[Funland] Nhà ngoại cảm giống như Phan thị Bích Hằng

heoconjapan

Xe máy
Chào các cụ trong diễn đàn. Chẳng là chồng em mất ra đi đột ngột quá (vì do bị tai nạn xe).Mà hai vợ chồng ở với nhau được có hơn 1 năm thôi. Em rất muốn một lần được nói chuyện với chồng của em thông qua nhà ngoại cảm như chị Phan Thị Bích Hằng ấy ạ. Vì có quá nhiều điều em muốn nói với chồng mà chưa nói được. Nó ức chế, bực bội lắm ạ. Các bác biết chỗ nào như vậy không chỉ giùm em với nhé. Cái này không giống như đi xem bói đâu ạ. em cảm ơn

yourdalink

Xe container
Xin chia buồn với mợ. Chúc mợ sớm ổn định tinh thần cũng như cuộc sống. Anh nhà chắc cũng mong muốn như vậy. Việc tâm linh theo em không quan trọng, quan trọng mợ sống vui vẻ và hạnh phúc là được rồi. Đừng mất tiền oan cho những thứ vớ vẩn.

hanoistreet

Xe tải
Chia buồn cùng mợ, chuyện đồng cốt đừng có tin chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu.

Rickyman

Xe điện
Gớm...mợ để người đã khuất yên đi...thế kỷ 21 đừng trông chờ vào những điều vô bổ, e là em cứ táng thẳng, người nào còn quá mê muội tin vào những điều ko tưởng ko khá lên đc, tất cả là do tâm lý ko ổn mà ra...còn em còn mợ...

laicanthan

Xe container
Xin chia buồn với mợ. Chúc mợ sớm ổn định tinh thần cũng như cuộc sống. Anh nhà chắc cũng mong muốn như vậy. Việc tâm linh theo em không quan trọng, quan trọng mợ sống vui vẻ và hạnh phúc là được rồi. Đừng mất tiền oan cho những thứ vớ vẩn.
Chia buồn cùng mợ, chuyện đồng cốt đừng có tin chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu.
Gớm...mợ để người đã khuất yên đi...thế kỷ 21 đừng trông chờ vào những điều vô bổ, e là em cứ táng thẳng, người nào còn quá mê muội tin vào những điều ko tưởng ko khá lên đc, tất cả là do tâm lý ko ổn mà ra...còn em còn mợ...
Em chia sẻ với mợ giống 3 cụ này

fantasy0178

Xe tăng
Nếu mợ có nhu cầu thật sự thì đến Liên hiệp Khoa học Công nghệ Tin học Ứng dụng UIA, địa chỉ tại số 1 Đông Tác nhé, mợ có thể tìm hiểu thông tin trên mạng trước

quangp5

Xe điện
Nghe quen quen. Em đọc ở đâu đó nội dung này rồi. Em chả có ý kiến rề.

quantt

Xe hơi
Nhưng mà thực tế người càng có điều kiện lại càng hay mê tín đó các cụ vì vẫn theo tinh thân" Có thờ có thiêng có kiêng có lành":D

ken020409

Xe hơi
Gia đình cháu vừa đi gọi hồn bố chồng cháu mới mất được 100 ngày. Thấy chuẩn đến 98% (2% là do gđ cháu chưa có kinh nghiệm hỏi chuyện người âm). Nếu mợ có nhu cầu alo cho cháu: 0982.218.2 chín tám nhé. Cô đồng đấy là bác sĩ, ăn lộc thánh, làm việc giúp đời thôi nhé, nhà ở khu xala Hà Đông!

COMBO

Xe tải
Website
combo.vn
Em thì cũng ko tin lắm, nhưng một số hàng xóm nhà em kể mà em từng nghe thấy bảo cũng đúng lắm .. em nghĩ nếu mợ có gì mà day dứt chưa nói được thì cứ làm thôi ạ. xin được chia sẻ với mợ ạ

SimsSam

Xe điện
Em thì chưa hình dung được là sẽ nói chuyện thế nào, nhưng có lẽ có thể giải tỏa được về tinh thần.

E đã được nói chuyện với người không hề quen biết, đã mất lâu năm thông qua Chị Hằng, đáng để tin, nhớ và làm theo.

kentdju

Xe điện
Chia buồn với mợ, còn chuyện gọi hồn nếu mợ cảm thấy làm sẽ thanh thản, nhẹ nhõm hơn thì mợ cứ làm.

Bus_nhanh

Xe điện
Mợ oi, theo như em thì chồng mợ cũng đã trở về bên kia rồi. Tất cả những tình cảm yêu thương cũng như phiền muội hay gác sang 1 bên.
Bây giờ cần tập trung vào cuộc sống hiện tại và tương lai, chứ gọi làm gì cho mất thời gian. Vì cái gì nó qua đã qua rồi (*)

lamborghini_GT

Xe tăng
Các cụ giải thích hộ em vụ như này gọi hồn 1 ng đã mất người Hà Tĩnh mà bà đồng là người Hoà Bình lúc nhập vào nói đặc tiếng Hà Tĩnh luôn.
E thì ko mê tín dị đoan nhưng k báng bổ. E tin là có thật

heoconjapan

Xe máy
Em thì chưa hình dung được là sẽ nói chuyện thế nào, nhưng có lẽ có thể giải tỏa được về tinh thần.

E đã được nói chuyện với người không hề quen biết, đã mất lâu năm thông qua Chị Hằng, đáng để tin, nhớ và làm theo.
Em cảm ơn các bác trong diễn đàn đã chia xẻ. bản thân chồng em mất cũng gần 2 năm nay rùi, nhưng với đó là chuyện đến giờ em vẫn chưa thể chấp nhận đó là sự thực đối với bản thân mình.
bác @simssam bác wen chị Hằng hả bác

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Níu kéo chỉ thêm khổ đau. Âm dương cách biệt, gặp không để làm gì. Duyên chỉ đến đó là đứt, cố cưỡng có hại nhiều hơn có lợi.

thichlanhich

Xe buýt
Em chẳng giúp gì được mợ nhưng mợ cứ đi xem đi cho thoải mái đầu óc.

w 650

Xe buýt
Mợ quá quắt vừa thôi, Sói ở Thiên đường lo có chỗ cho mợ đâu.

heoconjapan

Xe máy
Níu kéo chỉ thêm khổ đau. Âm dương cách biệt, gặp không để làm gì. Duyên chỉ đến đó là đứt, cố cưỡng có hại nhiều hơn có lợi.
bác nói vậy vì bác k phải là em. Em ngày trước thấy cảnh đám ma của nhà khác thấy rất bình thường. Nhưng đến khi em là người trong hoàn cảnh đó em mới biết thế nào là mất mát người thân yêu của mình.

Chỉnh sửa cuối:

commander

Xe điện
Em cảm ơn các bác trong diễn đàn đã chia xẻ. bản thân chồng em mất cũng gần 2 năm nay rùi, nhưng với đó là chuyện đến giờ em vẫn chưa thể chấp nhận đó là sự thực đối với bản thân mình.
bác @simssam bác wen chị Hằng hả bác
mợ chủ cứ làm những gì cảm thấy thoải mái, giờ nên sống cho những gì còn lại, chứ không phải những cái đã qua mợ ạ