Musso - cuộc sống đầy đam mê

Trạng thái
Thớt đang đóng

tiger

Xe tăng
Bác bồ câu ạ! thông gì thì cũng phải ra Vườn Nhãn mới nói chuyện phải trái thì mới thông đc
Bác cứ anh hùng Núp kiểu đó thì làm sao bon em yêu đc - mạnh dạn lên Bác
Các Bác trong Musso toàn dễ thương như.... em cả thui mà
(b)(b)(b)
(l)(l)(l)

Lilzay

Xe hơi
Thế thì em ko ra nữa đâu! Bác làm em sợ rùi! Ra các Bác quay em thì :'(:'(:'(:'(
Muốn yêu......mà chẳng đc yên
Bác ấy chả dám đâu mà, bác Sonbo là thương hương tiếc ngọc lắm đấy:D

namquang

Xe buýt
Thế mai 8h30 có mặt ở Trung Kính hả các bác, nhớ đi đúng giờ nhé, vì Bọ đang có mấy chương trình hay lắm cần nhiều thời gian hơn.

tiger

Xe tăng
Thế mai 8h30 có mặt ở Trung Kính hả các bác, nhớ đi đúng giờ nhé, vì Bọ đang có mấy chương trình hay lắm cần nhiều thời gian hơn.
Trung Yen Bác ạ - đến đèn xanh đèn đỏ rẽ phải vào đường mới mở to đùng ^ đường đó là Trung Yên
Trung Kính là phố nhà em, phải lên cái dốc con con

Bồ câu

Xe đạp
Bác ui , iem là con người của Đảng đấy ợ ! không tư lợi riêng tư gì đâu
hihi , iem là cứ to mồm hô hào " quần chúng " thế thui , sợ nhất là mấy bác cứ ỉm ỉm ấy ợ !
Ko biết có tin đc ko đây các Bác ơi! tư vấn cho em đi

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Ai bẩu không tham gia vụ sáng (CN) nay. Các chị đi cùng được một buổi ăn chơi tưng bừng, chả ai phải lo lắng gì cả!

tiger

Xe tăng
Bác Sơn bọ vẫn còn tê hay sao mà thingr thoảng lại són tý thế ! Nhanh ko cho 1 liều thổ tả bây giờ
Ông trưởng ban tuyên truyền kiêm phát ngôn viên này hôm nay rùa quá - vote - bây giờ
:)):)):))

namquang

Xe buýt
Lần đầu tiên đi chấm em thấy cái này hình như hơi dễ so thì phải, lần sau các bác chọn cái nào khoai lang tí. Mà di chấm như anh em Mu thì khaois thật, chấm giữa ruộng, ruộng mênh mông nước không có đồng chí nào dám lội xuống cả, cuối cùng phải nhờ 2 con Baba bơi đến chấm. Ah mà mấy con gà cũng bay nhanh các bác nhỉ, chỉ đuổi 1 vé là phi từ bờ ruộng đến chấm luôn.

tiger

Xe tăng
Thông cáo sau OFF
Thưa các Bác MU MÊ hôm nay bận ko dự off
Thưa những Bác yêu MU(l)(l)
15h hội MU MÊ đã hoàn thành cả 3 chương trình đặt ra theo đúng phương châm ngon bổ rẻ và an toàn
1. Xây dựng kế hoạch dài hơi, hội sẽ sớm xúc tiến làm việc với đại nhân Admin v/v lập box SSANGYONG để anh em tiện sinh hoạt
2. Đi chấm - Nam Quang phản ánh trung thực, sắc sảo
3. Baba - gà chọi phải nói là quá ngon (ko biết có phải do đói quá hay ko )- chương trình này hoàn thành tốt nhờ sự tài trợ 1 phần của Bác Sơn bọ nhân dịp cháu đầy tháng (y)
4. Phê bình bác Meconly đến hơi muộn - Các Bác cùng rút kinh nghiệm cần đi đúng giừo để chương trình của chúng ta luôn được tuyệt sờ lờ vời

(y)
(y)
(b)Một lần nữa chúc mừng Bác Sơn bọ có quý tử(b)

Chỉnh sửa cuối:

tiger

Xe tăng
Một số chương trình dã ngoại sắp tới

1. Kết hợp cùng Fiat, Củ sâm đi Lạng Sơn - Mẫu Sơn 2 ngày chuyến đi này tổng hoà âm dương trong mỗi gia đình OF gấu sắm đồ, anh em nhậu nhẹt vịt quay, khâu nhục giòn bì, phở chua....

2. Gia Lai 8 ngày vào cuối tháng 12 vụ này do Sơn bọ chủ trì, vụ này có đủ các món từ vác súng đi săn (éo biết súng gì và săn gì nữa), ném mìn đến nhậu baba thuồng luồng ở những chiến trường xưa của Sơn bọ

3. Sapa - Mù cang chải - Tú Lệ - Suối Giàng đầu xuân ngắm hoa đào, hoa mận,.... trong 3-4 ngày - Quả rất này lẵng mạn, thích hợp với những Bác đi cũng bạn gái - đảm bảo như tuần trăng mật luôn

4. Lào dự tết té nước vào cuối tháng 3 đầu tháng 4/2008 trong 4 ngày vụ này giao cho Nam Quang - 1 Bác đã góp phần ko nhỏ trong công cuộc phá rừng ở bển đảm trách

Kính mời các Bác có Mu và yêu MU tham gia

Chỉnh sửa cuối:

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Ơ đúng ra hôm nay phải là cuộc giao lưu giữa ÔtôPhun, hội Kiếm chác (từng) xu và OépTreRanh chứ nhi?

Big Daddy

Xe hơi
Lần sau các bác nhớ để sẵn vài đôi ủng trên xe nhá! Ủng xỏ chân để cày ruộng ý!

tiger

Xe tăng
Lần sau các bác nhớ để sẵn vài đôi ủng trên xe nhá! Ủng xỏ chân để cày ruộng ý!
Lói thật nhé! hôm lay em mà ko can là bác Sơn bọ và Nam Quang đã nuy để đến chấm rùi! 2 Bác lày vật chấm chấm mút mút quá, đông người thế mà vẫn định thoát y - may mà sau 2 con baba kéo lại đc

Mr. SUN

Xe tải
Website
www.otofun.com
Ah, tay HDC này đi Vịt, cùng ở phố TT đúng không?

Trạng thái
Thớt đang đóng