nhờ các cụ ở nha trang

nangct

Xe tăng
em cám ơn các cụ đã tư vấn ạ

chuot08

Xe lăn
Hôm đi nhà em nghỉ ở HaVaNa thích lắm, nằm ngủ cũng ngắm biển. Mà em ấn tượng cái ks này là nó có đường hầm đi dưới đường Trần Phú, nên đi từ ks ra biển rất an toàn.
Havana vị trí thì nhất rồi, cái cửa hầm phía biển thiết kế khá ấn tượng và ko ảnh hưởng tầm nhìn! Giá phòng như nào cụ?

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Havana vị trí thì nhất rồi, cái cửa hầm phía biển thiết kế khá ấn tượng và ko ảnh hưởng tầm nhìn! Giá phòng như nào cụ?
Nhà em đi 4 người 4,2tr / căn, 1 căn có 2 phòng 3 giường tính ra còn có thể ở thêm người nữa.

chuot08

Xe lăn
Nhà em đi 4 người 4,2tr / căn, 1 căn có 2 phòng 3 giường tính ra còn có thể ở thêm người nữa.
Cụ sang thế! Em ở Tuệ Tĩnh, tầng 10 cũng view biển nhưng hơi chéo về phía Ks cụ, phòng đôi rộng, đầy đủ cả tắm bồn, có 600k/ ngày. Sáng sớm bình minh cũng chói mắt! Ngay sát là khu huấn luyện cảnh sát, ngó xuống xem các chú tập tành cũng hay phết!:D

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Cụ sang thế! Em ở Tuệ Tĩnh, tầng 10 cũng view biển nhưng hơi chéo về phía Ks cụ, phòng đôi rộng, đầy đủ cả tắm bồn, có 600k/ ngày. Sáng sớm bình minh cũng chói mắt! Ngay sát là khu huấn luyện cảnh sát, ngó xuống xem các chú tập tành cũng hay phết!:D
Vì đợt em đi cao điểm 30/4 ~ 1/5 nên đặt được phòng là còn may, không còn tưởng không đi được, chứ sang gì cụ:D

Sô lếch Mù

Xe điện
Đường ở mồm,ăn,ngụ.v.v. cũng ở mồm mà ra.Em cứ đi tay bo,ăn uống,phòng ốc mặc cả tới tấp.Có tiền thì ăn tiệm sang,ít tiền thì làm chai lavie 1.25L với cái bánh mỳ xong bữa,lang thang phố xá,bờ biển xem dân người ta sinh sống thế nào,người ta sống được thì mình sống được.Đi du lịch mà cứ chỉn chu đặt trước cái nọ cái kia từ ăn uống,phòng phèo,nó mất đi cái hay.Chẳng bao giờ em sang vinpearl bởi nó chẳng có gì hấp dẫn với em.Nhưng hăng lên em sẵn sàng thuê xe máy chạy lên Dốc Lếch xuống Bãi Dài,hoặc phi lên Khánh Sơn,từ trên đó phóng tầm mắt xa tít là Cam Ranh.

trongbach

Xe buýt
Ở thì tùy cụ chon thôi nhưng ăn hải sản rẻ và muốn đổi gió thì cụ đi xa xa 1 chút coi là khám phá.
E đi Nha Trang toàn ra vựa hải sản Cứ Chỉ nằm sát cầu Bình Tân,quán nằm trên đường Nguyễn Tất Thành thì phải.

khung long

Xe hơi
E vừa đi về đây. Ăn thì cụ vào quán thiên phước trên đường phạm văn đồng ( bãi tiên) ngon và rất tươi, mực đang bơi luôn hoặc dãy bên đường tháp bà. Tránh xa quán bờ kè và 10 đô ra ạ. Quán này trích % cho taxi. Mua quà thì ta chợ đầm. Tour đi 4 đảo e đi của funky monky rất vui, có nhạc sống nhảy múa tưng bừng luôn. Vé tour 200k, vào thủy cung mua thêm vé 70k nhưng e khuyên cụ ko nên vào vì vào vinpearl có thủy cung đẹp hơn thủy cung trí nguyên vạn lần

Yến Đinh

Xe tăng
Quảng Ninh quê em vùng mỏ đẹp giàu bao la....
Website
www.facebook.com
Em rất thiện cảm với mấy bác xích lô trong NT, thật thà, chất phác, dễ mến lắm.
Tour đảo thì chúng em mua tour của funny monkeys, cười đến vỡ bụng đứt ruột với các chàng trai dí dỏm, xoong thùng làm trống chiêng, hát hò nhảy múa tất cả các bài hát của đất nước các khách trên tàu, họ đa năng và đáng yêu lắm. :).
Ăn thì chúng em được người một người bản địa mời món cá nướng trong phố chứ không phải ở khu du lịch. Em là đứa không ăn cá bao giờ mà còn oánh chén đủ các loại cá nướng ở đó. Ngon tuyệt. Đi nhiều nơi nhưng em thích nhất cách chế biến đồ hải sản và gia vị của NT. Ở NT ăn rẻ thật ấy ạ, so với QN nhà chúng em.
Ở thì chúng em ở ks 3 sao thôi, giá 500k/ phòng ngày thường.
Nếu có cơ hội em vẫn muốn quay lại NT 1 lần nữa. :)

Bò lốp

Xe lăn
Ăn hải sản bờ ké cấm có vào Mười Đô,chỉ dành cho dân du lịch ngoại tỉnh ko bít gì thôi,hehe.muốn ngon bổ rẻ từ ăn ở ngủ nghỉ inbox cho em.năm nay em đi nha trang 6 lần roài

Bò lốp

Xe lăn
Em rất thiện cảm với mấy bác xích lô trong NT, thật thà, chất phác, dễ mến lắm.
Tour đảo thì chúng em mua tour của funny monkeys, cười đến vỡ bụng đứt ruột với các chàng trai dí dỏm, xoong thùng làm trống chiêng, hát hò nhảy múa tất cả các bài hát của đất nước các khách trên tàu, họ đa năng và đáng yêu lắm. :).
Ăn thì chúng em được người một người bản địa mời món cá nướng trong phố chứ không phải ở khu du lịch. Em là đứa không ăn cá bao giờ mà còn oánh chén đủ các loại cá nướng ở đó. Ngon tuyệt. Đi nhiều nơi nhưng em thích nhất cách chế biến đồ hải sản và gia vị của NT. Ở NT ăn rẻ thật ấy ạ, so với QN nhà chúng em.
Ở thì chúng em ở ks 3 sao thôi, giá 500k/ phòng ngày thường.
Nếu có cơ hội emẫn muốn quay lại NT 1 lần nữa. :)
Chuẩn cho cái sự vui vẻ của tour funny mokey.cơ mà ở nha trang rất nhiều kiểu tour dư lầy.hay và vui khi đang nhậu cho đội này

Maybach Tàu

Xe container
Hôm đi nhà em nghỉ ở HaVaNa thích lắm, nằm ngủ cũng ngắm biển. Mà em ấn tượng cái ks này là nó có đường hầm đi dưới đường Trần Phú, nên đi từ ks ra biển rất an toàn.
Nó 5* rồi cụ ợ, mà nó bán đấy cụ múc luôn một căn cũng được.
Cụ chủ cho biết luôn đi bao nhiêu ngày, sở thích là gì tư vấn dễ hơn. Chứ nếu chỉ ăn với ngủ thì yên tâm vì dân ở đó sống nhờ DL nên không chém đâu.