Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

dms

Xe máy
Kụ nói quả là chí lý! Grand Vitara ko thể so sánh với OutlanderS đc. GV là một cái xe tốt nhưng quá thô sơ, trong khi OS là một cái xe tốt đồng thời cũng rất kiểu cách và thời thượng!
Cụ làm em tý sặc. Rất ít người đánh giá 1 sản phẩm kỹ thuật/công nghệ bằng cảm xúc như cụ. Em không hiểu 1 cái xe như thế nào thì được gọi là "kiểu cách và thời thượng" và Outlander Sport thì "kiểu cách và thời thượng" hơn GV ở chỗ nào?

Còn nhận xét "GV là một cái xe tốt nhưng quá thô sơ", tất nhiên ý cụ là thô sơ so với OS phỏng cụ. Nhưng nếu so sánh các thông số kỹ thuật thì 2 con này là tương đương cụ ạ. Cụ đừng nói với em là GV thô sơ so với OS GLS nhé vì nếu thế thì so với OS GLS, em OS GLX cũng "quá thô sơ"

lehai1122

Xe tải
Cụ làm em tý sặc. Rất ít người đánh giá 1 sản phẩm kỹ thuật/công nghệ bằng cảm xúc như cụ. Em không hiểu 1 cái xe như thế nào thì được gọi là "kiểu cách và thời thượng" và Outlander Sport thì "kiểu cách và thời thượng" hơn GV ở chỗ nào?

Còn nhận xét "GV là một cái xe tốt nhưng quá thô sơ", tất nhiên ý cụ là thô sơ so với OS phỏng cụ. Nhưng nếu so sánh các thông số kỹ thuật thì 2 con này là tương đương cụ ạ. Cụ đừng nói với em là GV thô sơ so với OS GLS nhé vì nếu thế thì so với OS GLS, em OS GLX cũng "quá thô sơ"
Cụ dễ sặc quá! Ý tôi nói đến option và tiện nghi của OS mà GV ko có. Chắc cụ chưa thử tìm hiểu sự khác nhau giữa hai con xe này?

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Cụ ibox giúp em cái giá của xe với, em đang quan tâm đến bản GLS cụ nhé..

mrhitech

Xe tải
Em này đã có bán chưa cụ chủ, giá rổ k biết thế nào.

cottu

Xe máy
Định xúc em này, ngẫm lại chung thủy với con vợ già một thời gian nữa, dành hìu xơi em fò rét tơ vậy!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đặt xe màu lông chuột nên tháng 12 mới có xe cảm nhận ban đầu là ngon, xe nhập Made in Japan nên rất chắc chắn, option thì thiếu mỗi cái khiển vô lăng nữa là ngon. Xe em sẽ đem sơn vân gỗ lại 1 số chi tiết để trông bớt nhựa nhựa và đẹp hơn.

taivenh1

Xe tải
Em đặt xe màu lông chuột nên tháng 12 mới có xe cảm nhận ban đầu là ngon, xe nhập Made in Japan nên rất chắc chắn, option thì thiếu mỗi cái khiển vô lăng nữa là ngon. Xe em sẽ đem sơn vân gỗ lại 1 số chi tiết để trông bớt nhựa nhựa và đẹp hơn.
Y bac la mau xam titan phai ko? Hom no em thay o bai My Dinh co ca 2 loai base va premium ma. Hay la con co mau sam hon nua nhi?

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Y bac la mau xam titan phai ko? Hom no em thay o bai My Dinh co ca 2 loai base va premium ma. Hay la con co mau sam hon nua nhi?
Dạ vâng em đặt Xám Titan GLS, các xe về đợt đầu đều có khách rồi ạ, em đặt màu này nên phải đợi tháng nữa hàng từ Nhật ship sang ah :))

taivenh1

Xe tải
Nhanh the co a bac? Em chot mau den, ban full. Em thay mau do va silver la dep nhat. Moi toi ko hop menh.

Nhin

Xe tải
Em mới đi xem OS về, nói thật là thất vọng. Có 2 điểm em thấy đẹp đó là đầu xe và bánh. Còn lại cốp chật, nội thất bình thừong, hệ thống an toàn thiếu, xe bé ngồi chật. Giá bản đủ em cố thêm tý xúc con Cr-V ngon hơn hẳn.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Em mới đi xem OS về, nói thật là thất vọng. Có 2 điểm em thấy đẹp đó là đầu xe và bánh. Còn lại cốp chật, nội thất bình thừong, hệ thống an toàn thiếu, xe bé ngồi chật. Giá bản đủ em cố thêm tý xúc con Cr-V ngon hơn hẳn.
Chắc cụ này đi xem cùng em hôm đó, nói thật em ngán xe lắp ráp trong nc rồi, khác nhau nhiều phết đấy cụ..

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
em thì lại thấy vừa đủ, không gián khoang lái em thấy như Cx-5 và đương nhiên là chật hơn CR-V hệ thống an toàn ngoài cái cân bằng điện tử ko có và ít hơn cx-5 mấy bóng khí em thấy đủ cả đấy chứ. Giá bản GLS mà cố lên CR-V cũng phải 200tr chưa tính thuế rồi. Có lợi thế là xe nhập !ade in Japan :)) Xe Mits đã bền bỉ lại còn Made in Japan nữa thì em khoái rồi :))

sonyLTH 28

Xe tải
Dòng này e cũng thích lắm nhìn rất Men, chưa gom đủ lúa chờ 24 tháng vậy.

vothang

Xe máy
Mới xem xe, cốp bé, tấm sàn cốp hơi dốc về sau tí xíu, ko biết tại sao? Nội thất đen thui, bánh lớn, đẹp.đầu đuôi ổn! Buồn cái là xe gầm cao mà ko có ASC.
Cửa sổ trời trượt hết về sau nhưng chỉ để lấy sáng, tấm kính là cố định, bác nào định thò đầu lên hoặc mở để lấy ko khí trong lành buổi sáng là ko thể.
Ghế tài ngồi thoải mái băng sau vẫn rộng, chưa dc chạy thử ko biết cách âm ra sao? bác nào chạy rồi phát biểu cho anh em biết!

Chỉnh sửa cuối:

taivenh1

Xe tải
Co dieu hoa 2 vung doc lap ko cac bac nhi? E quen ko xem ky mon nay

Habate

Đi bộ
Xe này option thiếu . Cốp hơi bé , nội thất đơn giản. Nhưng dc cái xe nhập đi ngon. Nghe đóng của đã thấy phê. Với tầm đấy tiền , xe nhập mà độ an toàn tốt thôi cũng dc. E cũng chuẩn bị làm con này. Nhưng dang xem chế độ tặng thêm j nữa thì mới lấy

danmexe

Xe điện
Em là em cố thêm tí làm con RangRover cho đỡ phải lăn tăn cái này cái nọ...;))