Một số cảm nhận về xe của cụ tatrung

can.mua.xe

Xe tải
Cụ tatrung cho em hỏi chút ah.audi Q5 sx 2010 xuất mỹ.nội thất da bò .có mấy bản hả cụ.em cám ơn cụ nhiều

metoo1981

Xe máy
Hôm nay mang xe ra chỗ cụ Trung bảo dưỡng...rất hài lòng...nễu vẫn giữ đc chữ tín như bây h thì mình sẽ là kh trung thành...hihi...chúc làm ăn phát đạt

SpecX7426

Xe tăng
E thấy các cụ toàn bàn bmw với mer, chả thấy chỗ nào HN chuyên kinh doanh và bảo dưỡng sửa chữa LEX chuẩn và uy tín nhỉ

not2beone

Xe hơi
Chuẩn bị mua mer, thử dịch vụ của cụ trungjapan xem sao.

nam.tk

Xe hơi
e có hỏi cụ này vài lần rồi , trả lời khá chi tiết và chu đáo đấy ạ!

Jeny Hà

Xe hơi
hì, vậy cũng được gần 2 năm từ ngày em chính thức mở KDCN, các cụ cũng biết không gì là hoàn hảo cả bởi vậy nên bây giờ em vẫn duy trì
- Bắt buộc khách phải check xe tại hãng hoặc gara riêng chứ không chơi mua luôn, em cũng không ép ai gì cả.
- Tư vấn chuẩn cho khách có nên chơi xe này hay không, có hợp xe kia hay không, nhu cầu như thế có chuẩn hay không, và nếu có quyết mua em mới bán (ko mơi, không nịnh, không gạ gẫm)
- Chăm sóc sau bán xe nếu có lỗi phát sinh nếu nhỏ (vài củ) e thường free cho khách, cái này nhiều anh em trải nghiệm rồi, còn lớn em share với khách, bởi xe cũ không thể nói mạnh được.

Ngoài ra
- Em không mất phí thuê salon, thuê nhân viên nên hiển nhiên giá em bán ra là hợp lý
- Xe đẹp thì em khẳng định bằng kinh nghiệm của em, nhiều xe em có nói rõ là xe bình thường hoặc không đẹp. Không phải xe nào em cũng khen. (như xe GLK, xe CLS em khen tuyệt đẹp là nó đẹp thật, đẹp mộc không mông má, mấy cụ qua xem đều khen)
- Có lỗi gì em biết em sẽ nói luôn, không giấu
- Lãi ít, kiểm tra tốt được đầu vào, có gara chăm sóc sau bán hàng do đó cũng là ưu thế để các cụ ưu ái em.

Còn nói như cụ Beck không lẽ anh em thợ toàn bán xe đểu. Chiếc civic cụ chủ topic nói là chiếc nào bởi cả đời em chỉ bán 2c civic, một là cái 2008 cách đây 3 năm rồi (thời em còn ngây thơ trong sáng), 2 là cái cụ Beck lấy cho bạn cụ ấy, cụ chủ kiểm tra lại thông tin kẻo lại mang tiếng em (nhiều khi ng ta bảo mua của em nhưng thực tế lại mua chỗ khác), còn nếu cái 2008 từ 3 năm trước em bán giúp cụ Faw thì thời đó em cũng mới biết lái xe, bán để đổi xe như bao cụ trên này thì em nghĩ trách em cũng không phải, và cũng đã đi check kỹ trước khi mua).

Với nỗ lực ấy, em tin trong giới thợ xe, ít người làm được như em, và Em luôn mong sự góp ý từ các cụ để em hoàn thiện dịch vụ hơn, nhân vô thập toàn, chúc các cụ luôn khỏe ạ
Q
Cái thời bán civic là thời cụ trung mới biết đi ô tô . E nhớ ko nhầm là xe ý cụ trung mua lại của ng khác , sau này bán và tìm người sang tên thì em và cụ Trung mới biết nhau thì phải . Khi đó trên OF có mỗi mình em ( hathuloan) và anh Bình sài gòn là chuyên tư vấn cong chung sang tên xe trên Of nhà mình,
Không phải khen nhưng phải nói cụ Tạ Trung nhà mình nổi tiếng về dòng Mer ban rất có uy tín trên Of

Hỏi Đáng

Xe hơi
Cuối năm, lỗi tiếp cái tóp này lên! Ủn cho ai kinh doanh uy tín, có tâm! Đỳ thằng nào lươn lẹo, xảo trá! Chưa đi Mẹc và chưa sửa Mẹc bao h, nhưng hy vọng nếu mua đc, đừng khuyến mại con Ruồi + 7 năm là ok!

Changiuao0o

Xe tải
Cuối năm, lỗi tiếp cái tóp này lên! Ủn cho ai kinh doanh uy tín, có tâm! Đỳ thằng nào lươn lẹo, xảo trá! Chưa đi Mẹc và chưa sửa Mẹc bao h, nhưng hy vọng nếu mua đc, đừng khuyến mại con Ruồi + 7 năm là ok!
Cụ ơi nếu có khuyến mại thì chỉ khuyến mại xịt trâu và cao tốc HN-HP thẳng đường toàn tuyến :)):)):))=))=))=))

Năm mới đến nơi rồi chúc cụ trung làm ăn phát đạt luôn đc ah e tin cậy! Chúc các cụ một năm mới an khang thịnh vượng và an toàn trên mọi nẻo đường! Trân Trọng!

Gà đua đòi

Xe tải
Em đang định qua Tết cưới em mer C200 cũ vậy nên dạo này cũng hay tìm hiểu! Bản thân thấy cụ Trung đáng tin. Qua Tết rảnh hơn em sẽ qua chỗ cụ Trung nhờ tư vấn thêm. Theo cảm nhận của em thì cụ Trung đáng tin, uy tín!

Tuan_GM

Xe máy
Em ở trong nam, chưa ra bắc mua xe bao giờ nên không biết bác Trung. Qua kinh nghiệm mua BMW và mercedes cũ + có ông bạn già nguyên là trưởng phòng KT của 1 đại lý của mer cách đây hơn 10 năm đã nghĩ mở garage riêng nên em suy nghĩ như thế này:
1. Mua xe Đức chắc chắn phải vào hãng check, garage rất khó kiểm tra hết, có khi mang xe vào bạn em check thì có ttường hợp lái đạp chân nói vô. Trừ khi xe người thân bán lại mà mình tin.
2. Mua xe cũ phải chấp nhận rủi ro, nếu bị dính nặng thì nên tự trách mình số xui thôi, đỗ hết cho mấy anh kỹ thuật đi coi cho mình thì tội họ, đâu phải cái gì họ cũng biết trong khi coi cái xe có 30p mà họ có 3 ngày để mong má.
3. Em từng chứng kiến lái xe chuyên nghiệp mua con c250 đời 2010 dính lỗi nặng mà, nguyên nhân là do chủ quan. Nên bác Trung dính phốt cũng bình thường.
4. Hãy là người thông minh khi chọn xe.

Chúc các bác năm mới nhiều may mắn và niềm vui.

Gà đua đòi

Xe tải
Em ở trong nam, chưa ra bắc mua xe bao giờ nên không biết bác Trung. Qua kinh nghiệm mua BMW và mercedes cũ + có ông bạn già nguyên là trưởng phòng KT của 1 đại lý của mer cách đây hơn 10 năm đã nghĩ mở garage riêng nên em suy nghĩ như thế này:
1. Mua xe Đức chắc chắn phải vào hãng check, garage rất khó kiểm tra hết, có khi mang xe vào bạn em check thì có ttường hợp lái đạp chân nói vô. Trừ khi xe người thân bán lại mà mình tin.
2. Mua xe cũ phải chấp nhận rủi ro, nếu bị dính nặng thì nên tự trách mình số xui thôi, đỗ hết cho mấy anh kỹ thuật đi coi cho mình thì tội họ, đâu phải cái gì họ cũng biết trong khi coi cái xe có 30p mà họ có 3 ngày để mong má.
3. Em từng chứng kiến lái xe chuyên nghiệp mua con c250 đời 2010 dính lỗi nặng mà, nguyên nhân là do chủ quan. Nên bác Trung dính phốt cũng bình thường.

Cụ Trung vào cho nhận xét về ý kiến của cụ Tuan_GM đi

TUNGDKH

Xe tải

Cụ này phát biểu quá chân tình và chuẩn.
Riêng về chủ đề của top này ý kiến riêng của em là :
Phàm những ai nói hay thì thường làm dở - Lâu lâu mới có ông nói hay làm hay
Ai cũng có nghề của riêng mình để kiếm tiền của thiên hạ . Biết chấp nhận điều này sẽ
tạo tâm lý thoải mái chơi xe nhất là dòng xe cũ Mercedes Benz
Tôi thì tin tưởng một chú em chuyên dòng Mec làm ở Tam Trinh. Thợ đơn thuần ko buôn không lươn lẹo. Đúng nét chân chất của thợ

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn

Ninhkiet

Xe máy
E lên tận nơi gặp anh trung 1 lần rồi, phi lên hẳn nhà riêng ngồi nghe bác ý tư vấn luôn.:))hồi cuối 2014. Chủ quan đánh giá của e thấy bác ý rất nhiệt tình và chu đáo. Ko giấu giếm gì cả. Sang năm đủ lực đổi lên merc C hoặc glk 2011 nhất định sẽ qua ngồi lại với bác trung japan :)

SonataHQ

Xe điện
Đã là xe cũ thì hên xui thôi, nhiều lúc đến 4 cụ Trung cũng không thể biết đc nó có giết người trong xe hay không? Chỉ có 1 thứ duy nhất ở cách tiếp cận các cụ of nhà mình em thấy khá rõ ở cụ Trung là sự chân thành, còn mọi chuyện khác e chưa biết

Gà đua đòi

Xe tải
E lên tận nơi gặp anh trung 1 lần rồi, phi lên hẳn nhà riêng ngồi nghe bác ý tư vấn luôn.:))hồi cuối 2014. Chủ quan đánh giá của e thấy bác ý rất nhiệt tình và chu đáo. Ko giấu giếm gì cả. Sang năm đủ lực đổi lên merc C hoặc glk 2011 nhất định sẽ qua ngồi lại với bác trung japan :)
Em đi cùng cụ. Qua Tết nhé

hoangtuangts

Xe máy
Hôm trước em đã trải nghiệm ở gara sửa xe của cụ Tatrung bên Long Biên, và có mấy nhận xét sau đây:
1. Về giá cả: good, giá hạt dẻ bằng 1 nửa so với bên Haxaco,
2. về thái độ của thợ cứng Mr Thái : Good., rất nhiệt tình
3. về cơ sở vật chất phục vụ khách hàng: poor, nhưng dù sao cái này không ảnh hưởng lắm đến khách hàng bình dân như em.
Túm lại: em cũng là người đi làm dịch vụ, chiều khách hàng rất mệt, nên khi đến đây thấy khá ok, nếu lần sau có trục trặc gì sẽ quay lại.
Chúc cụ Tatrung đông khách, làm ăn tốt, và luôn giữ tiêu chí kinh doanh "khách hàng là thượng đế', good price, good performance and good quality.
Hehe , em té.
c.c Mr Thái, vẫn còn thiếu chú 200k, hồm nào sang thay dầu anh bù nhé.
Tuấn

tec-fun

Xe máy
Em thỉnh thoảng cũng vào hóng thớt của cụ Trung ... rồi lại ra. Bản thân em rất có thiện cảm với cụ ấy, dự khi nào lên đời cũng phải sang gặp một lần => biết đâu lại có duyên >:D<