Ngại gì mà không đi BMW

BMW.EuroAuto

Xe đạp
Website
www.bmw.vn
Thế thì chết nhỉ, mua nhầm hàng roài!!!!!
Mấy điều bác nói chỉ là thông tin, chưa phải là hiếp, vậy hướng xử lý thế nào bác ui??????
Em này trong tháng 3 kiểu gì cũng được xuất viện. chỉ chờ hàng thay thế về là xong

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác BMW.EuroAuto quảng cáo ác quá.Chào mừng bác gia nhập OTOFUN.E cũng muốn mua xe của hãng bác lắm.E chẳng ngại gì cả đâu.Ngại mỗi cái $_$ của nó thôi.Đc ngồi 1 lần em 530i.Mà cảm giác.... Bê ta phê mút môi lun :P:P:P:P

taxi_2009

Đi bộ
em đang wan tâm con 523. hình như trong ngày 8/3em nó được bán với giá 102k và kèm theo bộ M-kit đúng không bác. Em thấy dòng seri5 em ghiền lắm. :38:

trongpaint

Xe buýt
Con này nát bấy rồi, hồi trước bạn em định mua nhưng nát quá không mua nổi.
Hehe...
Cảm ơn bác PHP.
Nát thì có giá của nát.
Cứ tính giá thanh lý là em mua hết.
Đã bảo là đem về làm đại phẫu mà.

DREAM II

Xe máy
Vấn đề là EA của bác cái gì cũng đội giá ghê qua, xe em la 318-2005 đi được 4 vạn thì tèo đôi lốp (lốp còn ngon nhưng bị rỗ và rạn không khắc phục được), gương thì hỏng chế độ cụp khi sủ dụng dk từ xa (EA kếu là hỏng mạch, phát giá 4 củ), phanh thì máy của bác báo là mòn từ khi em nó mới được 3 vạn (giá cả phanh + cảm biến = 6 củ), đèn hậu, signal không cháy nhưng trên taplo luôn báo hỏng, hết trái lại phải nên câu khẩu hiệu của bác em đang nghĩ là phải sửa lại

318i-E46

Xe đạp
đọc đi đọc lại cả diển đàn và có dịp tiếp xúc với ae ea thì thấy "hỏng và tốt nhất là thay, và giá trên trời"

Infinity wheel

Xe hơi
Bố em bảo, nghèo nhưng vẫn phải hoành tráng. Em ứ đi mẹc. Em ứ đi bim.
Em đi Mondeo cho nó lành (k)
----------------------
pác nào bán Mondeo Pm em nhá.(b)

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
với cái giá để mua 320i , chúng ta đã có thể cưới lexus IS250 và chất lượng so với 320i thì không có gì phải bàn rồi
Cứ quất lên 200km/h thì bác sẽ thấy xe Đức khác Nhật ở chỗ nào:^)
Thực ra không phải vô lí mà thanh niên châu Âu có câu: muốn có cảm giác tay đua,hãy lái Bmw series 3 hoặc Alpha Romeo-Khi mà bạn không có tiền để mua Ferari:))

CB600RR

Xe hơi
Cứ quất lên 200km/h thì bác sẽ thấy xe Đức khác Nhật ở chỗ nào:^)
Thực ra không phải vô lí mà thanh niên châu Âu có câu: muốn có cảm giác tay đua,hãy lái Bmw series 3 hoặc Alpha Romeo-Khi mà bạn không có tiền để mua Ferari:))
:41::41::41: đường nào lên được 200 kụ ơi:P:P:P

Billduy

Xe tăng
e có ý kiến tí ti nhé:
- Trước hết chúc mừng 01 new ofer mới (SALE của BMW - cụ lên đây bị ném đá nhiều hơn tặng hoa đấy! chuẩn bị mũ bảo hiểm đê)
- Thứ hai nói đến BMW, MER thì mọi người thường nghĩ đến một giá trị sang trọng, một biểu tượng của thành đạt. Vì vậy nên không phải ai cũng có điều kiện được ngồi trên nó (kể cả ghế trước lẫn ghế sau). E e rằng còn nhiều người ngại lắm!
- Thứ ba nói đến việc so sánh BMW hay MER với xe Nhật, Hàn thì hơi khập khiễng. Nếu muốn biết xe tốt trong điều kiện Việt nam cứ ra đường mà đếm...biết ngay loại nào bán chạy. (khách hàng luôn luôn thông thái cụ ợ)
e xin hết ạ!

annguyen282

Xe hơi
Bim sướng thế mà các cụ... (b), mẹc xà lù cũng phê lòi mắt. chỉ cần có tiền là e làm tới luôn...(b)

Em biết con BMW đỏ biển 2468 này , con này đầu tiên của ai em không cần nói . Em chỉ nói đến người đâm con xe này thôi . Bác Tuyên ở Tuyên Quang mua con xe này từ A Hưng Hội Vũ đi đường đấu đầu với xe tải và ... ối giời ơi nát như con tương mần . con xe này ngủ ở ngoài sân của BMW Minh Khai khoảng 2 tháng thì kéo đi đâu làm em không rõ . Khoảng 4 tháng sau nó tái xuất giang hồ ở saloon Hưng Hiền của A Hưng Điều cạnh BMW MK . rồi thật tình cờ và thật bất ngờ có chú Tuấn Anh đến ôm về không quên ''bom'' cho chủ saloon vài con Mobiado đểu. và lại đến 1 ngày đẹp trời chú T Anh không thể đi được con đò 2468 này vì biết ... và lại đến 1 ngày đẹp trời em lại biết có 1 Bác OF mua con này và lại ... kêu :'( giời . Tóm lại ông Giời còn khổ với con này nhiều , còn Euro Auto có phải là ''điểm đến của những con xe sưởng ngoài phá đâu'' mà điểm đến của những con xe đấy là khu gang thép TN:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

CB600RR

Xe hơi
Em biết con BMW đỏ biển 2468 này , con này đầu tiên của ai em không cần nói . Em chỉ nói đến người đâm con xe này thôi . Bác Tuyên ở Tuyên Quang mua con xe này từ A Hưng Hội Vũ đi đường đấu đầu với xe tải và ... ối giời ơi nát như con tương mần . con xe này ngủ ở ngoài sân của BMW Minh Khai khoảng 2 tháng thì kéo đi đâu làm em không rõ . Khoảng 4 tháng sau nó tái xuất giang hồ ở saloon Hưng Hiền của A Hưng Điều cạnh BMW MK . rồi thật tình cờ và thật bất ngờ có chú Tuấn Anh đến ôm về không quên ''bom'' cho chủ saloon vài con Mobiado đểu. và lại đến 1 ngày đẹp trời chú T Anh không thể đi được con đò 2468 này vì biết ... và lại đến 1 ngày đẹp trời em lại biết có 1 Bác OF mua con này và lại ... kêu :'( giời . Tóm lại ông Giời còn khổ với con này nhiều , còn Euro Auto có phải là ''điểm đến của những con xe sưởng ngoài phá đâu'' mà điểm đến của những con xe đấy là khu gang thép TN:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
vậy là tổng cộng có 2 con bê đấu đầu xe tải hả bác
1 con bê đỏ và 1 con bê đen có bác cho gái lái cũng phang xe tải:77:

Maybach Tàu

Xe container
Em để ý thì thấy bác chủ thớt chỉ muốn nói điều mình nói chứ chẳng cần nghe các cụ nói:D

Em xin hỏi thật lòng là bác nói hỗ trợ giá được cho anh em OF thì bác có thể tự quyết được không? Bác đã chấp nhận Reg nick với tên EA thì bác nên giữ vì nó. Hình như có bác gì bên Kia Trường Hải cũng out sau 1 thời gian đó:))

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Em xin hỏi thật lòng là bác nói hỗ trợ giá được cho anh em OF thì bác có thể tự quyết được không?
nói thế này cho vuông nhé: mỗi bác OFer mua xe được khuyến mại 2000us:6:
Bác đã chấp nhận Reg nick với tên EA thì bác nên giữ vì nó. Hình như có bác gì bên Kia Trường Hải cũng out sau 1 thời gian đó
Tất nhiên là giữ,vì KIA là xe Hàn Xẻng,bmw là xe Đức:6:
Spam first, think later
Cái cụ xe Tàu này chán không buồn chết,chỗ người ta spam lại quẳng cho cục gạch:)):)):))