Thảo luận Nhận xét, bình luận về Sunny

linhmarl

Xe đạp
Số 229 Hoa Lâm, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, Hà Nội
Chào bác!
Bên em đang có chương trình "Chạy thử và trải nghiệm Nissan Sunny" đấy.
Nissan Long Biên - 467 Nguyễn Văn Linh, phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội.
Em tên Linh. Mobile: 091.606.54.51
Bác bố trí có thời gian rảnh em mời bác qua để trải nghiệm và em được phục vụ bác.
Bác qua thì alo trc cho em.
Thân!
Chưa đi sun nên chưa biết

anhtho

Xe ngựa
Sau khi mất nửa ngày đi xem thử một loạt hãng các xe tầm tiền, gấu nhà em chấm luôn Sunny. Đơn giản là ngồi ở trong (phụ hoặc hàng sau) thấy rộng rãi quá. Em chẳng có lời nào nữa, tất cả phục cụ gấu và F1 mà :). Chắc lấy về em phải thay bộ âm thanh vì không có ổ cắm USB.

dungnt235

Xe máy
Sau khi mất nửa ngày đi xem thử một loạt hãng các xe tầm tiền, gấu nhà em chấm luôn Sunny. Đơn giản là ngồi ở trong (phụ hoặc hàng sau) thấy rộng rãi quá. Em chẳng có lời nào nữa, tất cả phục cụ gấu và F1 mà :). Chắc lấy về em phải thay bộ âm thanh vì không có ổ cắm USB.
Chúc mừng bác đã tậu được vợ 2 vừa lòng với vợ cả :)(b)(b)(b)

andang112

Xe tăng
Các cụ cho em chút. Em hay bị dị ứng với bật điều hoà o to là bị khẹt mũi. Nhung nếu ko bật mà mở cửa vừa ồn và bụi, vì vậy em vẫn bật những các hốc gió em em chỉnh đậy kín lại. Như vay hơi lanh ra ít hơn, em muon hoi làm như vay có hại điều hoà không ah

vietduong

Xe buýt
Các cụ cho em chút. Em hay bị dị ứng với bật điều hoà o to là bị khẹt mũi. Nhung nếu ko bật mà mở cửa vừa ồn và bụi, vì vậy em vẫn bật những các hốc gió em em chỉnh đậy kín lại. Như vay hơi lanh ra ít hơn, em muon hoi làm như vay có hại điều hoà không ah
nếu hại thì họ làm cái hốc gió đóng lại làm gì, cụ đóng lại nó thổi ngược vào càng mát máy. hehe

van cuong

Xe tải
204 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm - TP. Hà Nội
Chúc mừng cụ đã lấy được em xe ưng ý ạ

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Sunny nói chung là cảm giác lái tốt, đồ đạc chắc chắn và dầy dặn. Nội thất rộn rãi. Nếu người dùng mua để được một chiếc xe thoải mái vận hành thf Sunny là lựa chọn

NissanTeana2.5

Xe đạp
Website
www.nissanhadongvn.net
Sunny nói chung là cảm giác lái tốt, đồ đạc chắc chắn và dầy dặn. Nội thất rộn rãi. Nếu người dùng mua để được một chiếc xe thoải mái vận hành thf Sunny là lựa chọn
Em cũng cùng quan điểm với cụ;;)

andang112

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi, điều hoà không khí của xe sunny khi bật AC một lúc, khi đủ lạnh, thì cứ khoảng 20s thì nghe tiếng "tạch" trong caphô, em mở lắp capho ra kiểm tra thì đó là tiếng của Máy nén khí, nó dừng, rồi lại đóng. Em vào hãng hỏi và kiểm tra các xe mới thì xe nào cũng thế. Các cụ đi có để ý không. Nó phát ra tiếng kêu rất nhẹ...

vay_tien_mua_xe

Đi bộ
sao tôi không nge thấy nhỉ. Tiện đây các cụ cho hỏi sao gioăng cửa sunny sao ít thế

disneyland

Xe hơi
sao tôi không nge thấy nhỉ. Tiện đây các cụ cho hỏi sao gioăng cửa sunny sao ít thế
Ở em cũng thấy thế. Vả lại mấy cái ống nhựa bọc dây điện ở ngay cánh cửa cốp sau bị nứt ra hết. Mà em mới đi 1000km , chắc phải lấy băng dính điện quấn lại :(

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Hôm trước em cũng có mấy nhận xét về Sunny mới mà bi bay mất do mấy hôm sập 4R.
Tới hôm nay, mới đi được gần 1000km thì em thấy thế này;
Ưu: Xe rộng rãi, hàng ghế sau khá rộng so với các sedan khác, gấu nhà em với bà nội thích nhất khoản này vì hay ngồi sau. Xe mới nhưng mùi xe mới rất ít. Em chỉ bị vướng ít mùi keo sau khi trải sàn. Nhưng mùi keo bay cũng nhanh. Chả bù cho cái xe ở công ty: phải 2 năm sau mùi mới tạm lắng !. Xe khá khỏe. Đi trong phố em toàn số 4 , có khi lên số 5, ít phải về số thấp. Cảm giác lái OK.
Nhược: Ít hộc để đồ quá, có lẽ em phải thửa thêm vì tính thích vứt mấy đồ nhỏ nhỏ trên xe. Trông đuôi xe hơi xấu, nhìn phía trước thì OK. Vào số hơi cứng, có lẽ xe mới nên nó vậy. Cụm chữ số trên bảng đồng hồ có vẻ hơi khó nhìn.

haihaford

Xe tải
Hôm trước em cũng có mấy nhận xét về Sunny mới mà bi bay mất do mấy hôm sập 4R.
Tới hôm nay, mới đi được gần 1000km thì em thấy thế này;
Ưu: Xe rộng rãi, hàng ghế sau khá rộng so với các sedan khác, gấu nhà em với bà nội thích nhất khoản này vì hay ngồi sau. Xe mới nhưng mùi xe mới rất ít. Em chỉ bị vướng ít mùi keo sau khi trải sàn. Nhưng mùi keo bay cũng nhanh. Chả bù cho cái xe ở công ty: phải 2 năm sau mùi mới tạm lắng !. Xe khá khỏe. Đi trong phố em toàn số 4 , có khi lên số 5, ít phải về số thấp. Cảm giác lái OK.
Nhược: Ít hộc để đồ quá, có lẽ em phải thửa thêm vì tính thích vứt mấy đồ nhỏ nhỏ trên xe. Trông đuôi xe hơi xấu, nhìn phía trước thì OK. Vào số hơi cứng, có lẽ xe mới nên nó vậy. Cụm chữ số trên bảng đồng hồ có vẻ hơi khó nhìn.
Nhưng về tổng thể là bác hài lòng đúng ko ạ.(like)