[Funland] Một nét phố cổ Hội An

Lambatda

Xe điện
Ấn tượng là gái các nc Đông Á # đi du lịch rất nhiều gái đẹp. Thực sự em phải công nhận gái Hàn, Đài, đặc biệt gái Khựa rất nhiều em đẹp. Đẹp hơn gái Việt mình, ít nhấy là ở cái dáng, body.
Còn về du lịch em thì Đn - H.a - Huế ko tạo đc cho em cảm giác muốn quay lại lần nữa. Phổ cổ H.A đẹp nhưng quy mô quá nhỏ. Ko đủ sức hấp dẫn, bí ẩn để phải quay lại lần 2.

susu

Xe điện

Lambatda

Xe điện
Có cảnh đẹp mà thiếu ảnh người đẹp :))

Hôm em đi H.A làm quen đc 2 bạn gái này gốc Bắc Kinh (chả biết có chém ko), nói T.A cực tốt. Tình cờ lại ở 2 hotel cùng chung 1 đường nên hôm sau rủ nhau cùng đi chùa Linh Ứng ở ĐN.

American Dream

[Tịch thu bằng lái]

Hôm em đi H.A làm quen đc 2 bạn gái này gốc Bắc Kinh (chả biết có chém ko), nói T.A cực tốt. Tình cờ lại ở 2 hotel cùng chung 1 đường nên hôm sau rủ nhau cùng đi chùa Linh Ứng ở ĐN.
Thế là 3 em ah? Ảnh trên dưới các em khác nhau mà.

Lambatda

Xe điện
Thế là 3 em ah? Ảnh trên dưới các em khác nhau mà.
Có 2 em thôi, 1 mập và 1 cao gầy cụ ợ. Em mập nc duyên lắm, giọng khàn khàn hát rất hay. Em gầy thoạt nhìn tưởng chảnh nhưng vui tính và cũng lắm mồm. Nói chung bọn này tự nhiên, mình mời chúng nó ăn cái j rất khó vì toàn đòi share. Tặng đồ thì nó mới nhận.

azulka

Xe tải

Có choén được 2 em Bắc Kinh không cụ?

Châu Tứ TN

Xe điện
Ấn tượng là gái các nc Đông Á # đi du lịch rất nhiều gái đẹp. Thực sự em phải công nhận gái Hàn, Đài, đặc biệt gái Khựa rất nhiều em đẹp. Đẹp hơn gái Việt mình, ít nhấy là ở cái dáng, body.
Còn về du lịch em thì Đn - H.a - Huế ko tạo đc cho em cảm giác muốn quay lại lần nữa. Phổ cổ H.A đẹp nhưng quy mô quá nhỏ. Ko đủ sức hấp dẫn, bí ẩn để phải quay lại lần 2.

Ảnh đẹp quá cụ.

xeđạp

Xe buýt
Hội An có cái “ hồn “ mà Đà Nẵng không có nên nhiều người thích đến dù chỉ là để ngồi góc phố uống ly cà phê hay ăn tô mỳ Quảng - cái hồn này không hề giống phố cổ Hà nội, nếu mình có cái tình thì cũng sẽ được con người nơi đây đối xử lại rất có tình - nó gần như tuyệt chủng ở các tp lớn.

Bữa ngồi quán ngay góc chợ, nói chuyện với một chị người xứ Quảng nhưng đã vào sống ở Nha Trang, chị nói “ về quê phải mua được cái ớt Hội an vì ăn mỳ Quảng mà không có nó thì không còn là tô mỳ Quảng nữa “

Lambatda

Xe điện
Có choén được 2 em Bắc Kinh không cụ?
Nhìn bạn ốm ốm cũng ổn lắm, cơ mà em ko phải thánh chịch nên chưa đủ trình gia tốc:)). Quen nhau có 2 ngày, quá khó để làm 1 chuyện j đó đủ lớn cụ ah:))

sinichit52

Xe container
Năm trước em đi Đà Nẵng Hội An ngay sau kỳ nghỉ tết. Không khí rất là dễ chịu, có nắng rực rỡ nhưng ko nóng nực, hơi tiếc là vẫn chưa đủ ấm để bơi - em ở villa có bể bơi riêng nhưng chỉ để sống ảo chứ ko nhúng chân xuống nước :))
Em thích ĐN vì cảm giác nó thanh bình sạch sẽ. Năm nay em chọn Nha Trang, chắc cũng chỉ ra bờ biển chụp ảnh sống ảo chứ ko bơi đc.

Mợ yên tâm, Nt mùa này có thể tắm từ 10h sáng đến 3h chiều. Mỗi tội tắt nắng thì rét sun vòi thôi:D

azulka

Xe tải
Nhìn bạn ốm ốm cũng ổn lắm, cơ mà em ko phải thánh chịch nên chưa đủ trình gia tốc:)). Quen nhau có 2 ngày, quá khó để làm 1 chuyện j đó đủ lớn cụ ah:))
Trường túc thế cơ mà cụ bhẩy. Kể ra có kỷ niệm với nhau cũng hay