[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

angkorwat

Xe điện
Tình hình không ổn rồi cụ Wat ạ. Em đã trình bày rất rõ tình cảnh của em nhưng một số cụ vẫn inbox nhờ xem free. Rồi lúc em bị quật thì các cụ ấy có gánh thay cho em đâu. Em tha thiết đề nghị các cụ mợ có nhu cầu xem free tìm thầy khác ạ, đừng inbox em làm chi, đỡ mất thời gian cho cả hai bên.
Làm người nổi tiếng cũng mệt phết 😥. Mợ cứ nói thẳng với họ, chẳng nể nang gì cả. Hay mợ để em làm bầu sô cho vậy. Ai muốn xem hỏi cụ Wat khi nào cụ Wat đồng ý thì mợ xem =)) =)) =))

Hoàng Trang

Xe ngựa
Làm người nổi tiếng cũng mệt phết 😥. Mợ cứ nói thẳng với họ, chẳng nể nang gì cả. Hay mợ để em làm bầu sô cho vậy. Ai muốn xem hỏi cụ Wat khi nào cụ Wat đồng ý thì mợ xem =)) =)) =))
Tối nay, bầu sô tìm giúp em 2 bàn tay với ạ. Tình trạng hiện tại nếu không xem thì em xác định lại vật vã trắng đêm. Em đang mệt dần rồi :(.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ nhận lời giúp được mợ ấy thì tốt quá. Mợ Hoàng Trang công nhận cụ ấy đại diện để toàn dân còn bít đường.
Mợ chưa đọc comment ngay bên trên của em rồi. Em không bán dịch vụ nên không có giá, không báo giá. Cụ angkorwat sai nguyên tắc của em nên đã bị sa thải khi chưa kịp nhận việc.
Bầu vi phạm quy tắc của em rồi. Sa thải, sa thải! Mời bầu tiếp theo 😂

114hangbong

Xe lăn
Mợ chưa đọc comment ngay bên trên của em rồi. Em không bán dịch vụ nên không có giá, không báo giá. Cụ angkorwat sai nguyên tắc của em nên đã bị sa thải khi chưa kịp nhận việc.
Cụ ấy fun chút với cụ kia thôi. Mợ suy nghĩ xem cách nào thuận lợi và đúng theo nguyên tắc thì bàn với cụ ấy đi. Kiểu làm như thời gian vừa qua của mợ không ổn chút nào.

197716102003

Xe container

lạc lối

Xe điện
Vâng

Nó cũng giống 1 ví dụ đơn giản như này ạ: 1 nhiệm kỳ lãnh đạo 5 năm, 4 năm đầu làm tốt, nhưng 1 năm cuối lộn xộn, 3 tháng sát Đại hội thì toang toác, ấy là công sức bỏ sông bỏ bể cả, mất ghế tái nhiệm như chơi

Còn về khoa học, thời điểm cận tử cũng là 1 trong những vấn đề rất được quan tâm và nghiên cứu từ lâu
phải chăng nên có hẳn một bộ môn gọi là khoa học về cái chết hoặc chuyên nghành về đám ma chăng ? , xưa nay coi chết là hết , tuy nhiên với những phát hiện gần đây của các cụ các mợ Of thì việc tang ma hữu sự còn quan trọng hơn cả phần còn lại, e hỏi chút theo cụ thì có nên cho người chết vì bệnh dùng moorphin vào giai đoạn cuối như một thủ pháp Tâm Linh không , về lý là giúp họ ra đi đuọc nhẹ nhàng , bằng ngược lại đi trong tâm trạng xuống cấp vs đau đớn dằn vặt hẳn là điều ko tốt đẹp?!!

DurexSSL

Xe tải
phải chăng nên có hẳn một bộ môn gọi là khoa học về cái chết hoặc chuyên nghành về đám ma chăng ? , xưa nay coi chết là hết , tuy nhiên với những phát hiện gần đây của các cụ các mợ Of thì việc tang ma hữu sự còn quan trọng hơn cả phần còn lại, e hỏi chút theo cụ thì có nên cho người chết vì bệnh dùng moorphin vào giai đoạn cuối như một thủ pháp Tâm Linh không , về lý thì việc đó giúp họ ra đi đuọc nhẹ nhàng , bằng ngược lại đi trong tâm trạng xuống cấp vs đau đớn dằn vặt hẳn là điều ko tốt đẹp?!!
Ý kiến của cụ là chủ quan cụ, và không chính xác, cụ thể như sau:

1/ Xưa nay coi chết là hết: Đây là quan điểm cá nhân cụ. Nhưng nhiều người khác không có quan điểm như vậy

2/ Những phát hiện của các cụ các mợ Of thì việc tang ma hữu sự còn quan trọng hơn cả phần còn lại

Ý kiến này của cụ là không chính xác. Có nhiều quan điểm, tín ngưỡng, tôn giáo đưa ra cách nhìn về vấn đề này. Các cụ mợ thớt Tâm Linh chia sẻ lại những gì đã trải qua hoặc trao đổi quan điểm đã và đang được biết đến

3/ Về câu hỏi cụ hỏi em: có nên dùng chất hướng thần để người sắp chết ra đi bớt đớn đau dằn vặt:

Câu trả lời của em là: Có

Em là người ủng hộ Quyền được chết

Em rất mong tiếp tục được trao đổi nghiêm túc, chân thành cùng cụ

Trân trọng

thuyhtt

Xe tăng
Nhiều nhà con nhỏ chẳng may mất còn đánh dấu bằng son đỏ sau đó con lộn kiếp về lại nhà đó có đúng cái bớt đỏ chỗ đánh dấu mà cụ.
nghe thương quá mợ nhỉ :( .

Phỗng new

Xe điện
Tình hình không ổn rồi cụ Wat ạ. Em đã trình bày rất rõ tình cảnh của em nhưng một số cụ vẫn inbox nhờ xem free. Rồi lúc em bị quật thì các cụ ấy có gánh thay cho em đâu. Em tha thiết đề nghị các cụ mợ có nhu cầu xem free tìm thầy khác ạ, đừng inbox em làm chi, đỡ mất thời gian cho cả hai bên.
Cô giáo ơi em bảo này, ai inbox nhờ xem tay thì cô giáo inbox lại luôn bảo em xem mất phí nhang đèn cho các ngài, tất nhiên là tùy tâm nhưng cũng nên có giá sàn ( nhỡ gặp người chuối người ta chuyển 10k thì toi) Đồng ý thì ting ting rồi vào việc. Đơn giản!
Chứ em thấy cô giáo kêu vấn đề này nhiều quá, mệt mỏi lắm.

Phỗng new

Xe điện
Ý gì đây cụ Phỗng???
À em thấy tỷ lệ vua, thái y, nông dân nhiều quá. Chả thấy kỹ nữ đâu cả, có nhẽ đâu thế. Nên em nghi nhiều vị bốc vào ô kỹ nữ nên giấu, mà đã mất công giấu thì nhận luôn là vua cho nó bõ công.
Mà hình như mợ là vua thì phải? :))

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cô giáo ơi em bảo này, ai inbox nhờ xem tay thì cô giáo inbox lại luôn bảo em xem mất phí nhang đèn cho các ngài, tất nhiên là tùy tâm nhưng cũng nên có giá sàn ( nhỡ gặp người chuối người ta chuyển 10k thì toi) Đồng ý thì ting ting rồi vào việc. Đơn giản!
Chứ em thấy cô giáo kêu vấn đề này nhiều quá, mệt mỏi lắm.
Giải pháp đây rồi! Em cảm ơn cụ Phỗng! Thế mà em không nghĩ ra, cứ loay hoay mãi.

Khem

Xe buýt
À em thấy tỷ lệ vua, thái y, nông dân nhiều quá. Chả thấy kỹ nữ đâu cả, có nhẽ đâu thế. Nên em nghi nhiều vị bốc vào ô kỹ nữ nên giấu, mà đã mất công giấu thì nhận luôn là vua cho nó bõ công.
Mà hình như mợ là vua thì phải? :))
Cụ mà là thần dân sống ở đời Trần ấy là em cho trảm sớm, hehe

Phỗng new

Xe điện
Cụ mà là thần dân sống ở đời Trần ấy là em cho trảm sớm, hehe
Rất tiếc em lại là hiệp sỹ xách cây trường thương nặng trịch, rong ruổi chinh phục mấy nàng quận chúa bên trời tây, nên ngài vua tự phong bên Đại Việt sao chém em đc :))