Ngại gì mà không đi BMW

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Chào các bác,
Em là tài xế mới của ngôi nhà OF. Hiện em đang đầu quân cho EuroAuto.
Iem thấy các bác có nhiều bức xúc về dịch vụ của BMW quá. Em cũng mong muốn góp phấn nhỏ để các bác đang đi bim bim và sẽ đi bim bim cảm thấy hài lòng hơn.

Bác nào cần thông tin tư vấn mua, bán, sửa chữa, bảo dưỡng BMW thì cứ contact cho em phát. Em sẽ cố gắng để các bác hài lòng

Lê Trường Giang (MR)
0904 515 393
king_so1@yahoo.com

Hiện tại bên em đang có lô xe 320i giá ưu đãi, bác nào quan tâm thì ới em phát.

Trân trọng thông báo

Ngại lắm rồi cụ ạ!!!!!! Thằng bạn em đang dính một em 318, đăng ký hộ khẩu tạm trú ở ơ rồ nhà cụ mới có 4 tháng nay thôi, ơ rồ vưỡn chưa biết nó bị bệnh gì mà bốc thuốc, thế là lại tiếp tục ra hạn nằm viện, chưa có ngày về!!!!!!!!!!!!
Cụ có hiếp em nó được thì hiếp đi!!!!!!!!
Rõ là vãi hồn với Bim!!!!!

mua_lexus

Xe hơi
chào bác!
bác cho hỏi 320I, model năm nào, giá cả nhieu? Em đang quan tâm để đổi xe cho bà cả. Cảm ơn bác trước!

XeOnline

Xe tăng
Ngại lắm rồi cụ ạ!!!!!! Thằng bạn em đang dính một em 318, đăng ký hộ khẩu tạm trú ở ơ rồ nhà cụ mới có 4 tháng nay thôi, ơ rồ vưỡn chưa biết nó bị bệnh gì mà bốc thuốc, thế là lại tiếp tục ra hạn nằm viện, chưa có ngày về!!!!!!!!!!!!
------------------------------------------------------------------
bác chủ thớt đang ngại câu hỏi này ạ.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nghe mấy bác phàn nàn về dịch vụ của Bim quá.Hay là do thợ Bim của Euro Auto trình độ vẫn là dấu hỏi chấm ???Bác chủ thớt cho anh em câu trả lời nhỉ (l)(l)(l)

Okane

Xe container
E chẳng ngại j BMW hay MER cả, mỗi tội ngại tiền.

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Bác cho em thông tin để em check lại, em nhất định sẽ hỗ trợ để thờ gian nhanh hơn. Nếu không tin thì bác cứ cho em lên thớt hi hi

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
chào bác!
bác cho hỏi 320I, model năm nào, giá cả nhieu? Em đang quan tâm để đổi xe cho bà cả. Cảm ơn bác trước!
Lô xe 320i bên em SX 04/2008, nhiều option khác nhau. Giá chào bán đã có ưu đãi đặc biệt hiện nay là 69.900USD

Đối với anh em OF nhà mình, nhất định em sẽ có thêm ưu đãi nữa. Bác mà máu thì cứ ơi sắc ới em 1 câu.
Nhân tiện có con 325i Sport đang ưu đãi nhân 8/3 đấy, được hẳn 3.800USD. Các bác nhào zô đi để em còn có tí mời các bác bia chứ

Em vừa allo cho thằng bạn:
BIM 318 biển 2468, đang nằm viện ở HN, thông tin như vậy theo em đã là quá đầy đủ rồi, em này rất nhiều người biết vì cái biển số.
Bác hiếp nhé!!!!!

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Em vừa allo cho thằng bạn:
BIM 318 biển 2468, đang nằm viện ở HN, thông tin như vậy theo em đã là quá đầy đủ rồi, em này rất nhiều người biết vì cái biển số.
Bác hiếp nhé!!!!!
Em Bim này màu đỏ phải không bác, em đã hỏi rồi.
- Em này lịch sử từ đời chủ trước đã bị tai nạn nặng, hộp số cũng đã bị xử lý. Thêm nữa em nó cũng đã từng bị ngập nước.
- Trước khi đưa vào viện EuroAuto, em nó cũng đã được mang đi chữa nhiều nơi rồi phải không bác nên đồ đạc cũng lung tung hết cả.
- Các bác mua xe Mỹ, được cái là rẻ nhưng khi đi 1 thời gian ngắn nó thường phát sinh lỗi vì tiêu chuẩn không hỗ trợ chạy ở môi trường VN mình (khí hậu, xăng, đường xấu,...).
- Số lượng BIM ở Hanoi thì nhiều mà chỗ sửa thì ít, nên khi dồn hết vào EurroAuto thì lượng sửa nhiều quá nên cũng bị quá tải. Mong các bác thông cảm cho nhà em với

Các bác có ý kiến gì thì cũng xem xét lại cho em cái, chứ các bác cứ đổ hết cho EA thì oan cho em quá.

Nếu các bác cần em giúp gì thì cứ ới em 1 câu, em sẽ cố gắng để hỗ trợ các bác.

HANU

Xe máy
Bác BMW.EuroAuto cho em hỏi, bên bác bây giờ X5 có được hỗ trợ giá không, rổ giá bây giờ là thế nào. Em muốn tham khảo một chút.

cuwaysg

Xe đạp
BÁC BMW AU TO ới bác cho em danh sách những con BMW 325 , 318 và lịch sử của nó ở Hà Nội được ko ạ ?

Cà chua chín

Xe máy
Em Bim này màu đỏ phải không bác, em đã hỏi rồi.
- Em này lịch sử từ đời chủ trước đã bị tai nạn nặng, hộp số cũng đã bị xử lý. Thêm nữa em nó cũng đã từng bị ngập nước.
- Trước khi đưa vào viện EuroAuto, em nó cũng đã được mang đi chữa nhiều nơi rồi phải không bác nên đồ đạc cũng lung tung hết cả.
- Các bác mua xe Mỹ, được cái là rẻ nhưng khi đi 1 thời gian ngắn nó thường phát sinh lỗi vì tiêu chuẩn không hỗ trợ chạy ở môi trường VN mình (khí hậu, xăng, đường xấu,...).
- Số lượng BIM ở Hanoi thì nhiều mà chỗ sửa thì ít, nên khi dồn hết vào EurroAuto thì lượng sửa nhiều quá nên cũng bị quá tải. Mong các bác thông cảm cho nhà em với

Các bác có ý kiến gì thì cũng xem xét lại cho em cái, chứ các bác cứ đổ hết cho EA thì oan cho em quá.

Nếu các bác cần em giúp gì thì cứ ới em 1 câu, em sẽ cố gắng để hỗ trợ các bác.
Ka ka, em ứ tin vụ này. Thông tin này chỉ để dọa ma, cạnh tranh với mấy anh sơ-lôn thôi. Đợt trước EA cũng dọa X5 bị thu hồi ở mẽo, rồi không hợp với điều kiện VN...vớ vẩn hết.
X5, xe SUV mà chỉ đi đường đẹp, thì làm SUV làm giề???? (y)
Lại còn vụ hợp thời tiết gì gì nữa. Bên Mẽo cũng đủ các loại thời tiết chứ cụ? Mùa đông thì tuyết nhiều, rồi ẩm ướt đầy. Vùng nóng thì VN cứ gọi bằng kị, nó còn có cả sa mạc chứ VN có đếch đâu?
Xăng thì A95 là tạm ổn rồi, đằng nào các cụ đi bim có xài 92 đâu (trừ trường hợp khẩn).
Túm lại là em ứ tin bọn Bim nó chịu làm dòng xe riêng cho Vịt. Thị trường có tí tẹo, đại lí thì làm ăn lởm khởm, tội đếch gì mà Hãng phải tốn tiền cơ chứ.
Lại túm lại là rất vui khi thấy các bác EA tham gia OF cùng chúng em. Nhưng đã là anh em, em thiết nghĩ phải chân thành với nhau. Các thông tin phải chính xác, tránh gây hoang mang cho người khác.
Hy vọng với sự tham gia diễn đàn của các bác, các bác sẽ hiểu hơn khách hàng của mình cần gì và trong thời gian tới các bác sẽ phục vụ thượng đế của mình đc tốt hơn, xứng đáng với đồng tiền mà họ bỏ ra.
By the way, sắp tới em cũng bỏ Mec chuyển sang Bim. Rất mong được các bác phục vụ tốt để không phải ân hận với quyết định đổi xe của mình.

bigdog

Xe tải
chuẩn khí hậu california chẳng khác gì vn, mùa hè nóng, cũng ẩm ướt, e sang rồi..
thứ 2 là vn mình chạy xe còn bền chán,, tụi tây nó chạy nhẩy lên xe là dí ga ầm ầm,, đâu có hiền như a e mình...
thứ 3 : tay đi làm cách nhà 100 120km là chuyện thường, ngày nào nó cũng cầy đúp lê thế thì xe mới xuống nhiều, chưa kể khi tuyết, nó rải muối ra đương để tan băng nên xe đi rất chóng mọt vỏ...
ĐK sd vn mình chưa là gì so với US...(b)

Chỉnh sửa cuối:

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Bác BMW.EuroAuto cho em hỏi, bên bác bây giờ X5 có được hỗ trợ giá không, rổ giá bây giờ là thế nào. Em muốn tham khảo một chút.
Bác cứ qua xem xe đi, em đảm bảo sẽ có chính sách ưu đãi của EA với bác và chính sách của em đối với anh em OF

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Ka ka, em ứ tin vụ này. Thông tin này chỉ để dọa ma, cạnh tranh với mấy anh sơ-lôn thôi. Đợt trước EA cũng dọa X5 bị thu hồi ở mẽo, rồi không hợp với điều kiện VN...vớ vẩn hết.
X5, xe SUV mà chỉ đi đường đẹp, thì làm SUV làm giề???? (y)
Lại còn vụ hợp thời tiết gì gì nữa. Bên Mẽo cũng đủ các loại thời tiết chứ cụ? Mùa đông thì tuyết nhiều, rồi ẩm ướt đầy. Vùng nóng thì VN cứ gọi bằng kị, nó còn có cả sa mạc chứ VN có đếch đâu?
Xăng thì A95 là tạm ổn rồi, đằng nào các cụ đi bim có xài 92 đâu (trừ trường hợp khẩn).
Túm lại là em ứ tin bọn Bim nó chịu làm dòng xe riêng cho Vịt. Thị trường có tí tẹo, đại lí thì làm ăn lởm khởm, tội đếch gì mà Hãng phải tốn tiền cơ chứ.
Lại túm lại là rất vui khi thấy các bác EA tham gia OF cùng chúng em. Nhưng đã là anh em, em thiết nghĩ phải chân thành với nhau. Các thông tin phải chính xác, tránh gây hoang mang cho người khác.
Hy vọng với sự tham gia diễn đàn của các bác, các bác sẽ hiểu hơn khách hàng của mình cần gì và trong thời gian tới các bác sẽ phục vụ thượng đế của mình đc tốt hơn, xứng đáng với đồng tiền mà họ bỏ ra.
By the way, sắp tới em cũng bỏ Mec chuyển sang Bim. Rất mong được các bác phục vụ tốt để không phải ân hận với quyết định đổi xe của mình.
Các thông tin em đưa ra là hoàn toàn chính xác và có cơ sở, bác cư yên tâm.
Nhân đây cũng chào mừng bác chuẩn bị gia nhập ngôi nhà chung BMW. Em đảm bảo bác sẽ hài lòng về chất lượng dịch vụ sau bán hàng của EA

racer8x

Xe đạp
Bác chủ thớt cho em hỏi , xe em la bim 318i đời 2004 , xe em vô lăng đi nó cứ bị lệch về một bên , em đã thử thay lốp thì thấy không phải tại lốp , vì xe vẫn lệch lái , em vao EA sửa thì bên bác nói là không có máy chỉnh cho em , em rất bức xúc , đi xe mà hãng bảo hỏng không có máy sửa thì nói làm gì nữa ...
Bác làm bên BIM thì tiện cho em hỏi lốp bim 318i như của em bây giờ mua lốp mới thì bn xèng một quả , lốp em 16 inch ạ

huong0001

Xe máy
Bác cho hỏi con 530i có cửa hít,giá bao nhiu nhe??thông báo em sớm