Một chút thay đổi cho KF Bố cháu không tắm !

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
:ohmy: Quân à?

đèn trần trong xe để chế độ sáng khi mở của thì nó chiếu ra ngoài nhìn rõ vị trí dưới đất.
mới lại khi đỗ vào đâu thì quan sát trước bằng đèn gầm xem có sát rãnh hay vũng nước k.

chưa dẫm phải mứt nhưng mà có khi bị ném thì k tránh được
bắt quả tang
hôm trước đi TQ có ảnh gì thì sang bên kia phọt đê. :21:
Phục vụ F1 là chính, người lớn tránh thứ khác cơ:21::))
He he, ảnh nóng post lên bị "bem nick" đới!!!

Chỉnh sửa cuối:

Copra

Xe buýt
Cụ cua dạo này độ liên tục nhỉ. Toàn hàng em thích mới đau chứ nhưng mà em lại đang kẹt nét nên bó chân. :102::102::102::102:

ivannnn

Xe tải
bắt đầu rườm rà rồi đây :)

Hỏi bác Cua là xe này khi mở cửa đèn trong xe k sáng à mà lại phải lắp đèn cửa cho khỏi dẫm mứt?
Mở mồm ra là mứt, suốt ngày bị mứt ám ảnh à ?

BMWx

Xe tải
Cụ Cua cho mấy trăm thông tin về miếng tôn gầm KF của cụ. Em cũng muốn như cụ nhưng chắc vẫn phải chế thêm...cái nút đậy cái lỗ, không thì chuột nó vẫn cứ rúc vào.

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn

sumo audio

Xe hơi
Em thích cái mầu đỏ cơ :)

nguyentienbinh

Xe hơi
Bác cua chưa có kết luận giề về vụ lắp cái yếm tôn cho vợ 5 bác à, đẻ anh em còn học làm theo chớ, có nhẽ bác mở luôn cái xưởng chuyên cải lắp yếm cho vợ anh em đê nhể

Nganlua

Xe đạp
Bác Cua cho em hỏi cái chai xịt 3M mua ở đâu vậy Bác,tại em có người nhà mới ra Hà Nội,có gì Bác cho em xin cái địa chỉ nhé Bác ! thanks Bác nhiều(l)

Nganlua

Xe đạp
ý wên còn thêm cái này nữa hix!cái chánh Bùn ,nẹp chân kính nữa Bác ạ,khổ thân em tìm khắp sài gòn mà chưa ra ,nhân tiện có người nhà ra Hà Nội em nhờ cho tiện,Bác cho em xin thêm cái địa chỉ luôn nhé,cám ơn Bác nhiều.

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Mới có 1 bộ mang về làm mẫu thôi cụ, Origin của Forte luôn rất đẹp. Để thời gian tới em buôn ít kiếm tí cháo cho F1 thì ới các cụ nhá ! :21:
Cái nẹp chân kính này rổ rá thế nào bác? Em cũng thích nhưng k biết màu Inox có ăn nhập với cái màu sơn của em không nữa:^)!!!

bop

Xe hơi
Cụ Cua biển ới , Cho Em hỏi cái vụ đèn led ở cánh cửa của KF có lắp được cho I30 kô đấy , nếu kô thì mua ở đâu ợ , nếu có thì bao nhiêu obama ợ ???:102::102:

springsea

Xe container
Nẹp chân kính mạ Crom :

[/quote]

Nẹp kính đẹp quá, nếu cụ có dư hàng hú e một câu. (b) kính cụ

DangRua_I30

Xe máy
Dạ xin chào anh em ... Tình hình là em có đặt I30 và xe không về được em bực mình ra mua luôn em KFC .. hihi .. Chính vì thế mà nick của em vẫn la I30 .. Các bác thông cảm nhé ... Em muốn ra nhập hội club cùng các bác lắm không biết cần thủ tục gì không ạ?
Em làm diễn viên và kinh doanh chút về hàng ăn . Nên em sắm chiếc xe để sử dụng cho công việc diễn tỉnh xa ... Phai tuần nữa em mới có biển (k) Chắc lúc đó mới nhập hội được các bác nhỉ .... Cho em được đóng góp chút ý kiến của lính mới nhé ..:21: Lúc đầu em thích I30 lắm phải nói là rất kết là đằng khác ... và không ngó nghiêng hay táy máy gì đến xe khác ..Và em cũng không ngờ FT được như em nghĩ đâu ...:) Nói thật với các bác nhé. Khi em trả tiên bên show để nhận xe, em còn chưa cầm lái em nó 1 lần ... Thực sự 1 phần do bực mình vi thằng sâu bán cho em con I30 Extreme nó hứa hiêu hứa vượn. làm em chờ hơn 50 ngày mà không có xe, vì là a em chơi với nhau nên em cũng nghe lời nó. Nhưng tức nước vỡ bờ, em phạt nó tiền hợp đồng và ra showroom khác chơi luôn em FT chồng đủ tiền luôn ... Và lúc đó em mới chính thức thử lái em nó ... Và thấy chẳng có gì khác nhau cả hì hì :6: thích luôn ... Và không ân hận ... Ngay hôm sau em với vợ 2 làm chuyến Sơn Tây đi làm luôn ...Nội thất không trê vào đâu được ...
Đấy là đầu đuôi câu chuyện đấy ạ .. Ah cho em hỏi luôn .. Em muốn có cái logo thì xin ở đâu hả các bác ?
Đèn ECO của em lúc trắng lúc xanh là sao hả các bác ?
À bác nào mà chơi cây mía giống bác chủ thớt là dại đấy nhé ... Công an nó kiểm tra mà thấy là các bác mệt người đấy . Cái này là em khuyên trân thành ... Tiện thật đấy nhưng để có chuyện thì các bác nặng tội vô cùng ... Các bác nên chơi như em nè ... Hiệu quả mà vô đối ... Đó chính là gậy bóng chày ... Bằng kim loại nhé ... Cầm chắc tay , phạng thì thôi rồi.... khi bị kiểm tra cũng chỉ là dụng cụ thể thao thôi ..^^ đúng không các bác nhỉ ...(b)(b) ....
Bác nào là chủ tịch hiệp hội FT đọc phần tiểu thuyết này cho em những câu trả lời nhé ... Cảm ơn các anh chị em trong Club ...( hơi dài dòng 1 chút các bác thông cảm .)
à tiện thi vote cho em sáng kiến chơi gậy bóng chày nhé ...cho em uống nhiều chút để em sớm được đăng bài .. (b)

chiphoi18

Xe hơi
Em làm diễn viên và kinh doanh chút về hàng ăn . Nên em sắm chiếc xe để sử dụng cho công việc diễn tỉnh xa ... Phai tuần nữa em mới có biển (k) Chắc lúc đó mới nhập hội được các bác nhỉ .... Cho em được đóng góp chút ý kiến của lính mới nhé .. Lúc đầu em thích I30 lắm phải nói là rất kết là đằng khác ... và không ngó nghiêng hay táy máy gì đến xe khác ..Và em cũng không ngờ FT được như em nghĩ đâu ...:) Nói thật với các bác nhé. Khi em trả tiên bên show để nhận xe, em còn chưa cầm lái em nó 1 lần ...
Nhìn cái avatar của cụ em dự là con FÒ Tơ nhà cụ bơm 2 lốp trước hơi bị căng đấy ạ, hôm nào off cụ đưa cho ae "xì" bớt đi chứ nguy hiểm nhá :21:

haininh_baichay

[Tịch thu bằng lái]
Em cảm ơn cụ Cua. Thế là đã thỏa lòng mong đợi của em bấy lâu nay cái vụ nẹp chân kính! Em vote cụ mà nó ứ cho em vote cụ ạ. À, bạn gái em nói cụ ko đẹp zai cho lắm cụ ạ, hé hé. Lạ nhở :)). Fun tí cho vui thôi, hehe. :6:. I love KFC

Cuabien

Xe điện
Em cảm ơn cụ Cua. Thế là đã thỏa lòng mong đợi của em bấy lâu nay cái vụ nẹp chân kính! Em vote cụ mà nó ứ cho em vote cụ ạ. À, bạn gái em nói cụ ko đẹp zai cho lắm cụ ạ, hé hé. Lạ nhở :)). Fun tí cho vui thôi, hehe. :6:. I love KFC
Giờ chuyển sang đẹp lão rồi, cách đây 10 năm mà người yêu cụ gặp em xem ! :P :))

haininh_baichay

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Cua cho em hỏi cái này với. Cái đuôi gió mà cụ lắp ở trên kính sau ấy, ko phải dưới lắp cốp sau đâu. Nó có sáng được đèn ko ạ, hay là chỉ trang trí đèn phản quang buổi tối cho đẹp thôi? Em thấy cũng hay hay, cụ tậu ở đâu thế ạ? :6:.

MeoVSB

Xe tải
Cái đuôi gió đó hnhu k có phản quang hay đèn gì đâu cụ ạ. Có 1 loại đuôi gió có đèn, cháu thấy 1 cụ đi KF đỏ lắp rồi.

Nganlua

Xe đạp
Cụ Cua xí mứng quá,xin cái địa chỉ mà cũng ko cho huhuhu,:102::102::102::102: