[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2023 Vol 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

MuathuHN252

Xe lăn
Chuyện "vận hạn" tuổi 49
Em và ông bạn vừa làm sương sương và nó mới bật mí chuyện "vận hạn" tuổi 49 của nó - em phải để trong ngoặc từ Vận hạn không các mợ mắng chết
Năm 2022, khi ông bạn đang ở tuổi ta 49 thì cô Bồ ông bạn có bầu. Về cô bồ thì vẫn có gia đình và từ khi yêu ông bạn thì gia đình cũng có chút trục trặc, đại loại là từ khi có ông bạn thì cô kia từ chối ngủ với chồng
Nó sợ chết khiếp nài nỉ yêu cầu cô kia bỏ đi (phát hiện khi có 1 tháng thôi), cô kia nhất khoát không chịu bỏ
Đến khoảng 2-3 tháng gì đó thì cô kia bảo 99% không phải con của nó (chắc xét nghiệm quan hệ huyết thống sớm) và cũng nói với nó luôn là có 1 lần cũng đợt trứng rụng đó thì có quan hệ với chồng
Cuối cùng thì cũng qua "vận hạn" khi sinh em bé ra và cô kia đi xét nghiệm - là con với chồng mình
Chuyện có một kết quả tốt đẹp cho cả đôi bên, nhưng có một chi tiết rất tâm linh, là hồi gần tết (đầu năm 2023) nó về quê ăn tết, nên không liên lạc với cô kia nữa. Đêm 25 tết nó mơ thấy cô kia sinh, giấc mơ thì vụn vặt có gặp ở bệnh viện khi sinh và còn nó cãi nhau với chồng cô kia
Ăn tết xong vào cơ quan, không thấy cô kia đi làm mới hỏi han tình hình, biết là đã sinh con, và thật tình cờ, bé sinh ngày 16.01.2023 - và cũng chính là ngày 25 tết đó (sinh mổ nên chắc sinh ban ngày, còn đến đêm thì nó mơ thấy), Nó bảo với em, khi nghe được ngày sinh của bé mà nó lạnh toát cả người luôn
À, lúc biết tin bé sinh vào ngày đó, thì nó vẫn còn chưa biết ai là bố thật của bé, gần cả tháng sau nó mới nhận được ảnh xét nghiệm ADN qua Zalo
Nên tính ra, nguyên cả năm 49 tuổi nó căng thẳng, từ lúc biết tin có bầu, đến lúc sinh xong và xét nghiệm ADN
May cho cô kia là con đúng của ck. Ai lại ăn chơi ra sản phẩm thế này

Xe nội lước

Xe container
Thớt chia sẻ đang hay, giờ chuyển sang mục đích một số Cá nhân: chụp tay, chụp tay xem Vận Mệnh.

Đề nghị ai có nhu cầu ra Thực Tế xem Tử Vi - Tài Lộc - Quẻ để tránh loãng thớt!
Cũng như giải lao tí thôi cụ... vui mà.

X0000

Xe tăng
Cụ xóa cái ngày tháng kia đi cái....không mưa gió thế này hàng loạt các cháu 2 tuổi có ngày sinh đó bị mang đi xét nghiệm thì tội lắm.
Có mỗi cái chi tiết đó để chứng tỏ là câu chuyện thật và có tí tâm linh nào đó mà cụ lại bắt xoá đi nhỉ :)
Ok, em đã sửa, cụ mợ nào trích dẫn thì sửa lại nhé
À, bây giờ mới nghĩ lại, là nó mơ như thế là mơ trước chứ khi bé sinh. Đêm mơ, sáng hoặc chiều mới sinh bé

Chỉnh sửa cuối:

Xe nội lước

Xe container
Có mỗi cái chi tiết đó để chứng tỏ là câu chuyện thật và có tí tâm linh nào đó mà cụ lại bắt xoá đi nhỉ :)
Không có chi tiết đó thì em vẫn giữ lòng tin với cụ như thường.. nhưng ọp vạn người ....nhỡ 1 sơ xảy thì ..

thuyhtt

Xe tăng
À, bây giờ mới nghĩ lại, là nó mơ như thế là mơ trước chứ khi bé sinh. Đêm mơ, sáng hoặc chiều mới sinh bé
cụ ấy bị ám ảnh nên mơ thôi cụ ạ.

prado2012

Xe điện
Mợ ơi đấy là cho toàn thế giới, Viẹt nam và ở địa bàn nhỏ hơn như hà nội thì con số ấy ít hơn nhiều. Tính tạm là 10tr/7 tỷ*4320 thôi mợ ạ. Em tính vo nhé, không nhiều đâu.

thuyhtt

Xe tăng
Mợ ơi đấy là cho toàn thế giới, Viẹt nam và ở địa bàn nhỏ hơn như hà nội thì con số ấy ít hơn nhiều. Tính tạm là 10tr/7 tỷ*4320 thôi mợ ạ. Em tính vo nhé.
em hỏi anh gg cho VN ấy mợ ạ. nếu hỏi toàn thế giới em sẽ hỏi đơn vị giây mợ ạ. Nhưng mợ nảy số nhanh thật, em nể mợ ấy.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chuyện "vận hạn" tuổi 49
Em và ông bạn vừa làm sương sương và nó mới bật mí chuyện "vận hạn" tuổi 49 của nó - em phải để trong ngoặc từ Vận hạn không các mợ mắng chết
Năm 2022, khi ông bạn đang ở tuổi ta 49 thì cô Bồ ông bạn có bầu. Về cô bồ thì vẫn có gia đình và từ khi yêu ông bạn thì gia đình cũng có chút trục trặc, đại loại là từ khi có ông bạn thì cô kia từ chối ngủ với chồng
Nó sợ chết khiếp nài nỉ yêu cầu cô kia bỏ đi (phát hiện khi có 1 tháng thôi), cô kia nhất khoát không chịu bỏ
Đến khoảng 2-3 tháng gì đó thì cô kia bảo 99% không phải con của nó (chắc xét nghiệm quan hệ huyết thống sớm) và cũng nói với nó luôn là có 1 lần cũng đợt trứng rụng đó thì có quan hệ với chồng
Cuối cùng thì cũng qua "vận hạn" khi sinh em bé ra và cô kia đi xét nghiệm - là con với chồng mình
Chuyện có một kết quả tốt đẹp cho cả đôi bên, nhưng có một chi tiết rất tâm linh, là hồi gần tết (đầu năm 2023) nó về quê ăn tết, nên không liên lạc với cô kia nữa. Một đêm gần tết nó mơ thấy cô kia sinh, giấc mơ thì vụn vặt có gặp ở bệnh viện khi sinh và còn nó cãi nhau với chồng cô kia
Ăn tết xong vào cơ quan, không thấy cô kia đi làm mới hỏi han tình hình, biết là đã sinh con, và thật tình cờ, bé sinh ngày XX.XX.2023 - và cũng chính là đêm mà nó mơ đó (sinh mổ nên chắc sinh ban ngày, còn đến đêm thì nó mơ thấy), Nó bảo với em, khi nghe được ngày sinh của bé mà nó lạnh toát cả người luôn
À, lúc biết tin bé sinh vào ngày đó, thì nó vẫn còn chưa biết ai là bố thật của bé, gần cả tháng sau nó mới nhận được ảnh xét nghiệm ADN qua Zalo
Nên tính ra, nguyên cả năm 49 tuổi nó căng thẳng, từ lúc biết tin có bầu, đến lúc sinh xong và xét nghiệm ADN
Thứ nhất là ông bạn cụ bị ám ảnh lo lắng 1 thời gian dài. Thứ hai là nếu yêu nhau đủ nhiều chứ không phải vui chơi qua đường thì một số đôi hình thành cái gọi là "cùng tần số", có thể cảm nhận được. Ví dụ: mối tình đầu của em ngày xưa mà bị đau đầu hay gặp chuyện gì đó thì em cảm được ngay lập tức - cái này không phải tâm linh gì đâu ạ.

X0000

Xe tăng
Thứ nhất là ông bạn cụ bị ám ảnh lo lắng 1 thời gian dài. Thứ hai là nếu yêu nhau đủ nhiều chứ không phải vui chơi qua đường thì một số đôi hình thành cái gọi là "cùng tần số", có thể cảm nhận được. Ví dụ: mối tình đầu của em ngày xưa mà bị đau đầu hay gặp chuyện gì đó thì em cảm được ngay lập tức - cái này không phải tâm linh gì đâu ạ.
Có lẽ là thế mợ à. Ngủ thôi cccm :)

Xe nội lước

Xe container
Lại còn cái món tần số này a..thảo nào . Làm thế nào để phá cái sóng này mợ ?

ZynZyn

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng