Nhà em chơi đồ chơi Hi-tech.

tuannd81

Xe đạp
Các cụ cứ xin gấu độ 8 củ đê, tiền dư đi uống bia, khà khà, cụ nào đang chờ ship thì thử nghiên cứu bộ Easycar ấy hàng bằng giá nhưng theo cảm nhận của em thì nó đẹp hơn nhiều và quan trọng hơn là nó thông minh hơn ở chỗ là hạn chế đề xe từ xa (remote start) khi xe đang mở cốp (cửa tài xế, ca pô) hoặc có người đạp phanh chân - đại ý của nó là có người sửa chữa xe mình thì nó sẽ không cho đề bác ạ, và cái bàn phím remote paging sensor là bàn phím 10 số chứ ko như của magicar là mỗi cái đèn led nên cứ vừa gõ vừa phải nhớ gõ mấy lần.

Các cụ cứ xin gấu độ 8 củ đê, tiền dư đi uống bia, khà khà, cụ nào đang chờ ship thì thử nghiên cứu bộ Easycar ấy hàng bằng giá nhưng theo cảm nhận của em thì nó đẹp hơn nhiều và quan trọng hơn là nó thông minh hơn ở chỗ là hạn chế đề xe từ xa (remote start) khi xe đang mở cốp (cửa tài xế, ca pô) hoặc có người đạp phanh chân - đại ý của nó là có người sửa chữa xe mình thì nó sẽ không cho đề bác ạ, và cái bàn phím remote paging sensor là bàn phím 10 số chứ ko như của magicar là mỗi cái đèn led nên cứ vừa gõ vừa phải nhớ gõ mấy lần.
Chức năng này Magic car cũng có cụ ạ, Easy car thì ngu hơn thằng Magic ở cái điểm không biết chủ xe đến gần để tự động mở cửa và ngược lại khi khóa cửa.

Chaien

Xe tăng
Chức năng này Magic car cũng có cụ ạ, Easy car thì ngu hơn thằng Magic ở cái điểm không biết chủ xe đến gần để tự động mở cửa và ngược lại khi khóa cửa.
Chủ nhật mà dậy sớm nhỉ, hê hê

jackiehuy

Xe điện
cụ ơi cho em hỏi, lắp cái SS mà em không muốn khoét lỗ trên tráp lô, em muốn lắp nó trên cần số thì có lắp được không? mà có loại cần số nào nó tích hợp nút này không ạ?

KUKKU

Xe tăng
cụ ơi cho em hỏi, lắp cái SS mà em không muốn khoét lỗ trên tráp lô, em muốn lắp nó trên cần số thì có lắp được không? mà có loại cần số nào nó tích hợp nút này không ạ?
k phải đục khoét cụ ạ, dán lên trên cái ổ khóa của cụ luôn mà :P

@Cụ TÓP: Morning Trường hải 2012 số sàn có lắp đc k cụ nhỉ???

Mẹc S 2005 nó tích hợp luôn trên cần số đới!

k phải đục khoét cụ ạ, dán lên trên cái ổ khóa của cụ luôn mà :P

@Cụ TÓP: Morning Trường hải 2012 số sàn có lắp đc k cụ nhỉ???
Lắp được hết, vấn đề là người lắp có biết lắp không thôi..

onroad

Xe tăng
Paj GLS có lắp đc cáo smartkey ko cụ?
Cụ cho em xin cái liên lạc nhé!

kriss

Xe buýt
cụ vẫn giữ em xe này à, hehehe, em tưởng cụ vẫn phi Veracruz

Cụ Hard ơi, cụ cho e hỏi, cái nút Start Stop của e thỉnh thoảng lại bị đơ ra, ấn chỉ lên điện thôi, không khởi động được, trên đồng hồ báo là do e chưa đạp phanh, đấy có phải do lỗi công tắc chân Phanh không ạ? có phải thay công tăcs chân Phanh không hả cụ? Nếu thay thì giá rổ thế nào ạ? e xin cảm ơn cụ ạ.

Paj GLS có lắp đc cáo smartkey ko cụ?
Cụ cho em xin cái liên lạc nhé!
Cụ đọc lại đi, cái này không phải SMK đâu cụ ạ.

cụ vẫn giữ em xe này à, hehehe, em tưởng cụ vẫn phi Veracruz
Các cụ khéo khai quật! Cụ xem nhà cháu khoe từ bao giờ???

Cụ Hard ơi, cụ cho e hỏi, cái nút Start Stop của e thỉnh thoảng lại bị đơ ra, ấn chỉ lên điện thôi, không khởi động được, trên đồng hồ báo là do e chưa đạp phanh, đấy có phải do lỗi công tắc chân Phanh không ạ? có phải thay công tăcs chân Phanh không hả cụ? Nếu thay thì giá rổ thế nào ạ? e xin cảm ơn cụ ạ.
Đúng thế đấy cụ ạ, giá nhà cháu không biết đâu nhưng nghe Tây nó đồn là khoảng 300~400K

kriss

Xe buýt
Hehe, em tưởng em Starex này của cụ xưa kia giờ lôi ra "chọc ngoáy" lại

tuannd81

Xe đạp
Kính các cụ cho nhà cháu mạn phép khoe cái đồ chơi Hi-tech trên con Grand-Starex nhà cháu. Cụ nào thích chết cùng cháu thì lên tiếng nhá!!!!!

Cụ hardtop cứu em vụ này với! Em có lắp bộ này ở bảo minh gara! Gặp lỗi không hiển thị thông tin lên trên remote 2 way cả bác ạ! Antenna chỉ nháy nháy mà không có vạch nào hết Nhưng remote 2 way vẫn điều khiển được xe! Còn remote phụ không nhận! Mà em muốn recoding cho remote thì phải vặn acc>on 3 lần trên nút nhấn hay chìa khóa của xe vậy bác!

tuannd81

Xe đạp
Em lắp bộ magicar M1090as bác ạ! Remote 2way là MR802A, remote phụ là MR762

Tommy Ha

Xe hơi
Cái này giờ ở đâu lắp cả nhà ơi

havanlinh123

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn hay hay đấy nhưng ko biết khe cắm khóa chỗ nào?