Musso - cuộc sống đầy đam mê

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Mê Mu... hưởng lạc nhiều mà vẫn thấy thiếu thiếu cái gì đó! Từ khi hội Mu... nó thò ra mà vẫn chưa có quả nào hưởng cho nó trọn vẹn! Thôi thì tuấn sau làm quả đi "chấm" và xơi 33 nhé! Xơi cái loại to như cái vung chứ không phải = bàn tay đâu nhá!

meconly

Xe đạp
Nếu đi chấm Hải Dương thì phải chọn điểm off cafe khác chứ không chọn vườn nhãn được, theo em ta nên off ở Lối cũ, các quán trên đường Trần Hưng Đạo, hoạc quán nào đó bên gia lâm cho tiện đượng Đề nghị bác nào đi thì ra cho chính xác giờ giấc tránh tình trạng phải đợi nhau lâu.
Thế lần sau nữa nhỡ thích thịt Dê cơm cháy thì lại phải xuống tận Giáp bát để off hả bác :^) ??????????????????
Theo em off cứ chọn chỗ đỗ được nhiều xe, ngồi ấm cúng vì mùa đông rồi mà.

Mr Thach

Xe tải
Chào các Bác!
Hôm nay em mới biết đường lọ mọ vào đây bi bô, hay thật!
Báo cáo các Bác, em không co Mu thi bi bô có tiện kg nhỉ, các Bac sinh hoat vui that.
Em nịnh các Bác tí rồi em lại phai đi rồi, hẹn các Bác chủ nhật tới (25/11/07) nhé!

MussoTD

Xe buýt
Các bác phát triển nhanh quá , hôm 17/11 vừa rồi tiếc quá vì phải vào Nghệ An. Hy vọng lần tới em có mặt được. Hội Musso của ta ngày càng ngon đấy nhỉ. Chúc mừng, chúc mừng!
(y) (y) (y) (y) (y) (y)

AQ.

Xe tăng
Em mạn phép nói leo 2 ý kiến với các bác tý:
- Tên hội có vẻ bắt đầu hợp lý rồi đây. Quả là phải gọi tên cha mẹ (Mekong) nó trước thì thuận hơn nhưng Mê Mu lộ quá, gọi là Mu Mê nghe luỵch sự hơn, lại thể hiện tính kiêu, bản lĩnh (vì không bán được như lời bác truongluun) của các bác chọn dòng này. Gái không thèm nhìn nhưng ta vẫn AQ
- Điểm tập kết đi Hải Dương hay nhất là Khu đô thị mới Linh Đàm nhà em. Này nhé: Đường Giải phóng rộng thoáng; chỗ để xe thoải con H5N1 mái, toàn bộ Mus xuất xưởng từ hồi nào tới giờ cũng đủ; Quán xá rất nhiều từ cafe tới Vịt cỏ Vân đình. Cuối cùng là đi Hải dương qua cầu Thanh trì vừa nhanh vừa....xóc, tha hồ thể hiện bản lĩnh đàn ông

Bác Ti(ko)gẻ quyết chứ?

*Ngay gần chắn tàu chỗ rẽ vào LĐàm có tiệm rửa xe, dọn nội thất được OF khuyên dùng đấy (giá rẻ, làm nhanh và kỹ). Đi xa về rẽ qua xịt một cái, nhất cử lưỡng tiện rồi. Chọn đi các bác.

meconly

Xe đạp
Bác Sơn bọ ơi thế cái vụ đi chấm chấm mút mút gì đó ở Con Cuông thế nào rồi bác nhỉ? Thấy bác cứ lải nhải ở đây suốt chẳng hiểu đi họp đã có cái kết quả gì chưa vậy?

namquang

Xe buýt
Cuối tuần này lại chiến vào chủ nhật ah, cho em đi ké xe với nhé, giá xăng tăng rồi đi xe dầu cho nó rẻ.(b) (b) (b) (b)

Fiat_ELX

Xe điện
Xăng tăng giá

Cuối tuần này lại chiến vào chủ nhật ah, cho em đi ké xe với nhé, giá xăng tăng rồi đi xe dầu cho nó rẻ.(b) (b) (b) (b)
Hì hì, cất hết Libero ở nhà nhé, đi xe dầu cho tiết kiệm.

namquang

Xe buýt
Bác Fiat-ELX đồng quan điểm với em, cất xe Libero ở nhà bác nhé, ta đi xe dầu xem tình hình nó ồn đến đẩu

Bác Mèo thỉu hô hào bên Fi cuối tuần này đi chén BABA đê , Gấu mẹ noá măm cái loại này vào là đỡ khó tính nhìu nhìu đoá !:D
Chết mịa, tuần này em phải đi ảnh ọt vụ ông anh họ cưới không tham dự được 33 nhà bác, chán nhể

tiger

Xe tăng
Địa điểm tập trung chủ nhật tới
Thưa các Bác! Đường tới địa điểm tập trung chủ nhật tới rất đơn giản, xin các Bác đi như sau
Đi quan cầu Trung Hòa theo hướng Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng 150m gặp đèn xanh đèn đỏ đầu tiên rẽ phải vào phố Trung Yên 100m là ta đã đứng trước quán Nam Hồng - địa điểm tập trung rùi ( sẽ có mấy em Musso đỗ đó làm mốc cho các Bác)
Các Bác chú ý là ta sẽ tập trung sơm hơn : 8h00 tập trung ăn sáng - cafe
9h00 xuất phát - Bác nào đến muộn mất quyền lợi và xin mới đuổi theo đoàn

Ghi chú: Đề nghị các Bác mang bạn gái, gấu mẹ, gấu con theo

MussoTD

Xe buýt
Sao đợt này các bác đi xa thế? Chẳng biết em có dậy nổi không nữa.
@ Tiger, Sơn bọ: Những lúc giá xăng đắt đỏ như thế này mới biết máy dầu là thượng sách, các bác nhỉ! Bọn MeKông dại quá, sao lại ngừng sản xuất xe máy dầu chứ?

tiger

Xe tăng
Những lúc giá xăng đắt đỏ như thế này mới biết máy dầu là thượng sách, các bác nhỉ! Bọn MeKông dại quá, sao lại ngừng sản xuất xe máy dầu chứ?
- Ko phải lỗi của Mekong - Mec nó ko sản xuất dộng cơ ấy nữa thì lấy đâu ra mà lắp - đơn giản thế thui Bác ợ
- Sắp tới có thể SS nó còn ngừng sản xuất xe SUV nữa cơ Bác ạ - lúc đó Musso sẽ thành -----xe cổ đấy
:)):)):)):))

Big Daddy

Xe hơi
Sơ sơ về cái "chấm" N21 E106
Kể mà bác Nakio đi cùng thì chắc AE chấm mất khoảng 5 phút! :)

Khu vực có cái chấm là ruộng lúa, các bác cẩn thận thì mang đôi ủng đi là ngon.

Cái chấm rất gần điểm ăn 33, đi từ Như Quỳnh hướng về lang Kiêu Kỵ khoảng 10km

Big Daddy

Xe hơi
Xem trên Ozi thì từ Như Quỳnh có vẻ như có đường đi đến sát cái "chấm luôn này"

Bồ câu

Xe đạp
Cái ông " Bồ Câu quay " này , từ mấy trang trước bẩu gia nhập hội đã được chủ tịt Tí Ghẻ ký hợp đồng rùi mà bây giờ cứ xin xin cái chi , chả chịu chủ nhật ra off còn nói cái giề nữa hay là hội viên : anh hùng Núp à?:))
Bác ứ đc mắng em thế! Nhiều lúc muốn lém mà... ứ ra đc, bác thông cảm cho em đi
Mà em ko đồng ý với lời tư vấn của Bác Sơn bọ cho MMussoTD đâu nhá - phaie bảo vệ phụ nữ chúng em - chung em đáng yêu mừ

Trạng thái
Thớt đang đóng