Mới sắm đôi tay nắm Propalm cho em TrinX X1 các cụ vào chém ạh :)

VuNgocTrung

Đi bộ
Còn cặp nào không để mình 1 cặp đi bạn.

Tú Cấn

Xe máy
Các cụ có thể nghiên cứu em ESI Chunky này, rất nổi tiếng về độ êm, khả năng hấp thụ sốc.

Em đang dùng 1 cặp Chunky và 1 cặp Extra Chunky.
Ưu điểm: cực êm, không trơn, không dính, không bị lún, mềm quá như Crank Brother, dễ chùi rửa, made in USA, rất nhiều màu để chọn
Nhược điểm: cái đầu mà bị va quệt rất dễ rách, tuy không ảnh hưởng lắm nhưng nhìn hơi xấu. Ngoài ra thì cũng hơi đắt, giá về đến VN phải tầm 400k
Có 3 loại để các bác lựa chọn: Race Edge, Chunky, Extra Chunky, độ dày tăng dần, Race Edge hơi mỏng, nhưng khá êm, Chunky phù hợp cho đa số, rất êm, riêng em Extra thì dành cho các bác tay to, dài, đôi Extra em đang bỏ không vì tay không đủ to.
Chunky được đánh giá là Best grips for XC ngay từ khi mới ra đời. Em đi thụt đơ có thêm em này cảm giác đỡ ê tay hẳn
Em chunky này về đến VN cũng phải đến 700k đấy chứ cụ, cụ có nguồn nào 400k thế chỉ cho em với. Trên taobao toàn 180 tệ. Bên US là 18.99$, ship về chả biết là bao nhiêu.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Tuannguyenkts

Xe đạp
Bác cho em hỏi tay này vừa với tất cả ạ, hay có cần phải kích thước số đo gì không ạ ?

Bảo_Ngân

Xe buýt
Các cụ có thể nghiên cứu em ESI Chunky này, rất nổi tiếng về độ êm, khả năng hấp thụ sốc.

Em đang dùng 1 cặp Chunky và 1 cặp Extra Chunky.
Ưu điểm: cực êm, không trơn, không dính, không bị lún, mềm quá như Crank Brother, dễ chùi rửa, made in USA, rất nhiều màu để chọn
Nhược điểm: cái đầu mà bị va quệt rất dễ rách, tuy không ảnh hưởng lắm nhưng nhìn hơi xấu. Ngoài ra thì cũng hơi đắt, giá về đến VN phải tầm 400k
Có 3 loại để các bác lựa chọn: Race Edge, Chunky, Extra Chunky, độ dày tăng dần, Race Edge hơi mỏng, nhưng khá êm, Chunky phù hợp cho đa số, rất êm, riêng em Extra thì dành cho các bác tay to, dài, đôi Extra em đang bỏ không vì tay không đủ to.
Chunky được đánh giá là Best grips for XC ngay từ khi mới ra đời. Em đi thụt đơ có thêm em này cảm giác đỡ ê tay hẳn
Em thích loại này!
Chỗ nào bán bác ơi?

Bảo_Ngân

Xe buýt
Cái này em cũng ship amazone về thay cho con peugeot của em. Cảm giác thích hơn hẳn luôn.
Qua em mua em Sram này ở Nam Anh giá 350k mà chưa đc thử do đi khám bị lệch đĩa đệm. Bsy nói nghỉ dài để hết đau cấp mới đạp xe lại đc. Cũng chưa có time để đánh giá :T:T