[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Dai69

Xe tải
Em vừa đi Thái về, chuẩn bị tắm đây, cụ ngắm không ạ.:>

duong.nx

Xe tải
Đề nghị các cụ đốt pháo, đi tàu điện lập thớt mới nhá. Tránh loãng thớt.
Cụ cực đoan quá. Thớt gộp cả Xì căng đan thời thơ ấu mà. Em liệt kê cụ nghe nhé: 1. xem trộm gái tắm. 2. Ị bậy. 3. Đốt pháo, ...

Thư giãn đi cụ :)

patuana76

Xe điện
Cụ cực đoan quá. Thớt gộp cả Xì căng đan thời thơ ấu mà. Em liệt kê cụ nghe nhé: 1. xem trộm gái tắm. 2. Ị bậy. 3. Đốt pháo, ...

Thư giãn đi cụ :)
Xì căng đan thì chỉ có mỗi vụ nhòm thôi cụ ơi. Ba cái vụ lẻ tẻ kiểu nhảy tàu, tuột dép, đốt pháo, ị bậy là lành mạnh ở thời điểm ấy, không phải xì căng đan.

ngungo thien ly

Xe container
Nghe các cụ kể chuyện này suốt đêm cũng được, ngồi hóng các cụ ôn chuyện xưa

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Mệt với cụ ATXN quá, em cho cụ ý chén vang Thăng Long.

Cả đời cụ ấy chắc không chịch bao giờ nên vào đây có vẻ bức xúc ghê ><
Em không chắc lắm, nhưng chắc chắn cụ ấy không phải là thành viên của hội phản Thanh phục Minh.:)

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em xin kể tiếp...

Thế là 2 thằng ngồi chồm hỗm trên cành nhãn không quên im lặng và chờ đợi (Điệu cười của sói sám >:)=))).
Ngay lúc đang nhắc nhau im lặng thì dưới cái bóng đèn điện mờ mờ do bị khói bám lâu ngày ở bếp thì bà chị họ từ từ cởi đồ...
Chẹp! Em thì không biết thằng bạn thế nào nên kể cảm xúc của em thôi ạ :P. Người bắt đầu nóng lên, K phải thở gấp mà thở chậm lại nhé các cụ :)) =))
hơi thở nhè nhẹ như muốn hòa vào bóng tối, hòa vào cảnh vật xung quanh để ròm chị tắm ;)).

Xong 1 thứ, 2 thứ dài, rồi đến 2 thứ ngắn >:)>:)>:)8->:)), bà chị năm đấy em nhớ hơn em khoảng 3 4 tuổi thì chắc khoảng lớp 11 - 12 gì đấy, cmn gái quê éo gì đi cấy, gặt xuốt mà sao da trắng thế. *-:):-? :)) chỉ có ánh sáng mờ mờ của ánh đèn + với đôi mắt cú vọ của bọn em sau khi đã nhìn quen trong bóng tối thấy rõ lắm... Mỗi tội đù...... sao quay lưng vào khán giả thế kia =.=>:P>:P:|...

updating...
Thế là hôm sau các cụ đổi thế lên nóc nnà bắt con gà phỏng?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Năm nào cũng có phi vụ đạp xe xuống Bình Đà mua thuốc pháo. Riêng vụ này ly kỳ còn hơn cả vượt Trường Sơn đi cứu nước. Lo được tiền đi mua pháo, lại phải trốn bố mẹ, thầy cô bỏ học để đi. Dọc đường lại lo oanh tạc của bọn trấn cướp bất ngờ xuất hiện. Nhiều cụ đầu gấu còn mang hàng theo xe, đến lúc gặp là chiến luôn. Bọn em nhát chết, nên toàn cho bọn tiền trạm đi trước, rồi luồn lách tránh "địch" là chính. Ấy vậy mà cũng có năm trắng tay, chẳng có gì chơi tết.
Giấy cuốn pháo cũng là một kỳ công, bao nhiêu kiến thức, sách vở học hành tan theo xác pháo rồi.
Năm 88 e học lớp 6 toàn đi cắt trôm dây phơi nhà hàng xóm lấy tiên mua thuốc pháo. Hồi í ăn cắp trong xưởng ck ông bô đc cái cưa sắt. Khà khà ngon rrồi, mài mấy ngày moi đc con dao xén giấy, thuổng thêm quả tô vít 2 cạnh thế là đủ đồ. HHổi cay cú vì bị mấy thằng lớn hơn trấn bi. E vs cu e cứ lấy súng cao su để ngòi cháy tầm 15cm 1 thằng giương súng thằng châm ngòi. Nhằm thẳng quân thù bắn. 2 thằng cứ đêm tầm 11-12g bòm:)):)):)). Vui phết. Thằng nào trấn bi cũng ăn 1 phat xong về ngủ.

heco

Xe tải
2 thằng đạp xe, thằng ngồi sau cho 2 chân đi dép lê chạm đất loẹt xoẹt mặt đường. Bẹt một nhát chân thằng ngồi sau sút tung bãi mứt trâu >:) Ngày xưa chắc cũng nhiều cụ chơi rồi nhỉ? :D
E thì toàn châm pháo vào bãi cứt trâu chờ ng gần đến thì chạy thôi ạ

vitomxau

Xe container
Nếu nói đến tuổi thơ ăn chộm hoa quả ( cái giống ăn chộm mới ngon, mẹ mua không ngon ) rình chộm, cháu cũng trải qua nhiều lần lắm rồi =))
Vào đây có chuyện không kể là bị ăn vang đới cụ nhé :P

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

city_102

Xe buýt
E nhớ hồi năm 8x trẻ con mới lớn chỗ e toàn vỗ m.ô.ng với bốc xôi rồi chạy thôi chứ ít đc sem ái tắm,mà công nhận ngoài những lúc nghịch ngợm trẻ con ra thì thanh niên hồi đấy ngoan hơn thời nay về khoản kia,như e 20 rồi mà toàn bị ái tán thôi chả biết giề

Xetang2nong

Xe máy

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nhòm gái có 1 chuyện khá mất dạy của hội sinh viên lớp em (trong đó có em).

Hồi đi thực tập ở Đồ Sơn lớp Đh em ở KS Công Đoàn (may chưa ra ks BXD), Nam Nữ chia ra 4-5 người/phòng.

Nhóm em giai gái chơi với nhao khá thân, 5 gái, 8 zai. Thường ngày nói chuyện với nhau cũng khá nham nhở. Trong nhóm có em H body ngon nhứt, anh nào cũng kiếm cớ gạ gẫm nhưng không thành công. Năm 2006 máy ảnh số khá hiếm vì còn đắt. Thằng bạn em có con Sony T100 vừa mỏng vừa nhẹ chụp đẹp phết!

Chị em cứ đi thực địa về là lao ngay vào phòng tắm. Nắm được quy luật hội em cử 1 chú vào tháo chốt cái cửa sổ chớp phòng tắm (dạng chớp kính) quay ra ngoài hành lang. Chờ em H yên vị trong phòng tắm tụi em cử thằng cao nhất giương máy ảnh bật sẵn chế độ quay Video (nét nhất) lên!

Máy đang quay rè rè, tiếng nước chảy vô cùng kích thích làm gần chục thằng đứng ngoài hành lang nín thở, chắc mẩm quả này có phim hay xem rồi!

Bỗng đâu thằng G còi từ chỗ nào phi đến nói rõ to: chúng mày quay cái gì đấy??!!

Ôi đệch!! Tiếng nước chảy im bặt, cửa chớp phòng tắm sập cái rầm. Thôi xong, âm ưu bại lộ!!

Về phòng bọn em bật máy lên xem thì mới đúng đến đoạn thoát y phần trên thì phim đứt!!

Chẹp, tiếc mãi!!

Sau thằng L có góp ý: chúng mày ngu thế chờ nó xoa xà phòng lên cay mắt quay có phải đẹp không? Nó vừa mở nước đã vội vàng!

Haizz, tuổi trẻ nông nổi các cụ ạ :D
Body ngon chưa chắc bằng e xấu mà zin, e đã thịt đc những quả tưởng như, tưởng như còn đây, hú hú, ngọt lắm. Xong nó bẩu a cưới e chứ. E gật như bổ củi chứ lị:))

Canghai89

Xe tải
Tuổi thơ trẻ con nông thôn chúng em khác các cụ nhiều quá. Thảo nào lớn tồng ngồng ra phố vẫn thấy ngu nga ngu ngơ. Ngẫm đi ngẫm lại thấy mình vẫn giống đứa trẻ mặc quần thủng đ. ít. Buồn thật!
công nhận trước ở nông thôn nên ngu thật cụ ạ. em là mợ nhé. lớp 12 ròi sáng sáng bạn đèo đi học, cứ qa cái nhà gần cánh đồng là có 1 ông đứng cầm cái ý ra phơi nắng, cũng ý tứ lấy tay che che đi thì phải( giờ thì em biết là thanh niên kim la ) chứ hối ấy cứ bảo với con bạn sao ông này ngày naog cũng cầm cái ống gì đứng đây nhỉ, cẩn thận nó mà bị hâm nó rút ra phang vào đầu thì chết

Toannq1985

Xe hơi
Ngày xưa có bao nhiêu cái mà kể, giờ không hiểu F1 con mình sẽ thế nào, toàn thấy học với học cũng thương