[Thảo luận] Ngày lễ CSGT vẫn chăm chỉ ra đường Đại Lộ Thăng Long kiếm cháo

Mercedessprinte

Xe hơi
Chuyện là thế lày các Bác ợ
Tranh thủ ngày nghỉ lễ 1/5 em đưa gia đình đi chơi Ba vì và tiện thể em test thử con xe KIA phọt te anh Hải của thằng Ku em rể nó mới độ lại chút chút nên em phóng lên 100km/g xem sao mặc dù vậy đến đầu đường ĐẠI LỘ THĂNG LONG em vẫn nghía biển tốc độ cho phép ( hình như đầu đường có biển làn ngoài cùng cho đi tốc độ tối đa là 100km nên mặc dù máu lém nhưng em vẫn chỉ dám phóng thế thôi vì trong đầu vẫn câu chuyện cảnh giác vụ bắn tốc độ của mấy bác CSGT ) thía mà mẹ nó lên đến gần đầu đường bị tuýt lại xuống xe Bác CSGT chào em rất đàng hoàng em hỏi luôn tốc độ phải không anh và tươi cười trình bằng lái xe em thắc mắc : Anh ơi em thấy đầu đường có biển làn ngoài cùng cho chạy tốc độ tối đa là 100km cơ mà --- Bác ấy bẩu em nếu thế anh với em cùng quay lại xem biển nhé nếu hạn chế 100km anh cho em đi luôn . Em chạy 100km / 80km quy định thía là em im luôn cho lành ( nhưng em ngửi thấy ngay vụ quay tiền roài vì thường dư thế lày nà các bác ấy hỏi kiểm tra cả giấy tờ xe luôn nhưng vụ lày thấy kiểm tra mỗi bằng lái xe thôi không thấy hỏi gì đến giấy tờ xe và quan trọng nhất thấy bác ấy cứ rê em ra đứng 1 góc chờ xử lý 1 bác khác xong đã ) may quá em đoán ngay bác muốn kiếm xiền roài chứ nếu không đã đè biên bản ngay thế là em chờ chút rồi nhét luôn tờ 5 lít thế là bác ấy chả nói năng gì đưa bằng lái cho em té luôn lên xe Gấu mẹ nhà em cằn nhằn : Em đã bảo anh đi chầm chậm thôi cứ phóng ầm ầm thế là mất toi 2 con Gà chạy bộ rồi ! ! ! hu hu hu

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
Không chỉ ngày lễ mà là ngày thường cũng luôn có mặt CSGT.

Thiepk32

Xe tăng
ngày nào mà chẳng thịt gà nào mà chẳng là gà. =))

laptophanoi

Xe hơi
Việc của các bác ấy thế, nắng mưa bão bùng còn chén nữa là ngày lễ

No money

Xe hơi
Cụ chủ chân to thế (^_^), lần tới cụ nhớ lưu ý cập nhật thông tin tốc độ đoạn đường sắp lướt nhé. Giới hạn 100km/h ở ĐL TL này tụt xuống còn 80km/h lâu lắm rồi mà bác vẫn còn "ơ em tưởng" dư lày là dễ bị xxx giam bằng lắm.

vang_kim70

Xe buýt
nhà cụ có điều kiện thật

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
XXX chăm chỉ cầy cuốc thật. Thời tiết nắng nóng gay gắt mấy nay toàn trên 40 độ mà các anh vẫn vác gậy ra chỉ trỏ. Phục các anh quá

niceshot

Xe container
Sao các cụ ko ném đá chủ thớt chạy xe quá tốc độ mà lại toàn dè bỉu xxx thế nhỉ!?

Cứ ko có xxx thì muốn chạy thế nào thì chạy à?

haibangqt

Xe đạp
Bác chủ sai rồi, giới hạn tối đa 80km/h. Bác sai nữa là làm hư cán bộ:D

tabalo79

Xe buýt
Năm kia em chạy 140kmh vì chưa có CSGT, năm ngoái biển đề 100kmh em chỉ dám chạy 120. Năm nay thấy biển đề 80kmh, em chạy đúng 80, keke. Đi đến gần cuối đường thì gặp một dãy các bác đứng nộp xiền, chắc có cụ chủ thớt trong đấy. ;;)

nguyenducduy

Xe điện
Vote trừ cụ vì 02 lỗi
Vượt quá tốc độ cho phép - ĐL thăng long quy định tốc độ tối ta 80Km từ rất lâu rồi cụ nhé
Hối lộ xxx

Athena

Xe tăng
Chuyện là thế lày các Bác ợ
Tranh thủ ngày nghỉ lễ 1/5 em đưa gia đình đi chơi Ba vì và tiện thể em test thử con xe KIA phọt te anh Hải của thằng Ku em rể nó mới độ lại chút chút nên em phóng lên 100km/g xem sao mặc dù vậy đến đầu đường ĐẠI LỘ THĂNG LONG em vẫn nghía biển tốc độ cho phép ( hình như đầu đường có biển làn ngoài cùng cho đi tốc độ tối đa là 100km nên mặc dù máu lém nhưng em vẫn chỉ dám phóng thế thôi vì trong đầu vẫn câu chuyện cảnh giác vụ bắn tốc độ của mấy bác CSGT ) thía mà mẹ nó lên đến gần đầu đường bị tuýt lại xuống xe Bác CSGT chào em rất đàng hoàng em hỏi luôn tốc độ phải không anh và tươi cười trình bằng lái xe em thắc mắc : Anh ơi em thấy đầu đường có biển làn ngoài cùng cho chạy tốc độ tối đa là 100km cơ mà --- Bác ấy bẩu em nếu thế anh với em cùng quay lại xem biển nhé nếu hạn chế 100km anh cho em đi luôn . Em chạy 100km / 80km quy định thía là em im luôn cho lành ( nhưng em ngửi thấy ngay vụ quay tiền roài vì thường dư thế lày nà các bác ấy hỏi kiểm tra cả giấy tờ xe luôn nhưng vụ lày thấy kiểm tra mỗi bằng lái xe thôi không thấy hỏi gì đến giấy tờ xe và quan trọng nhất thấy bác ấy cứ rê em ra đứng 1 góc chờ xử lý 1 bác khác xong đã ) may quá em đoán ngay bác muốn kiếm xiền roài chứ nếu không đã đè biên bản ngay thế là em chờ chút rồi nhét luôn tờ 5 lít thế là bác ấy chả nói năng gì đưa bằng lái cho em té luôn lên xe Gấu mẹ nhà em cằn nhằn : Em đã bảo anh đi chầm chậm thôi cứ phóng ầm ầm thế là mất toi 2 con Gà chạy bộ rồi ! ! ! hu hu hu
Em đọc cái bài bác viết mà em mỏi cả mồm. Cả một đoạn văn dài như thế mà tổng cộng chỉ có một dấu chấm hết câu. :)) Bác đi 100km/h bị tuýt là phải rồi. Còn kêu ca gì. :))

Website
doxetai.com
chia buồn cùng bác, ngày xưa dân ta gọi là chú công an, còn giờ thì chúng nó dân ta gọi bằng thằng tất, kể cả to hay bé.

Arc_Ml350

Xe buýt
" Bác CSGT chào em rất đàng hoàng em hỏi luôn tốc độ phải không anh và tươi cười trình bằng lái xe em thắc mắc : Anh ơi em thấy đầu đường có biển làn ngoài cùng cho chạy tốc độ tối đa là 100km cơ mà "
Người ta chưa khảo bác đã khai thế kia...nhất bác rồi...^:)^...dư lày bác còn làm việc thiện cho đời nhiều nữa

ccdcskv

Xe buýt
Cụ chủ rút kinh nghiệm sâu sắc nhé.

hoangdole

Xe buýt
Cụ chạy thế quá ẩu, lại còn làm hư cán bộ.
may mà 500K chứ 1tr là cụ bị xử lý hình sự đấy.
Không nhât stris với cách chạy của cụ, lần sau cụ rút kinh nghiệm chạy đúng tốc độ.