" Nỗi niềm " - Lời xin lỗi chân thành gửi đến LC ( Mod cho em nhờ 3, 4 hôm )

Lavender_li

Xe tăng
Nhà a tối nay vừa bị chập điện.Nổ Oành phát tối thui.Mãi bg mới sửa tạm lại đc.Có tí điện thì mới giao lưu văn hóa đc chứ.Quan điểm của a thì giống Tuấn loctai thôi.Đánh kẻ chạy đi,ko đánh kẻ chạy lại.Sơn nó biết nhận lỗi rồi thì thôi..giờ bỏ qua vụ này,Lần sau ae chú ý giữ bình tĩnh,kiềm chế tốt hơn là đc.Ok men !! fun đi ...^^

Chỉnh sửa cuối:

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Nhà a tối nay vừa bị chập điện.Nổ Oành phát tối thui.Mãi bg mới sửa tạm lại đc.Có tí điện thì mới giao lưu văn hóa đc chứ.Quan điểm của a thì giống Tuấn loctai thôi.Đánh kẻ chạy đi,ko đánh kẻ chạy lại.Sơn nó biết nhận lỗi rồi thì thôi..Tạm thời bỏ qua vụ này,Lần sau ae chú ý giữ bình tĩnh,kiềm chế tốt hơn là đc.Ok men !! fun đi ...^^
PhanAnhQuan đâu lên nhận hàng này .... thấy chửa .... nhà a Hoàng chập điện .... nổ to .... cúp điện mà a ý phải bắt đom đóm làm đèn .... bật laptop lắp U ét Bê 3 Gờ vào CM tha thứ ông đây lày :)) ... mà a ơi bỏ qua luôn đi đừng bỏ qua tạm thời nữa mà :D:D . . e hôm đấy bận quá ko đi đc. nghe phong phanh hóng hớt đc. tí nhưng giờ cũng thấy ông ý biết lỗi nên thôi AE bỏ qua cho nhau vì tương nai con em chúng ta .... à nhầm ... vì tương nai Ni Bơ Ti Cờ Núp :))

danbalan_1989

Xe hơi
Song gió làm anh em ta hiểu nhau hơn :x.

IMEV

Xe tăng
Không phải mem của LC nhưng vô tình đọc được bài văn của chủ thớt hay quá. Nhà cháu cũng thích Li lắm nhưng chỉ có wave thôi thì có đủ điều kiện sinh hoạt bên LC ko ạ?

trungnguyen1505

Xe tải
Chả hiểu thằng chủ thớt nghĩ cái rì, đợt đầu thì ca ngợi cái hội li này lắm, nhiệt tình vãi lúa, sau được vài ba bữa thì ghét ra mặt, cãi nhau lung tung xoèng cả lên với mấy cụ trong hội li, h thì viết đơn thư xin lỗi, CHÁN lắm, đàn ông con trai mà thay đổi hơn thời tiết,giọng văn thì ủy mị hix2. voz về nhà cắt .... đi rồi ra chơi nhảy dây, thêu thùa với lũ con gái

tongtoan82

Xe tải
:) Sự việc hình như trong nội bộ. Đọc bài của Cụ chẳng hiểu gì hehe.

namcaothu

Xe buýt
Không có Li để đi, bác nào hào phóng cho mượn tạm...365 ngày thôi, em đi thử phát, ngon em nhịn ăn, nhịn mặc, nhịn cả....ị luôn, cố mua 1 em để gia nhập hội với. Em xin đấy ^:)^.

Liberty_107

Xe hơi
Chúc LC ngày càng phát triển,vững mạnh và đoàn kết.Chúc LC đón hết đợt sóng này đến đợt sóng khác ;p, sóng càng to a e càng khăng khít ,LC càng phát triển.Mừng vì LC lại như xưa.Các bác cho e hóng văn hớt tý:) e không phải thành viên LC nhưng hay do thám hoạt động của hội=)).

xe bò đuôi

Xe hơi
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hpcontener

Xe tải
- Biết sai, triệt để và thành khẩn sửa chữa là khí chất không phải ai cũng có. Chẳng ai lỡ giận người như bạn..đừng nên quá nặng trĩu như thế. Sống thế chỉ khiến mình dằn vặt thêm giữa đời sống này đã đủ bộn bề. Con người là thật nhưng hãy lao vào đây với tiêu chí: vui là chính..

MinPrince

Xe buýt
Cụ này va vấp phải còn nhiều :)).. Chưa trưởng thành hết :))

Tung_Panda

Xe buýt
Thanks em . Anh cứ nghĩ mày cũng ghét anh luôn rồi .
Nhìn ảnh em đi off hum nọ , trông hotboy nhờ . Đẹp zai đới ... ( kái này người khác nhận xét , nhưng anh cũng đồng quan điểm ).
Hôm đấy Tung_Panda ko đi à ?
Rồi thì Yinny , Kenze là ai nhờ ? Tò mò quá , chưa bít là ai kả.
vâng tùng panda hôm đấy ở nhà dưỡng già X_X hẹn cụ lần off tiếp theo ợ :-bd

Chỉnh sửa cuối:

cupheu

Xe tăng
nếu có điều kiện cụ chèn thêm vào vài bài hát thì có lẽ sẽ được mọi người vốt nhiều hơn.nói chung em thích thớt của cụ :x :))

AmandaJoy

Xe hơi
mềnh là mềnh hém thích làm quen kết bạn qua mạng =)) bạn bè chơi từ bé nhiều lúc còn bóp *** nhau nữa là ... ;;)

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Em cám ơn anh Hoàng và mọi người đã cho em cơ hội sửa chữa lỗi lầm .
Đây là 1 bài học , cũng là kỉ niệm đáng nhớ trong cuộc đời mà có lẽ sau này em ko bao giờ quên .

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Chả hiểu thằng chủ thớt nghĩ cái rì, đợt đầu thì ca ngợi cái hội li này lắm, nhiệt tình vãi lúa, sau được vài ba bữa thì ghét ra mặt, cãi nhau lung tung xoèng cả lên với mấy cụ trong hội li, h thì viết đơn thư xin lỗi, CHÁN lắm, đàn ông con trai mà thay đổi hơn thời tiết,giọng văn thì ủy mị hix2. voz về nhà cắt .... đi rồi ra chơi nhảy dây, thêu thùa với lũ con gái
Em đâu có thay đổi như thời tiết ? Đây chỉ là sự hiểu lầm thôi .
Chẳng ai muốn chuyện xảy ra như vậy cả.

Không có ai trên đời là hoàn hảo . Nếu bác là em , bác sẽ làm gì trong lúc này , khi mọi chuyện đã lỡ ?
Em nghĩ việc xin lỗi là điều nên làm nhất trong lúc này .
Thiết nghĩ : Lỗi lầm thì ai cũng mắc phải , quan trọng là biết nhận và sửa sai.