Hết hạn Nhà em đổi xe cần bán Acura MDX 2007 đăng ký 2008

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
345,000,000 VNĐ

tailx

Xe buýt
E thấy các cụ hội Acu vui phết. Xăng húp khỏe, đồ đạc cũng tàm tạm. Chơi vui thôi xe chạy chính chắc nhọc
Ko đến nỗi đâu cụ à. Con này em đc chạy con 2 lẻ 8 màu xanh rêu của bạn em. Nguồn gốc là cậu ruột nó mua mới tinh 2 lẻ 8 chạy đến 2014 thì thải ra mua 570 mà ông đấy dân công trình chạy suồng sã và chạy rất nhiều. Sau ko bán mà vứt đấy cho anh em chạy nó lôi về chạy suốt.

LATDA 2107

Xe tải
{Salon Chợ xe}
E tưởng dòng họ Honda nó lành, sao lại nhọc nếu là xe chính vậy cụ? E khá quan tâm vì hình thức rất đẹp của dòng này.
Thử đi lão:D
Xe mà còn đẹp, bảo dưỡng tốt thì rất đang quan tâm đấy.

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Thử đi lão:D
Xe mà còn đẹp, bảo dưỡng tốt thì rất đang quan tâm đấy.
E thích dáng vẻ men của nó, định rước thêm về làm xe thứ 2 đưa đón con, cafe để trải nghiệm xem thế nào. Đang lăn tăn mỗi vụ gửi xe trong chung cư ko còn nốt để.

LATDA 2107

Xe tải
{Salon Chợ xe}
E thích dáng vẻ men của nó, định rước thêm về làm xe thứ 2 đưa đón con, cafe để trải nghiệm xem thế nào. Đang lăn tăn mỗi vụ gửi xe trong chung cư ko còn nốt để.
Tìm được con 2010 phom mới bản atvangade có phanh khoảng cách thì tuyệt lão ah.

inovavgj

Xe container
Giá rẻ ơn Lexus cùng đời

tamchenlenxe

Xe buýt
E tưởng dòng họ Honda nó lành, sao lại nhọc nếu là xe chính vậy cụ? E khá quan tâm vì hình thức rất đẹp của dòng này.
Nó mà lành thì giờ ko có giá này mà cụ. E thì ko đi nhưng xưa cũng thích e này nên tàu ngầm trong hội Acura mãi , thấy ae chia sẻ với nhau thì hóng thôi ạ. Chơi thì vẫn chơi đc thôi nhưng để đi hàng ngày , mà cùng thích chấm to thì cụ nên chơi Prado như của cụ tailx ấy. Đời sâu thì Prado nó bình dân nên lành , Acu nó công tử phết chứ đùa đâu . Lành , ăn xăng ít , đồ thay nhiều với rẻ thì lại 500tr ;))

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Nó mà lành thì giờ ko có giá này mà cụ. E thì ko đi nhưng xưa cũng thích e này nên tàu ngầm trong hội Acura mãi , thấy ae chia sẻ với nhau thì hóng thôi ạ. Chơi thì vẫn chơi đc thôi nhưng để đi hàng ngày , mà cùng thích chấm to thì cụ nên chơi Prado như của cụ tailx ấy. Đời sâu thì Prado nó bình dân nên lành , Acu nó công tử phết chứ đùa đâu . Lành , ăn xăng ít , đồ thay nhiều với rẻ thì lại 500tr ;))
Các cụ nghĩ xe 2007 -2008 dòng này là rẻ, còn e thì đánh giá nó vẫn cao so với đời xe, nên e ko nghĩ nó rẻ do khó chăm, mà nó vẫn xêm xêm tầm tiền, tầm đời xe, xe chất thì có thể cao hơn thị trường đôi chục. Xăng thì e lại ko quan tâm.

Tượng đài 1 thời ạ, nuôi em nó hơi vất tí thôi

--Lamborghini--

Xe lăn
Con này nó là xe sang của honda.
Mà phàm xe sang thì làm sao mà lành chi phí vận hành rẻ như xe bình dân :)

tamchenlenxe

Xe buýt
Các cụ nghĩ xe 2007 -2008 dòng này là rẻ, còn e thì đánh giá nó vẫn cao so với đời xe, nên e ko nghĩ nó rẻ do khó chăm, mà nó vẫn xêm xêm tầm tiền, tầm đời xe, xe chất thì có thể cao hơn thị trường đôi chục. Xăng thì e lại ko quan tâm.
Cụ rảnh thì vào fb tìm hội Acura xem chơi là hiểu hơn. Chứ ae mình nghĩ đôi khi nó hơi khác thực tế. Tuy nhiên e thấy với ng nhiều kn như cụ dư sức chơi em nó mà. Cụ nhích đc đó, dáng Acu nó cứ bệ vệ lầm lì manly e cũng khoái.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ rảnh thì vào fb tìm hội Acura xem chơi là hiểu hơn. Chứ ae mình nghĩ đôi khi nó hơi khác thực tế. Tuy nhiên e thấy với ng nhiều kn như cụ dư sức chơi em nó mà. Cụ nhích đc đó, dáng Acu nó cứ bệ vệ lầm lì manly e cũng khoái.
Xác định chơi múc e70 cùng đời rẻ hơn được hai chục củ :)
E thấy e70 vẫn men nì, con mdx này tk ngoại thất nó hơi rối và một ấn tượng là taplo quá nh nút bấm :)

BAOVEVANLONG

Xe tăng
E ko chơi fb, e thích ngoại thất dòng này, nội thất đủ dùng, ngoại và nội thất cũng như options ko lạc hậu quá so với hiện tại.

tamchenlenxe

Xe buýt
E ko chơi fb, e thích ngoại thất dòng này, nội thất đủ dùng, ngoại và nội thất cũng như options ko lạc hậu quá so với hiện tại.
Nói chung nó định vị phân khúc xe sang của Honda rồi. Mà đã xe sang thì làm gì có ngon bổ rẻ , nó ngang pheo tụi Lexus Infiniti ... Làm 1 em đi cafe như cụ nói e thấy ổn mà. Chơi thôi :D

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Nói chung nó định vị phân khúc xe sang của Honda rồi. Mà đã xe sang thì làm gì có ngon bổ rẻ , nó ngang pheo tụi Lexus Infiniti ... Làm 1 em đi cafe như cụ nói e thấy ổn mà. Chơi thôi :D
À, dòng Acura thì e hiểu là thương hiệu hạng sang của Honda phát triển riêng ra, đúng là e chưa va chiếc Acura nào dù xe C.Âu, Mỹ, Nhật, Hàn ...khá nhiều. Giá cụ chỉ giao e thấy cũng cao so với giá thợ, cũng biết còn phụ thuộc chất xe nhưng thấy giá cao hơn hẳn, trong SG dòng này e thấy chào dưới 300 rồi, HN thì chỉ chào quanh 300.

Trạng thái
Thớt đang đóng