[Funland] nhờ các cụ tư vấn mua viên thuốc An cung ngưu Hoàn Hoàn

bomong

Xe điện
Phải định nghĩa thế nào là ‘ thuốc ‘ mới cấm được.
Không là thuốc thì là thực phẩm chức năng nên không thể cấm
Trừ trường hợp chứng minh được là có chất độc thì mới cấm được
Trừ trường hợp CÓ ĐẦY ĐỦ GIẤY TỜ xác nhận & chứng minh được là KHÔNG CÓ chất độc thì mới được XEM XÉT CHO MANG QUA.

vokycaca

Xe tải
Bố bạn mình mất vì lạm dụng dùng thuốc này. Uống lúc đầu thì thấy sức khỏe có tiến triển nhưng dùng nhiều nên hỏng hết gan thận. Thực sự cân nhắc khi sử dụng hoặc liều lượng khi dùng.
Thuốc chỉ được sử dụng trong trường hợp khẩn cấp, cụ dùng nhiều đâu có tốt. Nó có liều lượng và cách dùng. Nếu uống phòng thì cụ phải dùng loại thuốc phòng là Thanh tâm Ngưu hoàng hoàn chứ cụ
👉
Chuyên sử dụng để phòng ngừa tai biến mạch máu não.(ĐỘT QUỴ).
👉
Điều hòa huyết áp trong cơ thể - Nhất là đối với những người cao tuổi có nguy cơ tai biến mạch máu não.
👉
Giúp bồi bổ nguyên khí, hoạt huyết thông mạch, ổn định huyết áp, tim mạch.
👉
Hỗ trợ điều trị di chứng tai biến mạch máu não, thiểu năng tuần hoàn não, rối loạn tiền đình, suy giảm trí nhớ, căng thẳng đầu óc, stress, mất ngủ.
👉
Người bị cao huyết áp, biến chứng do tai biến mạch máu não như: đờm ứ trệ gây khó thở, tê liệt cơ mặt, rối loạn ngôn ngữ.
👉
Người tim đập nhanh, rối loạn thần kinh thực vật.
👉
Người bị rối loạn tiền đình, suy giảm trí nhớ.
👉
Người cao tuổi hoặc người làm việc trí óc căng thẳng.
👉
Người thường xuyên bị nhức đầu, căng thẳng, mất ngủ.
👉
Người bị mỡ máu.
👉
Người có nguy cơ tai biến hay tiền sử đã bị tai biến, người đang trong giai đoạn điều trị tai biến.
☘️
☘️
Thành phần của Thanh tâm Ngưu hoàng hoàn gồm 27 vị dược liệu quý của Đông y như: Ngưu hoàng (là thành phần quý nhất trong vị), Xạ hương (có tác dụng tiêu đà tức phong), Sừng Trâu, Sừng Linh Dương, Chu sa, Hoàng cầm, Uất kim, Sơn chi, Nhân sâm, Đương quy, Phòng phong, Mạch môn, Bạch thược, Xuyên khung, Cát cánh, Hạnh nhân, Can khương, Quế nhục, Bồ hoàng, Hùng hoàng, Cam thảo, Lá vàng,...
* CÁCH DÙNG: Bóc lớp vỏ bảo vệ bằng sáp trắng và vỏ nilong bọc bên ngoài trước khi dùng. Người bình thường thì uống cả viên hoặc nhai rồi uống với nước. Người cơ hàm kém thì thái nhỏ nghiền nhuyễn hòa với nước rồi cho uống.
* LIỀU DÙNG: Người lớn, ngày uống 1 lần, mỗi lần 1 viên sau ăn (Tốt nhất sau ăn vào buổi tối). Uống một liều trong vòng 1 tháng (3 hộp), nghỉ từ 1- 4 tháng tùy thể trạng.

vokycaca

Xe tải
Cụ biết ở Hà Nội chỗ nào bán không cho mình xin với
Em vẫn lấy hộ cho người quen, anh em trong gia đình cụ ạ. Vì bạn em làm ở Đại Sứ quán. Nên thuốc toàn người trong ĐSQ gửi về. Đi theo đường ngoại giao nên cũng không bị hỏi nhiều.

kfcminh

Xe tăng
Em vẫn lấy hộ cho người quen, anh em trong gia đình cụ ạ. Vì bạn em làm ở Đại Sứ quán. Nên thuốc toàn người trong ĐSQ gửi về. Đi theo đường ngoại giao nên cũng không bị hỏi nhiều.
Cụ có lấy hộ đc k.

vokycaca

Xe tải

piston

Xe container

Kegiaumathl

Xe máy