[Funland] Nơi cùng chia sẻ những câu chuyện tâm linh trong cuộc sống hàng ngày

csc688

Xe buýt
Năm 2019 em thấy thuận lợi cho việc sinh đẻ, có lẽ cụ mong con gái ? Năm 2019 chỉ ở mức có thể thôi, nhưng không nên cố quá kẻo hỏng việc cụ ạ.
Cụ hp78 nghía giúp em năm 2019 này có ngoi lên mặt đất được ko? Mấy năm qua em đào hố hơi sâu. Em là Nam, sinh 12h45 ngày 14/3 âm lịch năm Đinh Tỵ ạ.

chienss

Xe đạp
Em chào cụ, e tàu ngầm từ thớt cũ sang thớt mới. Nay mạo muội nhờ cụ ngó giùm tử vi của e mí ạ.
E sinh khoảng gần 4h sáng, ngày 10/03/1985, 19/02 âm lịch.

Từ năm kia cv em ko ổn lắm, tình duyên cũng lận đận:(
Lá số tử vi năm ngoái của e đây ạ

lá số năm trước ai viết cho cụ mà gọn gàng vậy nhỉ? :)

hp78

Xe điện
Cụ hp78 ơi, cụ ngó qua giùm e với ạ, em cmt toàn bị trôi không được ngó qua . EM là mợ, sinh ngày 4/02/1993 âm lịch, giờ sinh là sau 17h cụ ạ
Theo em thì ngoài 30 tuổi lúc đó trải nghiệm cuộc sống tương đối rồi, xem tử vi cũng chưa muộn ạ, còn hiện tại mợ cứ cố gắng làm việc thôi ạ.

hp78

Xe điện
Em chào cụ, e tàu ngầm từ thớt cũ sang thớt mới. Nay mạo muội nhờ cụ ngó giùm tử vi của e mí ạ.
E sinh khoảng gần 4h sáng, ngày 10/03/1985, 19/02 âm lịch.
Từ năm kia cv em ko ổn lắm, tình duyên cũng lận đận:(
Lá số tử vi năm ngoái của e đây ạ

Thầy nào xem cho mợ đấy ạ, hôm nào em đến xem trải nghiệm thế nào:D

Theo lá số thì công việc và cuộc sống hôn nhân thì không được thuận lợi lắm ạ. Về công việc thì theo lá số mợ nên kiên nhẫn ạ, vì không phải cứ nỗ lực làm việc thì sẽ nhận được tương xứng đâu ạ. Còn về gia đình, vợ chồng mợ có mẫu thuẫn từ 2015 ? 2017 thì giải tán hay ly thân ạ ?

hp78

Xe điện
Cụ hp78 nghía giúp em năm 2019 này có ngoi lên mặt đất được ko? Mấy năm qua em đào hố hơi sâu. Em là Nam, sinh 12h45 ngày 14/3 âm lịch năm Đinh Tỵ ạ.
Cụ chơi cổ phiếu hay lô đề đấy ạ ?

thutruc

Xe hơi
Cụ thế là quá ngon
E còn đàn đầm đìa đây mà chả dám đi buôn
E có tính liều và máu nên nhảy ra ngoài là tất yếu. có người nói tuổi này phải vất vả tự lập nói e phải kiếm ăn xa mẹ và hướng vào phía Nam mà làm ăn rồi cũng là cơ duyên e nhảy sang Cambodia buôn luôn .
Rồi đến năm 33 tuổi trở đi cũng có tí mở mày mở mặt ,nhưng tiền thì không tích đc nhiều tham vọng thì có nhưng không biết có nên công trạng gì không.
E nhìn trước nghé sau tuổi tân dậu ở làng e 20 thằng thì 18 thằng đi thợ xây

Chỉnh sửa cuối:

chienss

Xe đạp

Theo lá số thì công việc và cuộc sống hôn nhân thì không được thuận lợi lắm ạ. Về công việc thì theo lá số mợ nên kiên nhẫn ạ, vì không phải cứ nỗ lực làm việc thì sẽ nhận được tương xứng đâu ạ. Còn về gia đình, vợ chồng mợ có mẫu thuẫn từ 2015 ? 2017 thì giải tán hay ly thân ạ ?
e cũng có ý kiến muốn trải nghiệm lá số của mợ xem the nào :))

Menhim1601

Xe container

Dạ em cảm ơn cụ đã ngó cho em
Hihi, thầy xem cho em là mami em đưa đi, cách nhà em khoảng 4, 5km thôi ạ. Cụ có nhã ý trải nghiệm bữa nao em dẫn đường ạ :)
Công việc thì từ 2017 bắt đầu đi xuống, em có chuyển sang ngành nghề khác hẳn. Từ quản lý chăm sóc khách hàng sang bán hàng online trên sàn thương mại điện tử. Năm nay em có cơ hội về lại nghề cũ nhưng lại không có hứng thú lắm, công việc mới cũng chưa ổn về thu nhập :(
Gia đình thì bắt đầu có vấn đề từ sau khi sinh bé, giữa 2014, 2015 là đỉnh điểm, bắt đầu ly thân và 2017 thì ly hôn.
Thầy có bảo em phải qua đến 4 lần đò, em hoang mang quá cụ ạ.

hp78

Xe điện
Hihi, thầy xem cho em là mami em đưa đi, cách nhà em khoảng 4, 5km thôi ạ. Cụ có nhã ý trải nghiệm bữa nao em dẫn đường ạ :)
Công việc thì từ 2017 bắt đầu đi xuống, em có chuyển sang ngành nghề khác hẳn. Từ quản lý chăm sóc khách hàng sang bán hàng online trên sàn thương mại điện tử. Năm nay em có cơ hội về lại nghề cũ nhưng lại không có hứng thú lắm, công việc mới cũng chưa ổn về thu nhập :(
Gia đình thì bắt đầu có vấn đề từ sau khi sinh bé, giữa 2014, 2015 là đỉnh điểm, bắt đầu ly thân và 2017 thì ly hôn.
Năm 2019 mợ có cơ hội thay đổi công việc đấy ạ, mợ thử cân nhắc xem sao. Từ 36 - 45 sẽ dễ thở hơn. Năm 2018 có cụ nào mơ mộng đến mợ ạ:D

Menhim1601

Xe container
Năm 2019 mợ có cơ hội thay đổi công việc đấy ạ, mợ thử cân nhắc xem sao. Từ 36 - 45 sẽ dễ thở hơn. Năm 2018 có cụ nào mơ mộng đến mợ ạ:D
Hì, cảm ơn cụ, em đang cố hết sức với cv hiện tại, muốn làm thật tốt, có cơ hội em sẽ ngẫm thật kỹ ạ :)
2018, 2019 đều có cụ ạ :">:">:"> trộm vía em hơm xinh đẹp dưng tốt tính :P:P:P
Chỉ là có thể duyên của mình chưa tới, em thích tình trạng như hiện tại hơn :))

cairong_2011

Xe container
Ngày Tết đi chơi nhà họ hàng được nghê kể có nhà bà già (đã nghỉ hưu) bỏ ra 300tr để nhờ thầy cúng,mua vàng mã ... cho ông con làm ăn tốt lên,giải hạn .... Em chợt nghĩ làm ăn ko tốt mà chỉ mất có 300tr lại ngon có lẽ quá rẻ. Nhưng tự nhiên bỏ ra 300tr rồi chờ đợi thì lại quá đắt. Chẳng biết đâu mà lần

Serenade24

Xe tải
Nếu mợ qua được 4 lần đò thì em chúc mừng mợ. Em chỉ sợ là các cụ ý chỉ đến với mợ vì nhu cầu thể xác thôi. Nhìn cung Nô của mợ mà em chán hẳn (Tham hãm, Đào, Vượng) - đây là số kỹ nữ thời xưa. Kỹ nữ thời xưa còn có thêm sao hoá lộc, còn mợ thì toàn là miễn phí. Nói chung mợ càng cặp với các cụ ý thì mợ sẽ càng thấy chán.
Mợ ly thân và ly hôn thì tài chính của mợ sẽ đi xuống ngay. Vận 26-35 của mợ tài chính còn ổn (tuy nhiên ko có chính tinh nên chắc mợ chỉ ăn được từ 26-30), sang vận sau nhìn thì tưởng có tiền chứ chẳng có tiền đâu. Mợ sẽ luôn gặp khó khăn về tài chính, tiền chưa về đến nhà thì đã có kế hoạch ra đi rồi.
Nếu có cơ hội quay lại với chồng cũ, em khuyên mợ nên quay lại.
Vài lời cho mợ. Chứ nhiều thấy Tử vi nhìn lá số mợ sẽ từ chối xem luôn.
Hy vọng đây ko phải là lá số của mợ.

Chỉnh sửa cuối:

Menhim1601

Xe container
Nếu mợ qua được 4 lần đò thì em chúc mừng mợ. Em chỉ sợ là các cụ ý chỉ đến với mợ vì nhu cầu thể xác thôi. Nhìn cung Nô của mợ mà em chán hẳn (Tham hãm, Đào, Vượng) - đây là số kỹ nữ thời xưa. Kỹ nữ thời xưa còn có thêm sao hoá lộc, còn mợ thì toàn là miễn phí. Nói chung mợ càng cặp với các cụ ý thì mợ sẽ càng thấy chán.
Mợ ly thân và ly hôn thì tài chính của mợ sẽ đi xuống ngay. Vận 26-35 của mợ tài chính còn ổn (tuy nhiên ko có chính tinh nên chắc mợ chỉ ăn được từ 26-30), sang vận sau nhìn thì tưởng có tiền chứ chẳng có tiền đâu. Mợ sẽ luôn gặp khó khăn về tài chính, tiền chưa về đến nhà thì đã có kế hoạch ra đi rồi.
Vài lời cho mợ. Chứ nhìn thấy Tử vi nhìn lá số mợ sẽ từ chối xem luôn.
Đấy, thế nên em cứ độc thân vui vẻ cho ló lành, yêu đương mệt lắm mợ ạ.
Đây là lá tử vi năm ngoái của em đấy :((
Ck cũ hiện đã lấy vk mới rồi mợ ạ, đúng cái em cặp kè ngày xưa luôn :(

Lacet_ti

Xe container
Đấy, thế nên em cứ độc thân vui vẻ cho ló lành, yêu đương mệt lắm mợ ạ.
Đây là lá tử vi năm ngoái của em đấy :((
Ck cũ hiện đã lấy vk mới rồi mợ ạ, đúng cái em cặp kè ngày xưa luôn :(
Giờ mợ lại cặp với chồng cũ, đảm bảo lại giành được lão ấy cho xem.
Lá số nó rành rành thế rồi - Kiếp trước ông ấy là chồng của 2 bà đấy, mỗi bà hưởng tí :))

Menhim1601

Xe container
Giờ mợ lại cặp với chồng cũ, đảm bảo lại giành được lão ấy cho xem.
Lá số nó rành rành thế rồi - Kiếp trước ông ấy là chồng của 2 bà đấy, mỗi bà hưởng tí :))
no no no
ai lại nhè ra rồi lại nhai lại thế ạ, kinh tởm lắm :))

chienss

Xe đạp
ở long biên có thầy xem tử vi lá số giá 4 lit đến 6 lit.
trc chơi tay kẻ , giờ chuyển sang soft.
hẹn hẵn 1 tuần :))

Roses

Xe điện
ở long biên có thầy xem tử vi lá số giá 4 lit đến 6 lit.
trc chơi tay kẻ , giờ chuyển sang soft.
hẹn hẵn 1 tuần :))
E cũng biết chỗ này. Hẹn hò ba lăng nhăng lắm cụ ah.

tazan_90

Xe tăng
E có tính liều và máu nên nhảy ra ngoài là tất yếu. có người nói tuổi này phải vất vả tự lập nói e phải kiếm ăn xa mẹ và hướng vào phía Nam mà làm ăn rồi cũng là cơ duyên e nhảy sang Cambodia buôn luôn .
Rồi đến năm 33 tuổi trở đi cũng có tí mở mày mở mặt ,nhưng tiền thì không tích đc nhiều tham vọng thì có nhưng không biết có nên công trạng gì không.
E nhìn trước nghé sau tuổi tân dậu ở làng e 20 thằng thì 18 thằng đi thợ xây
tân dậu năm nay thái bạch cụ nhỉ

hp78

Xe điện
Vài lời cho mợ. Chứ nhiều thấy Tử vi nhìn lá số mợ sẽ từ chối xem luôn.
Theo hiểu biết của em, mỗi 1 lá số luôn có nhiều ngã rẽ phụ thuộc vào việc đánh giá và trải nghiệm cuộc sống của mỗi người. Lá số là chết, sự vận động là sống, nếu nương theo lá số hoàn thiện bản thân để cuộc sống thoải mái, dễ chịu hơn đó phải chăng là việc nên làm. Vài lời chia sẻ cùng mợ.