[Funland] Người có tiền mua xe và thằng lái xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

MuathuHN252

Xe lăn
Chỉnh sửa cuối:

xukthal.

Xe lăn

thinhvnhp

Xe tải
Hiểu đc quả này thì .... :-t:-t^:)^
Các cụ khác trách bài của em thì ok vì lúc em viết đang hơi phê tý, nhưng câu này cụ không hiểu thì cụ xem lại. Là như này có 3 người đi quen rồi nhưng tuần này có 1 người khác đi công tác lần đầu nhưng ko gọi cho em ( chủ xe ) mà gọi cho người đang đi nhờ em CỤ Ạ

xukthal.

Xe lăn
Các cụ khác trách bài của em thì ok vì lúc em viết đang hơi phê tý, nhưng câu này cụ không hiểu thì cụ xem lại. Là như này có 3 người đi quen rồi nhưng tuần này có 1 người khác đi công tác lần đầu nhưng ko gọi cho em ( chủ xe ) mà gọi cho người đang đi nhờ em CỤ Ạ
Đọc 11 lần đầu em tưởng "Người kia gọi cho người đã đi rồi là người có xe nhưng đã chạy khỏi cquan cụ, có xe cụ ở đấy nhưng khinh xe cỏ ko thèm đi" cơ =))

Cuonglv

Xe tăng
Cụ chủ động cho chị em đi cùng ấy chứ

49ctt

Xe máy
Cụ chủ nhiệt tình quá, phải e thì e mời 1 lần, sau ai muốn đi thì cần chủ động hỏi em. Còn mợ nào mà cụ phải vòng vào đón ấy thì lần nào khó quá thì vào đón, còn các lần khác thì: " chị chủ động ra điểm đón giúp em"

Ku_Xop2010

Xe tải
Chắc các chị ko xuynh lại sồ xề chứ ko đã chả có thớt. E nghĩ trừ khi thân thiết hoặc các chụy coi là xe công vụ chứ làm gì đến mức vô duyên như cụ chủ phán.
Không tiếp tục hay ko hài lòng thì cụ stop đi 1 mình là xong. Làm gì mà phải lập thớt rồi nhân quả.
Cá nhân e thấy ko ưng và đánh gis cụ k thực tâm trong việc giúp đỡ người khác.Gạch đá của cụ hay các cụ khác e xin nhận

xukthal.

Xe lăn
Chắc các chị ko xuynh lại sồ xề chứ ko đã chả có thớt
Có 1 chị xynh nhưng đi đúng lần đầu rồi thôi ;)) các chị ko xuynh còn lại thì kiên trì bám trụ rồi y/c GĐ trả tiền xăng cho cụ ý để đc trở thành các thượng đế =))

thinhvnhp

Xe tải
Chắc các chị ko xuynh lại sồ xề chứ ko đã chả có thớt. E nghĩ trừ khi thân thiết hoặc các chụy coi là xe công vụ chứ làm gì đến mức vô duyên như cụ chủ phán.
Không tiếp tục hay ko hài lòng thì cụ stop đi 1 mình là xong. Làm gì mà phải lập thớt rồi nhân quả.
Cá nhân e thấy ko ưng và đánh gis cụ k thực tâm trong việc giúp đỡ người khác.Gạch đá của cụ hay các cụ khác e xin nhận
làm gì đến mức có nghĩa là vẫn có, em chở 4 tháng free mỗi chuyến phát sinh rẽ qua công ty khác 7km đi ra đi vào là 14km đi qua nhà em 5km rồi em mới về nhà là 10km nữa. Em thêm nữa là vợ em kinh doanh ở nhà hàng tuần em lấy hàng cho vợ nhưng vì trên xe chở người nên em phải chạy qua chỗ lấy hàng rồi qua nhà em đến cty cho mọi người xuống rồi em quay lại chỗ lấy hàng rồi về. , như vậy là ko thực tâm ? Còn chắc Cụ chỉ nghĩ được đến xinh với xấu thì thôi em ko muốn nói

Chỉnh sửa cuối:

Ớt xanh

Xe điện
Đồng cảm cùng bác thớt.
Em cũng một thời lúc nào cũng đi sớm nhất để đón và về muộn nhất vì đưa từng người về nhà chưa kể dọn rác, rửa xe.....
Đêm muộn còn nhận đt hỏi có đồ quên trên xe em không.
Xe em bán rồi.

xukthal.

Xe lăn
em chở 4 tháng free mỗi chuyến phát sinh rẽ qua công ty khác 7km đi ra đi vào là 14km đi qua nhà em 5km rồi em mới về nhà là 10km nữa. Em thêm nữa là vợ em kinh doanh ở nhà hàng tuần em lấy hàng cho vợ nhưng vì trên xe chở người nên em phải chạy qua chỗ lấy hàng rồi qua nhà em đến cty cho mọi người xuống rồi em quay lại chỗ lấy hàng rồi về. , như vậy là ko thực tâm ?
Nếu đúng thế thì em đánh giá cụ quá ngu ... nói hơi nặng nhưng thật, mong cụ sửa đổi L-)

Trạng thái
Thớt đang đóng