Năm 2017-2018 bất động sản sẽ đóng băng???

HenryFord

Xe điện
E chả có thống kê nên chả kết luận được. Cũng chả cứ phải ở bển về. :D

Nhưng cơ bản bọn lắm tiền nó đều giỏi. :D
Câu cuối của cụ đúng như chân lý ạ. Nhưng mà giỏi thì chưa chắc đã giàu ạ.

TÉP

Xe buýt
Vincity quận 9 giải tán luôn chứ khỏi phải delay. :) vincity đại mỗ delay ít nhất 6 tháng. Nó là thằng sẵn hàng, bán hàng ngày, chưa kể nhiều partner khác, nó có data hàng ngày nên việc nó tính được là quá dễ hiểu cụ ạ. :)
Em quan tâm Vin Đại Mỗ quá cụ ơi.
Nó có giống Vin Riverside Long Biên không cụ?

ORIJEANS

Xe container
Câu cuối của cụ đúng như chân lý ạ. Nhưng mà giỏi thì chưa chắc đã giàu ạ.
Kể ra oánh giá ai đó giỏi hay giàu rất khó. :D Có chú bẩn bẩn quê quê vẫn dăm mảnh đất, chứng khoán tài khoản chục tỷ. Có chú lên mẹc xuống bim nhưng nợ đìa. Có chú học cao hiểu rộng nhưng làm đâu chết đấy, chú khác quê quê chăm chỉ hạt bột lại lên doanh nghiệp khủng. Đời thật khó đánh giá.

ORIJEANS

Xe container
Em quan tâm Vin Đại Mỗ quá cụ ơi.
Nó có giống Vin Riverside Long Biên không cụ?
Không cụ ạ. Riverside là đất nền, đại mỗ chỉ chung cư. Dự kiến hơn 100 tòa, CTD làm tổng thầu D&B, nhưng trước mắt là xịt rồi cụ ạ.

HenryFord

Xe điện
Kể ra oánh giá ai đó giỏi hay giàu rất khó. :D Có chú bẩn bẩn quê quê vẫn dăm mảnh đất, chứng khoán chục tỷ. Có chú lên mẹc xuống bim nhưng nợ đìa. Có chú học cao hiểu rộng nhưng làm đâu chết đấy, chú khác quê quê chăm chỉ hạt bột lại lên doanh nghiệp khủng. Đời thật khó đánh giá.
Vâng, cứ trên 7000 km, 48 mã lực là em thấy được lắm rồi ạ. Tiền bạc phù du không tính.

ORIJEANS

Xe container
Còn một vin nữa ở khu này là khu 55ha, thẳng lê quang đạo xuống, bên tay phải, hắt hết ra đến đường sa đôi, tên thương mại là khu thành phố vườn, có cả đất nền và chung cư nhưng gần đại mỗ thôi cụ ạ. 2 tháng nay chưa thấy update gì mới.

TÉP

Xe buýt
Gớm.

Đọc lại comment của bạn đi nhé. Xem bạn khen mình những gì.

1. nguy hiểm
2. dốt
3. vô học

Cảm ơn bạn! :D

NẾU MÀY CÓ HỌC, ĐỪNG QUOTE COMMENT CỦA TAO NỮA.

Có được k? :D
Cụ hài quá
Tự dung em được mẻ cười
:)

TÉP

Xe buýt
Còn một vin nữa ở khu này là khu 55ha, thẳng lê quang đạo xuống, bên tay phải, hắt hết ra đến đường sa đôi, tên thương mại là khu thành phố vườn, có cả đất nền và chung cư nhưng gần đại mỗ thôi cụ ạ. 2 tháng nay chưa thấy update gì mới.
Chỗ này phải không cụ ??
Liệu có sông suối kiểu như bên Long Biên không cụ ??

Violet2013

Xe buýt
Vào thớt này vì có cụ ORIJEANS em rất nể trọng từ các topic khác về BDS. Thế deck nào lại có mợ Honghen gì đấy bị ghen ăn tức ở hay sao mà cứ phải nhảy sổ vào gây sự thế nhỉ. Phí cả mấy trang không thêm được tí thông tin nào bổ ích cả.

ORIJEANS

Xe container
Chỗ này phải không cụ ??
Liệu có sông suối kiểu như bên Long Biên không cụ ??

Nếu nhìn thẳng tấm hình của cụ nhé, đường lê quang đạo kéo dài nó sẽ chia hình chữ nhật cụ vẽ làm đôi.

Phía bên trái là khu thành phố vườn, phía bên phải hắt về phía cái cầu vượt (bên kia cầu vượt là vin mễ trì đang xây) là khu hành chính mới.

Khu thành phố vườn dự kiến là đô thị xanh mát nhưng khả năng là k có sông như riverside cụ ạ. Tuy nhiên hiện các dự án của vin đang khá im ắng, 2 tháng nay e k thấy update gì mới, nên có thể điều chỉnh bất kỳ lúc nào. Vin giảng võ còn xịt vào phút cuối nữa mà cụ. :D

Honghen2008

Xe container
Vào thớt này vì có cụ ORIJEANS em rất nể trọng từ các topic khác về BDS. Thế deck nào lại có mợ Honghen gì đấy bị ghen ăn tức ở hay sao mà cứ phải nhảy sổ vào gây sự thế nhỉ. Phí cả mấy trang không thêm được tí thông tin nào bổ ích cả.
Sao phải ghen ăn tức ở hả Cụ:)?

ORIJEANS

Xe container
Thôi vui vui tý thôi cụ. Bỏ qua đi. :D

piano

Xe điện
Vincity quận 9 giải tán luôn chứ khỏi phải delay. :) vincity đại mỗ delay ít nhất 6 tháng. Nó là thằng sẵn hàng, bán hàng ngày, chưa kể nhiều partner khác, nó có data hàng ngày nên việc nó tính được là quá dễ hiểu cụ ạ. :)
Nguyên nhân là do cđt đánh giá lại thị trường không tốt, hay nguyên nhân khác hả cụ. Kể ra thì Vin gần như là người điều tiết thị trường rồi, thông số bán hàng nó cũng nắm rõ nhất vì nguồn tiền ra/ vào của vin hàng ngày rất lớn.