[Thảo luận] Nóng hổi - Xe 43 NG bị xxx vịn tại Lê Đại Hành

vinhbt

Xe buýt
cụ ấy đi vào đường cấm Ô tô ợ :) !!!

harilama1908

Xe hơi
Em vừa đi về đến nhà, nghe các cụ nói em cũng đỡ sợ rồi ạ. Thôi để em phọt ảnh lên vậy.:))

Đây là ảnh lúc chú xxx trẻ chỉ cạp nong vào đầu xe.

Vòng 2 này.

Vòng 3 này.

Chú xxx dũng cảm không biết sợ.=D>

Còn đây là chú xxx, hình như là xxx phường, đội cái mũ có số 16 năm và mấy ngôi sao xung quanh (hình như là mũ khuyến mại):))
Lúc dừng ở đèn đỏ Võ Thị Sáu, em đi lùi lại chụp được 2 kiểu, chú ý thấy em vẫn cầm điện thoại nên chỉnh lại gương chiếu hậu để soi em.=))
Lúc đèn xanh em vọt lên đề pa làm cái rẹt chả thấy chú ý đuổi theo, SH mà kém quá.=))

Cụ quả thật là dũng cảm và cực kỳ bản lĩnh

bentley8

Xe điện
Biển NG mà không gạch chéo đỏ toàn bộ biển cũng không là đối tượng được miễn trừ các cụ ợ; nên xxx dừng xe không có gì sai, sau có xử lý hay phạt gì khác lại là chuyện khác. Công an trong khi thi hành công vụ không có quyền cấm chụp ảnh, càng không có quyền thu máy ảnh của cụ chủ thớt. Làm như vậy chứng tỏ xxx hoặc ngu dốt không hiểu luật, hoặc quen thói khệnh khạng là cha là mẹ của dân.
Không có luật nào cấm dân làm như vậy, nói chung khi nào không có biển cấm hay có luật cấm thì các cụ cứ thoải mái, cần thì kiện xxx ra tòa hành chính cho biết mặt. Nguyên tắc bất di bất dịch là dân được làm bất cứ việc gì luật không cấm, và xxx chỉ được làm những gì luật cho phép. Hết ạ.

hellangel

Xe tăng
Em tưởng biển NG ghạch toàn bộ biển là của Đại sứ đặc mệnh toàn quyền chứ nhỉ. Còn đã là nhân viên ngoại giao thì đều được hưởng đặc quyền miễn trừ ngoại giao chứ. Nếu có vấn đề thì phải sử dụng con đường ngoại giao chứ làm sao mà xích ngay được.

bmw74

Xe buýt
Em tưởng biển NG ghạch toàn bộ biển là của Đại sứ đặc mệnh toàn quyền chứ nhỉ. Còn đã là nhân viên ngoại giao thì đều được hưởng đặc quyền miễn trừ ngoại giao chứ. Nếu có vấn đề thì phải sử dụng con đường ngoại giao chứ làm sao mà xích ngay được.
Biển của đại sứ có gạch đỏ ngang, còn biển của các nhân viên khác dưới cấp thì chỉ có chữ NG mà không có gạch đỏ ngang cụ à.

Đức NA

Xe tải
E thấy cái gạch ngang biển đấy là bất khả xâm phạm rồi, trừ khi có quyết định của cấp cao

bentley8

Xe điện
Theo em hiểu ngoại trừ Đại sứ đặc mệnh toàn quyền và tham tán công sứ thì đều không được hưởng quyền miễn trừ, trừ khi họ thực hiện phận sự ngoại giao tại nước tiếp nhận ạ.
Điều 37
. . .
2. Các nhân viên hành chính và kỹ thuật của cơ quan đại diện cũng như các thành viên gia định cùng sống chung với họ, nếu không phải là công dân Nước tiếp nhận hoặc không có nơi cư trú thường xuyên ở nước này, được hưởng những quyền ưu đãi và miễn trừ nêu trong các Điều từ 29 đến 35; tuy nhiên quyền miễn trừ xét xử về dân sự và hành chính đối với luật pháp của Nước tiếp nhận nêu ở Đoạn 1 Điều 31 không áp dụng cho những hành vi ngoài việc thi hành chức năng của họ. Họ cũng được hưởng các quyền ưu đãi nêu ở Đoạn 1 của Điều 36 đối với những đồ vật nhập khẩu dùng vào việc bố trí nơi ở lần đầu của họ.
. . .

missyou13504

Xe máy
Chú đi xe máy không biển, đeo cấp hàm Đại úy. Cụ có hình nào rõ mặt hoặc chụp trước mặt không, chứ xe không số, mặt không rõ, người cũng không có biển số trên ngực thế này thì Thanh tra CATP cũng khó tìm...
Cái đỏ đỏ cụ nhìn thấy ở đâu đấy ạ ? em soi đâu có thấy. hj

lambogi79

Xe điện
lại gặp cụ hiền rồi. ofun mà kém quá. đẻ cho thằng XXX mất dạy nó bắt nạt

photothienvc

Xe tăng
Em vừa đi về đến nhà, nghe các cụ nói em cũng đỡ sợ rồi ạ. Thôi để em phọt ảnh lên vậy.:))

Đây là ảnh lúc chú xxx trẻ chỉ cạp nong vào đầu xe.

Vòng 2 này.

Vòng 3 này.

Chú xxx dũng cảm không biết sợ.=D>

Còn đây là chú xxx, hình như là xxx phường, đội cái mũ có số 16 năm và mấy ngôi sao xung quanh (hình như là mũ khuyến mại):))
Lúc dừng ở đèn đỏ Võ Thị Sáu, em đi lùi lại chụp được 2 kiểu, chú ý thấy em vẫn cầm điện thoại nên chỉnh lại gương chiếu hậu để soi em.=))
Lúc đèn xanh em vọt lên đề pa làm cái rẹt chả thấy chú ý đuổi theo, SH mà kém quá.=))

Mình có tật đâu mà giật mình, phải em - em chụp luôn mặt Thằng Su Hào không bỉm rồi pót lên cho mày oai với cả thế giới.

gamevn

Xe buýt
Cụ nói phải, đang trong lúc nước sôi lửa bỏng, bầu bí này, lại xe biển Nờ Gờ nữa, chả dại vô đồn, không dưng cũng mất thời gian.
@djjava: Thanks cụ.
Vô đồn rồi tự dưng nó lại gọi người nhà lên nhận xác thì khổ. :( Có mấy vụ cũng vô đồn ngồi với mấy lý do rất vớ vẩn, rồi tự nhiên bị chết. :-o Tốt nhất là té cho nhanh, vô đồn có khi chết oan. :((

khucdinhson

Xe đạp
bác phọt lên dư thế lào,bầy cách cho em với nhé

gamevn

Xe buýt
Vừa thấy bài này đăng lại trên OF và cũng được khối người quan tâm. Không hiểu là bài này bị thuổng hay cụ chủ thớt có 2 nick?

Link bài hôm nay đây: http://www.otofun.net/threads/245645-cs-bo-dc-e-rolls-royce-ghost-nay
Em chả hiểu cái ông thuổng lại bài này có ý giề? :-o Bài và ảnh cụ chủ thớt đóng dấu như thế rồi mà vưỡn đăng lại được thì cũng tài thật. ^:)^ Còn nếu 2 bài cùng của 1 cụ chủ có 2 nick thì cụ xóa bớt 1 bài giùm, tốn tài nguyên của OF quá. :-o

M3E92

Xe điện
Lúc đầu em tưởng nó là xe dẫn đoàn nên hơi cóng, sau thấy nó cũng chỉ là xxx phường lại vi phạm điều khiển xe không có biển kiểm soát nên em ứ sợ nữa.:))
Em thấy cụ giả nhời thế cũng tiện, cho đỡ mệt ạ (b)
dạ, em thấy cái xe đẹp quá, cả đời em chưa gặp cái xe đẹp đến thế bao giờ
, mà nói thế rồi thì chắc xxx cũng chả nói gì đc nữa :))

Bắc Âu

Xe điện
Em chả hiểu cái ông thuổng lại bài này có ý giề? :-o Bài và ảnh cụ chủ thớt đóng dấu như thế rồi mà vưỡn đăng lại được thì cũng tài thật. ^:)^ Còn nếu 2 bài cùng của 1 cụ chủ có 2 nick thì cụ xóa bớt 1 bài giùm, tốn tài nguyên của OF quá. :-o
Em đã làm đơn kiến nghị lên BDH rồi ạ, đang chờ các cụ ở trển xử lý.

vua_luoi

Xe điện
Xe của ông anh cháu đây, công an dạo này hết sợ đầu trọc rồi các cụ ạ