Nên Mua Xe Gì : "liberty Việt,Lx Việt,hay Vespa S"

astoreviola

Xe tăng
[K]club;6142486 nói:
đừng mua vespa S !!! khuyên các bác thật lòng !!! đừng mua vespa S để một mình em tận hưởng cái sướng thôi =))
:( bác này xui linh tinh quá
vespa S đi bạn ơi, mình cũng mới mua con này, đi cũng ổn lắm, nhìn dáng đẹp hơn Li, đèn vuông nhìn phong cách hơn Lx
nói thế mong các bác đang đi Li và Lx đừng ném đá em nhé, em đang muốn lập nhóm vespa S mà

MrQ1984

Xe đạp
[K]club;6142486 nói:
đừng mua vespa S !!! khuyên các bác thật lòng !!! đừng mua vespa S để một mình em tận hưởng cái sướng thôi =))
Hehe,đúng rồi đấy,các bác mua ít ít thôi thì người ta còn dòm,còn ngó.
Em này mình xem trên web đã thích rồi,ra showroom nhìn tận mắt và quyết định lấy luôn chỉ sau 5 phút :D

HocSinhHư

Đi bộ
Mới chiều nay thì Cháu cũng đã đi thử Li Vn vs Lx thì thấy Li Vn đi thik hơn,lướt hơn.Nhưng chưa đc thử e S nào.Vì cũng có ít ng đi:D.Mai đi xem e S thế nào rồi quyết định.
Mà các Cụ cho Cháu hỏi là S ngồi cao hơn hay Li Vn(đã thay TX vs Yên) cao hơn vậy???mà hình như e S k tắt đc đèn đúng k? ạ

astoreviola

Xe tăng
Mới chiều nay thì Cháu cũng đã đi thử Li Vn vs Lx thì thấy Li Vn đi thik hơn,lướt hơn.Nhưng chưa đc thử e S nào.Vì cũng có ít ng đi:D.Mai đi xem e S thế nào rồi quyết định.
Mà các Cụ cho Cháu hỏi là S ngồi cao hơn hay Li Vn(đã thay TX vs Yên) cao hơn vậy???mà hình như e S k tắt đc đèn đúng k? ạ
Li thì bánh to hơn leo vỉa hè lúc tắc đường chắc là tiện hơn
S đi cũng giống Lx bác ạ, khác mỗi vài chi tiết bên ngoài, bác mua Li đi đừng mua S

:)) nghĩ lại nhiều ng mua quá thì xe mình lại nhan nhản như Li và Lx mất

robocop

Xe buýt
em cũng sắp mua con LX hoặc S nhưng phân vân quá

LX thì dáng chuẩn rồi không bàn

vấn đề là con S có thằng bạn đi con S đỏ với nhìn mấy con S ngoài đường lúc thì thấy xấu, nhất là nhìn ngang thấy cái mặt đồng hồ lồi lên của nó và nhìn đằng sau thấy cái yếm không đẹp, nhưng lâu lâu nhìn từ đằng trước thì thấy cực kì hấp dẫn . . .

khó nghĩ thật :D :D

astoreviola

Xe tăng
ui dáng con S mà bác chê xấu?
đồng hồ nó làm nổi lên tạo điểm nhấn kết hợp với đèn vuông và các đường nét góc cạnh mà
em thấy nó đẹp và nhìn ít nữ tính hơn Lx

astoreviola

Xe tăng
1 lần nữa khuyên các bác ko nên mua Pi nhé
dạo này tình hình là đang bão, loanh quanh ngập đường đi pi khổ lắm các bác ơi

cupheu

Xe tăng
:(( nhà cháu mà đc cho tiền mua xe,làm ngay em S,về dán thêm vào đẹp long lanh :bz

HocSinhHư

Đi bộ
Thank các cụ đã nhiệt tình góp ý kiến của mìh !
Mới chiều nay ra cưới e Li VN,vừa lấy về chưa kịp rốt đa gì cả đã cân 3 xem như nào,cũng thấy e ý ổn phết :))
Mưa to quá chưa kịp rửa xe thì màu Trắng đã thành màu cháo lòng :D(biết thế lấy XCL :)) )mong sao e nó k gặp phải lỗi như mấy cụ trên 4rom :">

anhdung.92

Xe hơi
lib Vịt xong độ *-:)

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
E sắp mua xe mà không biết là nên mua xe gì,vì điều kiện KT Gđinh chỉ cho phép 1 vài lựa chọn nên khó quá

Nghe mấy ông a e nói thì hết xe này xe nọ,xe nào cũng có lỗi,mỗi người thì thích 1 kiểu :(

Vì thế e muốn hỏi ý kiến của các bác để có sự lựa chọn tốt nhất cho mình

Các Bác Giúp e với nhé :D !!!

1. liberty Việt

2. Lx Việt

3. Vespa S

Các bác chỉ giùm e ưu điểm và nhược điểm của mỗi loại xe qua kinh nghiệm của mỗi người nhé :D
Bác nên chọn Li việt và bắt buộc phải đầu tư thêm 6 củ để lên tay xách, yên và ốp bô, thế là ngon bác ạ.

dammevespa

Xe tải
tháng sau e cũng đón e s 125ie white về đây bác ah

tinhtx

Xe tải
Em chạy Li nhập rồi chạy sang LX Việt , thấy LX chạy chán lắm , Li gầm cao , vào cua sướng . Không biết có phải LX Việt khác LX nhập hay không , nhưng em chạy LX Việt thấy xe nó cứ rung rung , bó cua sợ lắm , mà nó còn kêu to hơn Li nhập nhiều . Cùng 125 mà Li Nhập vọt hơn , em thì chưa chạy Li Việt nên lấy tạm Li Nhập ra so sánh với LX Việt , nếu là em thì em chọn Li Việt , về thay tay sách sau với yên xe là trông giống Li Nhập ngay ấy mà
Thưa với bác là em đã đi cả Li nhập và LX nhập rồi ạ nếu so sánh giứa Li nhập với LX việt hay nhập chưa có phun xăng điện tử thì đúng như bác so sánh. Nhưng với LX 125 ie thì không đúng đâu ạ. tiếng nổ êm và bé, đi vọt hơn ạ.

thanhnhanhuynh

Xe đạp
Em thấy bác nên múc con S, nhìn hay hơn nhiều, LX đụng hàng nhiều và đã bị em Elizabeth ếm rồi. Con S bác mua về thay cái tay xách của LV vào rất đẹp, mua trên Nguyễn Chí Thanh đối diện BIDV

de_xom

Xe tải
em cũng đang phân vân giữa em S và Li việt, Li thêm cái tay xách, yên và ốp bô vào nữa mất 6,5 củ + 56.8 củ =63.3 củ rồi,
Mình cao 1.75m nặng 62kgs, đi e S có hợp ko? đang phân vân màu đỏ - cam và đen ko biệt nên chọn màu nào đây? em 27 tuổi và đã có gia đình nhờ các bác tư vấn hộ nên đi xe nào và màu gì ợ!

anhbarau

Xe đạp
Em thấy bác nên múc con S, nhìn hay hơn nhiều, LX đụng hàng nhiều và đã bị em Elizabeth ếm rồi. Con S bác mua về thay cái tay xách của LV vào rất đẹp, mua trên Nguyễn Chí Thanh đối diện BIDV
Tay xách của LV là sao bác? LV là xe gì?