Mitsubishi Zinger

glare

Xe điện
Chả biết zinger thế nào chứ em đã đi con Jolie MPI thì đúng là chán thât. Đi như đánh vật. Số vào thì khó, nặng. Bộ công tắc liên hợp thì chuối, bật xi nhan xin vượt xong muốn trả về phải đẩy rung cả tay lái. Nháy đèn xin vượt thì phải bật từ cốt sang pha xong lại bật từ pha sang cốt nặng vãi. Xe thì nặng nhưng tay lại đi nhanh lại nhẹ quá, vào cua 45km mà xe cứ bay bay. Đựuoc cái mạy lì , êm
Bác này nghe ông anh rể của thằng em trai con bạn gái đứa em dâu bác ấy nói thế :) Em đã từng dùng nhiều năm. Bây giờ dùng xì vịt nhưng thỉnh thoảng mượn xe đứa bạn đi thì cũng thấy ko đến nỗi tệ như thế.

longtwin99

Xe tải
Chả biết zinger thế nào chứ em đã đi con Jolie MPI thì đúng là chán thât. Đi như đánh vật. Số vào thì khó, nặng. Bộ công tắc liên hợp thì chuối, bật xi nhan xin vượt xong muốn trả về phải đẩy rung cả tay lái. Nháy đèn xin vượt thì phải bật từ cốt sang pha xong lại bật từ pha sang cốt nặng vãi. Xe thì nặng nhưng tay lại đi nhanh lại nhẹ quá, vào cua 45km mà xe cứ bay bay. Đựuoc cái mạy lì , êm
Xe độc thế cơ à!:ohmy::77: Jolie MPI 2010 Custom Concept à bác?:21::)) Bác nghe ở đâu vậy chỉ cho em qua coi với, em là em kết con này của bác lém đóa!:76::76::76:
Hay bác chỉ định gửi tin cho Tuổi trẻ cười nhể...(???)*-):^)

muagat

Xe hơi
Tin mới, tin mới. Em cũng đang đi Jolie. Chả biết ai chê Mit chứ em đi thấy chắc chắn hơn zace/ innova nhiều. Vẫn mê Mit vì nó vừa tầm nên ghé show room Isamco xem xe. Em sales bảo tới khoảng cuối tháng 7 sang tháng 8 sẽ có zinger số tự động. Giá dự tính khoảng 33k. Em thấy zinger cũng ổn ổn nhưng nói thật là cảm giác ngồi trong xe vẫn chỉ như ngồi trong một chiếc Jolie mới thôi :^)

xe chưa mua

Xe máy
Em chạy jolie ss 5 năm rồi, cũng không tệ đến thế đâu ợ. tuần trước chạy in thấy bay xe và không an toàn bằng jolie, không biết có phải do không quen xe không? Em mới ly dị jolie vì kẹt xiền quá, bây giờ lại sức rồi, định mua Zinger, các bác cho em ý kiến nhé!

nha_ngheo

Xe tải
Em chạy jolie ss 5 năm rồi, cũng không tệ đến thế đâu ợ. tuần trước chạy in thấy bay xe và không an toàn bằng jolie, không biết có phải do không quen xe không? Em mới ly dị jolie vì kẹt xiền quá, bây giờ lại sức rồi, định mua Zinger, các bác cho em ý kiến nhé!
tốt nhất bác chờ 1 tí sang tháng tám lấu Zin AT chạy cho khỏe cái thân :69:

sieunhole

Xe đạp
Các bác đang bàn về vợ 2 em đó, em yêu nó lắm!

nxthaihud3

Xe hơi
Nếu Zing thì chọn con GLS, có nhiều điểm hay hơn In nhưng cũng phải nói là em nó hơi ù ù nghe hay hay(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

thainmuk

[Tịch thu bằng lái]
Nếu Zing thì chọn con GLS, có nhiều điểm hay hơn In nhưng cũng phải nói là em nó hơi ù ù nghe hay hay(b)(b)
:^) ông này chuyên gia quăng bomb tạo 1 topic kêu Zing bị ù hỏi mọi ng mọi ng vào góp ý thì lặn mất tiêu giờ lại vào đây quăng bomb tiếp ah. Ù là cụ thể nó ù ntn ông nói xem nào??? :^):^):^)