng mưa to quá nên em cũng sợ không làm được nên chả alo cho cụ :)

Prius

Xe buýt
Quá chán đời :-s.Bão em cũng chiến chứ lói gì đến mưa:-c:-c:-c
Gọi điện :-c thì ko nhấc máy,muốn làm gì thì nhanh lên ko sang tuần tôi đi công tác rồi cuối tháng mới về cơ.Sáng mai đc ko? Qua đón tớ ngồi ké V2 phát he he he =D>

laodatma

Xe điện
Em chốt lịch với Kụ Út rồi ,sáng mai Kụ nhá .Nếu Kụ ngại đi 1m thì em qua đón rồi vòng qua rước Kụ Út luôn:-bd:-bd:-bd
Ối ối mà em chưa có cable mua ở đâu kụ ơi ????????????????????????????????????
Em thả trẻ con xong thì phi đến CH não jing nuôn. Cable thì theo xe có 1c: 3,5mm 3 nấc ra 3 đầu RCA rồi!

Ngoài ra cụ Út đã nối được xuống DVD như thế này

thì dây zin dài ngắn ra sao, nối thêm dư lào chắc chắn đã có giải pháp rồi. Cụ cứ nã cụ Út là ra chứ còn giề nữa! :D

Chỉnh sửa cuối:

Prius

Xe buýt
Em thả trẻ con xong thì phi đến CH não jing nuôn. Cale thì theo xe có 1c: 3,5mm 3 nấc ra 3 đầu RCA rồi!

Ngoài ra cụ Út đã nối được xuống DVD như thế này

thì dây zin dài ngắn ra sao, nối thêm dư lào chắc chắn đã có giải pháp rồi. Cụ cứ nã cụ Út là ra chứ còn giề nữa! :D
Khổ chủ lúc tối gọi cho em báo hoãn, thế là ko đc bữa Beer rồi, biết thế từ chiều ko nhịn nữa. >:P

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn

Duytung

Xe buýt
Xe em STF 2007, vẫn nguyên bản, chưa độ đẽo gì, em vẫn muốn nó nguyên bản như thế, nhưng lại muốn có Camera hành trình, cụ tư vấn nên lắp loại nào có cả màn nhưng chỉ cần gá vào, nguồn có thể lấy từ gương soi hậu bên trong được không, vì gương này có dùng điện.

traichina

Xe hơi
ngay cạnh nhà mềnh, chúc ông háng xóm đắt hàng, lúc nào có mặt hàng nào em cần em sẽ chạy sang

laodatma

Xe điện
Xe em STF 2007, vẫn nguyên bản, chưa độ đẽo gì, em vẫn muốn nó nguyên bản như thế, nhưng lại muốn có Camera hành trình, cụ tư vấn nên lắp loại nào có cả màn nhưng chỉ cần gá vào, nguồn có thể lấy từ gương soi hậu bên trong được không, vì gương này có dùng điện.
Cụ giữ xe giỏi thật! :D Lắp cam hành trình về cơ bản thì chẳng dụng chạm gì đến độ nguyên bản (cam gắn vào kính = 3M, nguồn lấy từ ổ tầu thuốc). Không nên xài nguồn ở gương để đảm bảo công suất cấp nguồn & cho khỏi mất zin (trích dây) :)

Chỉnh sửa cuối:

Duytung

Xe buýt
Cụ giữ xe giỏi thật! :D Lắp cam hành trình về cơ bản thì chẳng dụng chạm gì đến độ nguyên bản (cam gắn vào kính = 3M, nguồn lấy từ ổ tầu thuốc). Không nên xài nguồn ở gương để đảm bảo công suất cấp nguồn & cho khỏi mất zin (trích dây) :)
Cám ơn cụ. Em cũng chẳng định lắp thêm gì, cứ xe nguyên bản mà chạy cho lành. Nhưng sáng nay đi cú quá, mình từ Bạch Mai rẽ trái đi Minh Khai, mình đi đúng làn, mãi mới đến ngã tư, một em 5 chỗ cứ len vào làn bên phải, chạm vạch, ngoi lên, mình có ý nhường, không tiến lên nữa, nhưng tay này quá ngổ ngáo, vượt vào làn trong rồi còn tạt đầu, 1 bên từ cách đến đuôi chạm vào đầu xe của em, em bị xước ít thôi, nhưng thấy nó vì vệt dài bên hông. Nó phóng lấy được, em lại đi 1 mình, xe máy nhiều quá, đường đông ngay tại ngã tư, em không thể xuống, chỉ kịp nhìn biển là 30X...đã nhớ số rồi, nhưng đến cơ quan thì quên mất. Nên phải lắp cái cam này đỡ phải nhớ nhớ, quên quên cụ ạ.

laodatma

Xe điện
Cám ơn cụ. Em cũng chẳng định lắp thêm gì, cứ xe nguyên bản mà chạy cho lành. Nhưng sáng nay đi cú quá, mình từ Bạch Mai rẽ trái đi Minh Khai, mình đi đúng làn, mãi mới đến ngã tư, một em 5 chỗ cứ len vào làn bên phải, chạm vạch, ngoi lên, mình có ý nhường, không tiến lên nữa, nhưng tay này quá ngổ ngáo, vượt vào làn trong rồi còn tạt đầu, 1 bên từ cách đến đuôi chạm vào đầu xe của em, em bị xước ít thôi, nhưng thấy nó vì vệt dài bên hông. Nó phóng lấy được, em lại đi 1 mình, xe máy nhiều quá, đường đông ngay tại ngã tư, em không thể xuống, chỉ kịp nhìn biển là 30X...đã nhớ số rồi, nhưng đến cơ quan thì quên mất. Nên phải lắp cái cam này đỡ phải nhớ nhớ, quên quên cụ ạ.
Món cam này mà dùng kết quả làm bằng chứng thì chuẩn luôn! Đã có lần em dùng đến nó vào buổi tối, trời mưa để xem lại = soft chụp hình dừng đúng lúc thì biển số xe vẫn bắt nét luôn! :-bd

Prius

Xe buýt
Kết luận là phải bóp Rệp (chỗ dây nguồn gương)

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chỉnh sửa cuối: